• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.50 [16/08/2009]

manhtu

KJR tìm ra bản này cho S60v3 rồi nhé, chức năng cập nhật của nó là nhập pass để vào TTPod :D Vẫn chưa cài test vì đúng là trang chủ ko có :)

nhập pass thì số nào cũng ok hết mà, còn vài tính năng mới nữa đấy

hvnh

MOD thì thường là do nhưng cao thủ chỉnh sửa lại khác với bản chính thức được trang chủ cung cấp bạn ơi.

cái này cũng ko hẳn đâu anh ,nhìu khi bản beta bị thất thoát nên chúng ta đc dùng thử trước vậy đó ,giống như bản ttpod 3.40 ngày trước của bác mạnh tú đó ,bác ấy post cả tháng trời mà trên trang chủ của nó vẫn chỉ là bản 3.31 và vừa rồi mới ra bản 3.40 chính thức nhưng chức năng cũng đâu khác bản kia đâu :-? nên có bản beta mới tội j ta ko thử xem :D

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device co bac nao up cho minh xin ban 3.40 dc ko ? dang o ben uiq sang ben s60 nay kho ghe , nhung moi co em n72 nen cung muon choc ngoay cho suong , nhan tien cho minh hoi ? de cai cac pm nay co can phai hach hay mod gi do giong voi s60v3 ko nhi ? xin loi vi minh dung mobile chua cai tv nen go ko dau mong moi nguoi thong cam
Bản 3.4 bạn tìm bên box việt hóa đó, còn n72 của bạn thì ko cần hack gì cả, cứ cài thoảj mái.. :)

nguoiqualoicu

Đã test OK trên 7610, mới vào nó bắt nhập cái gì đó, nhập phím bất kỳ>OK, lần sau vào nó kô bắt nhập nữa, chả hiểu là chức năng gì :D, chưa cảm nhận đc chức năng gì mới vì tiếng Tàu kô hiểu, vẫn như mọi bản beta tức là chức năng sửa ID của nhạc wma kô đc. Nếu dùng e32dbm của bản 3.4 để dịch tự động thì sẽ dịch đc hơn 90% ngôn ngữ cần dịch nhưng nhiều chỗ sẽ gặp lỗi tức là kick vào sẽ out, do vậy muốn dịch hoàn chỉnh thì phải dịch lại nhiều chỗ, tiếng Tàu nhìn mà nản, kiểu này chắc phải xài bản 3.4 dài dài thôi vì bản 3.5 này phải thêm 1 thời gian nữa nó mới ra ver chính thức.

manhtu

Đã test OK trên 7610, mới vào nó bắt nhập cái gì đó, nhập phím bất kỳ>OK, lần sau vào nó kô bắt nhập nữa, chả hiểu là chức năng gì :D, chưa cảm nhận đc chức năng gì mới vì tiếng Tàu kô hiểu, vẫn như mọi bản beta tức là chức năng sửa ID của nhạc wma kô đc. Nếu dùng e32dbm của bản 3.4 để dịch tự động thì sẽ dịch đc hơn 90% ngôn ngữ cần dịch nhưng nhiều chỗ sẽ gặp lỗi tức là kick vào sẽ out, do vậy muốn dịch hoàn chỉnh thì phải dịch lại nhiều chỗ, tiếng Tàu nhìn mà nản, kiểu này chắc phải xài bản 3.4 dài dài thôi vì bản 3.5 này phải thêm 1 thời gian nữa nó mới ra ver chính thức.

Dịch bằng e32dm khi vào phần cài đặt chung và phần hẹn giờ phát nhạc bị out ra không, do bị mất dòng lệnh nên mới bị thế đấy, TTPOD mấy ver sau này chỉ có làm thủ công là ổn thôi

manhtu

Đã xử lý xong, trong ngày hôm nay sẽ có bản 3.50 tiếng Việt
@ nguoiqualoicu: mình thử sửa ID của wma đc đấy bạn

nguoiqualoicu

OK, chắc do hôm qua dịch bằng e32 để xài thử nên xảy ra nhiều lỗi vậy đó :D.

phuongnhi1992

Mong là bản này nghe wma kô bị giật như 3.4 nhỉ, e chưa test bản tiếng trung, chờ bản VH của anh manhtu rồi test 1 thể :D.
Em là mem mới mong các anh chỉ giáo ;;);;)

ngocthanhdhgtvt

Mong là bản này nghe wma kô bị giật như 3.4 nhỉ, e chưa test bản tiếng trung, chờ bản VH của anh manhtu rồi test 1 thể :D.
Em là mem mới mong các anh chỉ giáo ;;);;)

bạn nên sử dụng font chữ mặc định bạn nhé, dùng fonts này mod delete bài vô cảnh báo đó X-(X-(

phuongnhi1992

bạn nên sử dụng font chữ mặc định bạn nhé, dùng fonts này mod delete bài vô cảnh báo đó X-(X-(

Bùn anh này quá, thành viên cấp 5 rùi mà :( :|
Mod nào mà dám xóa chứ??
Quy định của PV là kô cho "Viết chữ hoa toàn bộ bài viết" Và "kô đc sử dụng cỡ chữ lớn hơn 5 trong các bài viết".
Bài của tui là chữ đậm có gì sai ?? Còn làm mặt giận nữa chứ :|:|:-/

ngocthanhdhgtvt

Bùn anh này quá, thành viên cấp 5 rùi mà :( :|
Mod nào mà dám xóa chứ??
Quy định của PV là kô cho "Viết chữ hoa toàn bộ bài viết" Và "kô đc sử dụng cỡ chữ lớn hơn 5 trong các bài viết".
Bài của tui là chữ đậm có gì sai ?? Còn làm mặt giận nữa chứ :|:|:-/

ok em nói đúng, đó là quy định của PV nhưng cả PV cũng có sự nhất trí theo một font chữ cho dễ nhìn bạn nhé
Ở đây bạn không quy phạm quy định PV nhưng quy phạm vào sự thống nhất của các thành viên nhé, nghe câu : "phép nước thua lệ làng" chưa em:O:O

phuongnhi1992

ok em nói đúng, đó là quy định của PV nhưng cả PV cũng có sự nhất trí theo một font chữ cho dễ nhìn bạn nhé
Ở đây bạn không quy phạm quy định PV nhưng quy phạm vào sự thống nhất của các thành viên nhé, nghe câu : "phép nước thua lệ làng" chưa em:O:O

Có sự thống nhất này nữa sao?:-/ Đừng tỏ ra là mình hay lắm như vậy, đúng hay sai thì ai cũng biết. Thôy nhé, tôi kô muốn tranh luận thêm ở đây nữa kẻo lại bị cho là spamer, bạn cũng nghĩ thế chứ? Có gì pm nhau mà "cãi" :)
Sorry các Mod và chủ topic vì đã để sảy ra tranh luận kô đúng chủ đề.

huychieu

Nghe tên đã quá quen thộc với mọi người rồi. do còn quá mới mẽ nên hiện tại chưa có nhiều thông tin về nó nên các bạn tự tìm hiểu thêm nhé, rất tiếc là trước giờ mình không dùng đến nó. Tổng quan khi dịch từ trang tải bản này nó có giới thiệu sơ qua chủ yếu mod khả năng tìm và tải lyric,... thêm nhiều hiệu ứng mới và giao diện mới.......Khi có thêm nhiều thông tin sẽ cung cấp lại tại đây!​

Các bạn lưu ý mình đã đã nhận thêm được thông tin từ TTPod 3.50 này: Đây là phiên bản Beta làm đà phát triển cho phiên bản 3.50 chính thức, tất cả mô hình đều được thử nghiệm trên Nokia N70, đã có trường hợp thử nghiệm với N7610 thì xuất hiện nhiều lỗi không hiểu(Unknown Bugs), và những dòng máy khác vui lòng chờ phiên bản chính thức ra đời. Còn về chức năng được thêm cho phiên bản này là thêm hiệu ứng, thêm tính năng tự động download lyric, bài hát, ablum hình ảnh....

có cần cài Patch 4 run TTPod không bạn

khongaibiet2004

Bản này vẫn bị lỗi, vào mục classification/albums, genres, arists là bị out ra ngay giống như bản 3.41, lỗi này vẫn chưa fix được. Hi vọng là lỗi này sẽ sớm được fix.