• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet [Cập nhật]!!!

d4t_onlylove

mình vừa test trên N95-1 ko sài dc nè
máy đã hack, sau khi cài xong (cài trên máy) vào Icon TTpod thì nó báo " Lỗi Hệ Thống" reset lại phone vẫn ko ỗn
mình xóa và cài lại trên thẻ vẫn bị tình trạng cũ
ghét wa Fotmat 4 ngón cài lại vẫn bị như cũ. máy mình từ trước giờ chưa cài TTpod bao giờ.
Xin ý kiến của các AE đã cài Okaj.

angel09

anh ơi sao em cài dc hết ttpod 3.7 VN rùi cả patch4run nữa mà sao khi chạy nó bắt nhập mật mã vậy:((..Giúp em với

d4t_onlylove

trùi ui kỳ wá, N95-1 của mình cài xong rùi, kể cả patch4run nữa, nhưng có 1 cái tội là vừa vào 1 cái ko thấy gì hết rùi văng ra ngoài lun. pùn 5phút.

rosejaooh

Em ko có ý phá topic nhưng thực sự em thấy pm Power mp3 ổn định và hay hơn nhiều (Skin Walkman super PRO). PM này em cứ nghe xong 1 bài là out =.=!

Caominh171

trùi ui kỳ wá, N95-1 của mình cài xong rùi, kể cả patch4run nữa, nhưng có 1 cái tội là vừa vào 1 cái ko thấy gì hết rùi văng ra ngoài lun. pùn 5phút.
Bạn thử gở ra hết, restart máy rồi cài patch4run rồi restart típ, cuối cùng cài TTPod th ửxem sao!
Em ko có ý phá topic nhưng thực sự em thấy pm Power mp3 ổn định và hay hơn nhiều (Skin Walkman super PRO). PM này em cứ nghe xong 1 bài là out =.=!

Cái này thì do máy Samsung khó chịu thôi chứ dòng Nokia s60v3 đa số là cài & xài ổn định bạn àh.

Giờ thì bạn xài ổn định được cái nào thì xài thôi. Mà TTPod đâu phải ít skin đẹp đâu. Mình đã từng thấy skin Walkman cho TTPod đó, hok thua kém j PowerMP3 đâu!

d4t_onlylove

mình sài dc rùi, nhưng sài bản 3.63 cơ......... làm theo cách bạn cao_minh thì vẫn bị như trước, click vào icon, nháy 1 cái và ko có chuyện gì xảy ra hết. ko sài dc cái 3.70 rùi.

lengoclinh

Em cũng bị như mấy bác rồi. Dùng được các bản ttpod từ 3.63 trở xuống.
Cài em 3.70 này xong vào biểu tượng em nó cứ trơ ra k bảo gì cả. Nản quá, lại phải quay về 3.63 và chung sống với tình trạng nghe nhạc bằng ttpod thì
để DT ở chế độ offline, còn để ở chế độ online thì cho em nó nghỉ. Buồn.

N5320

Mình có ý này mong các mod fix lại dùm cái TTPod. Nếu có thời gian thì mình cũng làm đc nhưng :D bận lắm. P/S: Trong cài đặt vô phần âm thanh zô Tiếng Vang vẫn chưa VH hết :D. Lên mình mạo muội viết lên đây bản dịch này.
Room: Phòng
bathroom: Phòng tắm
livingroom: Phòng khách
smallroom: Phòng nhỏ
In the room: Trong phòng
big room: Phòng lớn
Carpet corridor: Hành lang trải thảm
live: Trực tiếp
China palace: Cung điện
Pic palace: đại điện
Hangar: Nhà chứa máy bay
Paddedroom: Phòng đệm
Alley: Ngõ
Stage: Bến xe buýt
Hall: Hội trường
Cave: Hang động
City: Thành phố
Forest: Rừng
Corridor: Hành lang
Mountain: Núi
Car park: Bãi đỗ xe
Plain: Đồng bằng
Metal: Kim loại
Quarry: Mỏ đá
Sewer: Cống rãng
Stone corridor: Hành lang đá
Underwater: Dưới nước

Caominh171

Mình có ý này mong các mod fix lại dùm cái TTPod. Nếu có thời gian thì mình cũng làm đc nhưng :D bận lắm. P/S: Trong cài đặt vô phần âm thanh zô Tiếng Vang vẫn chưa VH hết :D. Lên mình mạo muội viết lên đây bản dịch này.
Room: Phòng.......
Stone corridor: Hành lang đá
Underwater: Dưới nước

Mình đã từng nghĩ việc này rồi nhưng vẫn thích để EN hơn, như trên PC. Chứ VH ra nhìn chuối wá @@

Cái này ai thích thì làm thôi :-??

luzlie

ko hiểu sao con n86 của mình dùng ttpod đến đoạn scan file là bị out :(
cài vào thẻ nhớ T_T

Caominh171

ko hiểu sao con n86 của mình dùng ttpod đến đoạn scan file là bị out :(
cài vào thẻ nhớ T_T

Có thể bản này crak hok ổn định trên 1 số máy, bạn chịu khó xài bản cũ zậy!

lengoclinh

Tình hình là như này nhé: TTpod3.70 không thể sống chung với MC Cleaner hay các PM quản lý cuộc gọi,tin nhắn khác. Cài MC Cleaner trước thì TTpod3.70 cài dc nhưng không chạy và ngược lại. Các bản từ 3.63 trở xuống sống chung dc nhưng cãi nhau liên tục (đang chạy ttpod mà sử dụng các tính năng khác của DT thường bị treo dặc biệt là cuộc gọi và tin nhắn) thậm chí khởi động lại luôn.
Các bác nghiên cứu và cho ý kiến nhé (e mất cả ngày nay với con E75 mà không ăn thua gì). ttpod còn cãi nhau với nhiều PM ghi âm cuộc gọi khác nưa.

tronghuy1609

các bồ cho mình hỏi là sao mình tải lời nhạc mà bà nào nó cũng báo là ko tìm thấy lời hết vậy??? đây là ưu điểm của ttpod mà ko dùng đc thì phí quá.

ninhhot

@tronghuy1609...Lời TV thì k bài nào tải dc đâu b.còn EN thì hầu như bài nà cũng dc..!

tronghuy1609

ặc, thế thì còn gì hay nữa mà sao ai cũng mê cái này, mình rất thích có lời, vừa nghe vừa ngêu gao hát theo thì còn gì bằng, ko còn cách nào à????

Auto

Tự tìm đi!
Nếu bạn là chủ 1sever lyric, bạn có làm lyric riêng cho 1 nước, 1 ngôn ngữ k?
Vì En là thông dụng nhất nên đa số lyric en có là thế đấy!