• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.41 EN translated by .::Chickenz::. ***CnD Team***

Caominh171

TTPod v3.41 EN translated by .::Chickenz::.
***CnD Team***

Trích dẫn từ bài của SM Kojiro
Các chức năng mới:

1. Fix các đường dẫn ko làm việc trên giao diện
2. Fix ko thể dùng drive-by-wire
3. Tối ưu hóa chức ănng ưu tiên
4. Tiết kiệm pin
5. Gia tăng các hiệu ứng

Cách cài đặt: Để có giao diện tiếng Anh trong danh sách nhạc thì làm như sau

- Cài đặt file TTPod v3.41 English by Chickenz.sis
- Đến thư mục !\TTPod\Skin\V4 xóa hết các skin cũ (! là ổ cài)
- Cài đặt file TTPod English Skin.sis (file giao diện)
- Tận hưởng thành quả!!

***Máy nào chạy ko được phải cài file patch4run vào nhé!***

Or Or

Bài tham khảo:

Hướng dẫn cài TTPOD 3.41 cho những ai cài ko dc thành công 100%

Chỉnh sửa cuối:

anhxike

bạn có thể upload lên MF ko bạn. site này mình khó download quá. nhờ bạn

056886533

cho mình xin cái file ngôn ngữ *.rsc của nó đi bạn ơi .cái bản này mình cài hổng được.thanks ki u.

viphau1508

Anh ơi,cho em hỏi sao em cài vào máy,nhưng khi chạy thi nó chỉ hiện ra không full màn hình,được nhỏ xíu.Em dùng con N80

dothuan

Tôi dùng E71, máy đã hack. Khi không cài Pacth4run thì cài TTpod và chạy nó báo lỗi hệ thống. Nhưng khi cài Pacth4run thì không thể cài được, báo lỗi không cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu. Pro nào biết cách giải quyết không? Thanks!

hunterviet

Well-Known Member
Anh ơi,cho em hỏi sao em cài vào máy,nhưng khi chạy thi nó chỉ hiện ra không full màn hình,được nhỏ xíu.Em dùng con N80

Bạn là người đầu tiên kêu PM ko full màn hình đấy, chắc nó ko hỗ trợ N80, nhưng thật vô lỹ, vì N80 cũng HDH S60v3, cũng màn hình 240x320:-? hay bởi vì máy bạn có nhiều HDH:-?

Caominh171

Bạn là người đầu tiên kêu PM ko full màn hình đấy, chắc nó ko hỗ trợ N80, nhưng thật vô lỹ, vì N80 cũng HDH S60v3, cũng màn hình 240x320:-? hay bởi vì máy bạn có nhiều HDH:-?

Màn hình N80 ko fải 240x320 đâu bạn, nó to hơn chút. Có thể vì thế mà ko tương thích ấy mà

cupidbaby

bạn có thể upload lên MF ko bạn. site này mình khó download quá. nhờ bạn

Của bạn đây::D
(file đính kèm)

Màn hình N80 ko fải 240x320 đâu bạn, nó to hơn chút. Có thể vì thế mà ko tương thích ấy mà

To hơn ư?To nhỏ đâu quan hệ nhỉ?Vấn đề là độ phân giải mà.:-?TTpod hỗ trợ tất cả độ pg mà.

quangproxd

hehe dc rùi. nhân tiện anh nào có thêm skin của bản này hok UP lên cho anh em với nhé :D :D

BuuPhucCT

Well-Known Member

màn hình của N80 có độ phân giải là 352x416 lớn hơn độ phân giải 240x320 nên không FULL màn hình là phải rồi

Kojiro

Super V.I.P

màn hình của N80 có độ phân giải là 352x416 lớn hơn độ phân giải 240x320 nên không FULL màn hình là phải rồi

A Phúc và Cominh nói đúng :) N80 khó chịu hơn do độ phân giải khác nhau, hôm bữa có thấy 1 bản 3.40 cho N80 mà bản 3.41 thì chưa thấy, ko biết là do skin hay do gì. Bạn nào dùng N80 thì thử chép skin bên dưới vào folder V4 (chứa skin) để xem có toàn màn hình ko nhé.

trunganh0412

Sao to cai cho N82 bi Update error vay,mac du to da xoa ban het ban cu roi.Cai ban nay co hon 3.40 nhieu k,hay chj thay doi ty teo khong dang ke?
Posted via Mobile Device

trunganh0412

Neu tinh nang k co gj thay doi thj van dung ban 3.40 cho lanh.Cai lai nhu the mat time.Sau nay co ban cap nhat tiep chac cai de hon
.Thanks
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Neu tinh nang k co gj thay doi thj van dung ban 3.40 cho lanh.Cai lai nhu the mat time.Sau nay co ban cap nhat tiep chac cai de hon
.Thanks
Posted via Mobile Device

Đương nhiên là bản này đã có một số cải tiến so với bản cũ rồi. Những thông tin về những thay đổi đều có trong bài giới thiệu. Còn nâng cấp hay không thì tuỳ bạn thôi. Dẫu sao xài cái mới vẫn có nhiều thú vị hơn là xài cái cũ.