• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v2.6 Final - (Cập nhật v4.0.1123 beta3)

venusian

Moderator
Cập nhật TTPOD v2.9.1 beta1

Có gì mới.
  • Sửa đổi mới của thư viện âm nhạc trên Internet, trang thân thiện hơn, nội dung được chia rõ ràng hơn.
  • Cải thiện việc kiểm tra các bản cập nhật tính năng, ngay lập tức nhắc nhở để cập nhật phiên bản khi có phiên bản mới.
  • Sửa lỗi một số vấn đề cụ thể về skin khiến treo chương trình.
  • Sửa chữa vấn đề crash khi tải về một số bài hát mới.

venusian

Moderator
Cập nhật TTPod Android V3.0 beta

haitayhaiem

bản 3.0.1 final. không có ngôn ngữ Việt or Anh, có mỗi tiếng Trung Quốc thôi, chán quá

Q9Angel

uh,cám ơn venusian lắm nha.pda mình hnay làm lại đẹp ghê.mấy bữa nay vào bị google chặn hoài.hnay thì hết rồi.venusian sẵn hỏi bạn 1 điều nha.mình xài PM chụp 360 bản mới nhất,mà dạo này thấy nó chụp tệ sao đó.chắc quay lại bản 2.5.3.bạn có biết PM nào chụp tốt hơn ko?giới thiệu mình với...cám ơn bạn lắm !!!

venusian

Moderator
uh,cám ơn venusian lắm nha.pda mình hnay làm lại đẹp ghê.mấy bữa nay vào bị google chặn hoài.hnay thì hết rồi.venusian sẵn hỏi bạn 1 điều nha.mình xài PM chụp 360 bản mới nhất,mà dạo này thấy nó chụp tệ sao đó.chắc quay lại bản 2.5.3.bạn có biết PM nào chụp tốt hơn ko?giới thiệu mình với...cám ơn bạn lắm !!!

Diễn đàn dang trong giai đoạn nâng cấp và sửa lỗi nên bị như vậy.
Bạn đang sử dụng máy gì và bạn đã dùng ứng dụng gì rồi.
Bạn nói qua để mình tìm thử lại xem nhé.

Q9Angel

Cám ơn bạn đã quan tâm cm của mình nha.Mình xài SE Arc S.Trước giờ chỉ dùng 360 thui.Mình mới down Camera FX và HDR từ PDA nè,đang lưỡng lự chưa biết xài cái nào.Vignette thì bản cũ quá rồi và nghe nói rắc rối nên cũng ko tìm tòi down về.Mình đang chờ hồi âm từ bạn và chờ sáng ra chụp thử rùi quyết định.

venusian

Moderator
Cám ơn bạn đã quan tâm cm của mình nha.Mình xài SE Arc S.Trước giờ chỉ dùng 360 thui.Mình mới down Camera FX và HDR từ PDA nè,đang lưỡng lự chưa biết xài cái nào.Vignette thì bản cũ quá rồi và nghe nói rắc rối nên cũng ko tìm tòi down về.Mình đang chờ hồi âm từ bạn và chờ sáng ra chụp thử rùi quyết định.

Hiện tại mình đang dùng HTC và dùng cái Panorama mặc định của nó nên cũng chưa biết ứng dụng nào tốt đối với máy bạn đang dùng.
Các ứng dụng cũng rất nhẹ bạn có thể tải về Test không thích có thể gỡ bỏ đc mà :D
Thêm hai ứng dụng bạn thử xem có đc không:
1/ 360 Panorama v1.0.9
2/ Photaf Panorama Pro v3.1.6