• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

Auto

Hik.Cái này k0 chạy theo folder đc ạ các bác.Em vào phân chạy theo folder toàn bị bật ra thôi
Mình chạy ầm ầm đây mà!
Bạn add nhạc lại thử coi.
@k ai test dùm vụ send wa blutooth à :(
Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

Mình chạy ầm ầm đây mà!
Bạn add nhạc lại thử coi.
@k ai test dùm vụ send wa blutooth à :(
Posted via Mobile Device

Add vẫn ok. Send Blutooth Không được luôn. Chắc chương trình này chưa fix lỗi này.

Namhuynh

Mới test xong. Thấy để cái cũ còn đẹp hơn. Skin xấu. Dịch chưa hoàn chỉnh. Không cho chỉnh font chữ. Nhận xét sơ vậy thôi.

lekhachuy3aa

Mới test xong. Thấy để cái cũ còn đẹp hơn. Skin xấu. Dịch chưa hoàn chỉnh. Không cho chỉnh font chữ. Nhận xét sơ vậy thôi.

Ai bạn chép thêm file fix ở trang trước chưa mà nói cái cũ đẹp hơn. Phải nói cái mới có hiệu ứng tuyệt đẹp mà cái cũ không thể có được.

Auto

Í...
Thì ra là phải vào list mới send đc
K send khi đang sh0w! :D
Ôi trời
Đỡ khỗ
Mừng wá!
Tưởng vọc r31 bị lỗi

Posted via Mobile Device

vechaitieumuoi

Chỉnh chưa? Có đến 20 cái mà bạn nói chỉ có màu đỏ là sao?

em sài máy 5700 , em đã đỗi hết các hiệu ứng có 3 cái màu nâu , 17 cái đỏ :(( bác ơi giúp giùm em với :(( cho em hỏi có ai sài 5700 mà bị giống em không vậy ?

cupidbaby

Các bác cho em hỏi cái ttpod 3.40 này dung lượng hơn 1mb mà cài vào nó lại báo là "install 109kb to.." là sao nhỉ?:O:-??

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi cái ttpod 3.40 này dung lượng hơn 1mb mà cài vào nó lại báo là "install 109kb to.." là sao nhỉ?:O:-??

Trong gói cài đặt có tất cả 2 file, file bạn đang có ảnh chỉ năng nhiêu đó, chạy tiếp sẽ cài file chương trình gốc, đó mới là file năng hơn 1MB :) Tìm hiểu kỹ ghê hen :D

tieu_minh_thanh

mình dùng cái này chỉ thấy hiệu ứng đẹp hơn thôi,chức nang co vẻ ko bằng 3.3.1,mình dung n95 8G muốn tăng âm lượng bằng phím tăng âm lg ko đc ma chi dung bàn phím đc thôi(v3.4),còn cái v3.3.1 thi dung đc,cái ttpod này bất tiện ở chỗ là phải vào chương trình mới dùng phím điều chỉnh đc,nên lúc nào muồn nghe nhạc lúc chuẩn bị ngủ mới dùng cái này,mà em cài vào chả thây hiệu ứng như trên hình đâu cả?

Kojiro

Super V.I.P
sao máy n73 của em nó ko cho chép đè lên đc nhỉ:(

Bạn phải đảm bảo máy đang cho phép truy cập vào hệ thống (DisableCaps trong Rompatcher) và TTPod đang được tắt nhé!

vechaitieumuoi

Em sài 5700 , em đã cài các bãn ttpod từ 3.3.0 đến 3.4.0 nhưng hiệu ứng cũa phiên bãn nào cũng chỉ có 1 màu đỏ và 1,2 cái màu nâu chứ không có các màu xanh,vàng,tím.... Cũng có vài bạn bị giống em . Nhờ các mod giúp giùm em với :(