• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.63 Việt - Eng S60v2 - Bản chính thức cập nhật 31-12-09

saodoingoi142

Moderator
Bro nào có thể cho biết ttpod từ phiên bản 3.30 tới phiên bản 3.51(không kể 3.60,3.61,3.63)thì có cái nào trong số chúng có thể chỉnh đc cái equalize không.Bởi vì máy 7610 chạy mấy cái ttpod 3.60 trở đi tuy có chỉnh equalize rất hay nhưng mà do pm nặng quá chạy rất chậm không thich hợp lắm nên cần hỏi ý kiến các bậc tiền bối

Vì máy 7610 Ram nó không được mạnh nên tuỳ theo sở thích của bạn,có thể bạn cài thấp hơn để chạy tốt trên máy là được!!!_Mình thì đang cài TTPOD_3.3.1 hiện tại đến giờ vẫn chạy tốt,load nhạc nhanh và chỉnh được Equalize hay bạn à!!!\-/;;)

TRUONGPR0

Vì máy 7610 Ram nó không được mạnh nên tuỳ theo sở thích của bạn,có thể bạn cài thấp hơn để chạy tốt trên máy là được!!!_Mình thì đang cài TTPOD_3.3.1 hiện tại đến giờ vẫn chạy tốt,load nhạc nhanh và chỉnh được Equalize hay bạn à!!!\-/;;)
vip có thể share bản đang dùng đc không. Tại vì mình cũng có tải ttpod 3.31 do manhtu,SymPViet, nhưng mà vẫn không chỉnh đc equalize.

Tuanhiepkhach

Ban ttpod 3.63 manhtu viêt hoá rât tuyêt.Hìhì.Nhung mình dang trông cho bän moí.Mà doi mäi chua ra.

ngvcuong

Bác MANH TÚ ơi sao mình cài bản TTPOD v3.63 bung nén và chép Rsc việt vào system/apps/ttpod mà sao ko ra tiếng viêt thế.
ĐỂ có bản tiếng viêt thì phải làm thế nào hả bác.Thk bác nhé

Tduy

[size=+2]các mem giúp với, ttopd 6.3 mình dùng sao list bài ko hiện t.việt t.hoa mặc dù đã có font đa ngôn ngữ?! [/size]

saodoingoi142

Moderator
Bác MANH TÚ ơi sao mình cài bản TTPOD v3.63 bung nén và chép Rsc việt vào system/apps/ttpod mà sao ko ra tiếng viêt thế.
ĐỂ có bản tiếng viêt thì phải làm thế nào hả bác.Thk bác nhé

Bạn hãy thử làm với cách này nhé!!!;;)
Trước hết bạn hãy vào máy Remove hết File TTPOD mà bạn bạn cài bị lỗi nhé!!!Sau đó bạn Down lại phiên bản này giải nén trên PC.Tiếp đến chép vào máy rồi tiến hành cài đặt.Nhưng lưu ý trong quá trình cài đặt nó sẽ hỏi bạn chọn ngôn ngữ nào?_Lúc này bạn hãy chọn ngôn ngữ Việt Nam nhé!!!.Làm xong bạn dùng phần mềm quản lý ổ đĩa như System Explorer hay Xplore chép đè tệp Rsc_ngôn ngữ Việt hoá vào theo đường dẫn E:/System/Apps/TTPod.
Cuối cùng bạn thoát ra ngoài,để cho nó chắc ăn hơn bạn nên Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy nhé!!!_Chúc bạn làm thành công!!!;;)\-/

jennyhung

Tui đang dùng N7616 cài được sao kô thấy co tiếng Việt nhỉ, chỉ toàn tiếng Anh?

saodoingoi142

Moderator
Tui đang dùng N7616 cài được sao kô thấy co tiếng Việt nhỉ, chỉ toàn tiếng Anh?

N7610 chứ làm gì có N7616 hả bạn!!!;;).Để có tiếng Việt bạn làm lại như sau nhé!!!:

Trước hết bạn hãy vào máy Remove hết File TTPOD mà bạn bạn cài khi trước.Sau đó bạn Down lại phiên bản này giải nén trên PC.Tiếp đến chép vào máy rồi tiến hành cài đặt.Nhưng lưu ý trong quá trình cài đặt nó sẽ hỏi bạn chọn ngôn ngữ nào?_Lúc này bạn hãy chọn ngôn ngữ Việt Nam nhé!!!.Làm xong bạn dùng phần mềm quản lý ổ đĩa như System Explorer hay Xplore chép đè tệp Rsc_ngôn ngữ Việt hoá vào theo đường dẫn E:/System/Apps/TTPod.

Chúc bạn làm thành công!!!