• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Alpha13 VI - Trình nghe nhạc quen thuộc (Cập nhật)

tuanloc1

TTPod v3.80 Alpha13 VI - Trình nghe nhạc quen thuộc (Cập nhật)

Cập nhật mới:

● Thêm một màn hình splash;
● Tối ưu hóa chất lượng âm thanh;
● Tối ưu hóa độ chính xác của quang phổ;
● Tối ưu hóa hiệu ứng mờ dần;
● Tối ưu hóa quá trình đóng chương trình;
● Tăng cường thanh tiến trình;
● Tối ưu hóa lựa chọn các bài hát;
● Tối ưu hóa tùy chọn tiết kiệm điện;
● Tối ưu hóa tính trong suốt của máy nghe nhạc mini;
● Tối ưu hóa tốc độ quét;
● Sửa các vấn đề nhỏ khác.

Chú ý: đăng ký với 16 số không nhé.
Nếu bị lỗi cập nhật thì cài thêm Patch 4 run TTPod

MinhThang

Manager
Xem lại file ngôn ngữ nha em, bị lỗi rồi đó không chọn được vị trí phát thu nhỏ.

nguyentanbinh

Well-Known Member
- Qua tham khảo các diễn đàn nào cũng thấy lỗi phiên bản 3.80 Alpha 14 ( Tool - Công cụ; Vị Trí phát thu nhỏ; V.V....) Mấy chỗ lỗi này là do RSC>>>RSC từ mobilHEX muốn Fix lại những chỗ này lên PC dùng WinHex tìm đến Offsect các dòng lỗi này và Fix. Chúc mọi người vui vẽ

_ Vỉ China nó mã hóa RSC các dòng Strings đó nên thấy ngôn ngữ dịch được nhưng khi dùng sẽ out TTPOD ra

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
Bản này hay quá ha. Ko cần path 4run nữa. Mà màn hình Splash là gì hả bạn? Mình thấy nó đứng yên ko có gì.

hunghg

Member
Bản này dùng tốt chỉ mỗi điều lại lặp lại hiệu ứng bị mất màu.Bản trước có mầu bình thường.

JS_AnhTuan

Active Member
Bản này dùng tốt chỉ mỗi điều lại lặp lại hiệu ứng bị mất màu.Bản trước có mầu bình thường.

mình đâu thấy mất màu gì đâu.

mình thấy có mất mầu gì đâu.

hunghg

Member
Máy N95-8gb của Mình từ khi có phần mềm này duy nhất có Bản trước là có màu(>3 mầu) hiệu ứng khi chơi nhạc.Đã nhiều lần 4 ngón vẫn thế.Mình đã đưa lên diễn đàn trao đổi nhưng vẫn chưa có cách nào khắc phục cả.Tuy vậy Mình rất cảm ơn các Bạn đã mất nhiều công sức và thời gian giúp cho mọi người nhiều phần mềm tốt làm cho cái điện thoại nhỏ bé như có linh hồn và càng thân thiết với Mình cùng các Bạn mãi mãi.

theblues7

mình thấy bản này có lỗi khi vào danh sách ấn lì nút lên hoặc xuống danh sách bài hát nó ko chịu di chuyển nhanh như ở bản trc
hix bản alpha14 ko bít sửa đc lỗi chưa
mình dùng e72

Thangnd31082

mình thấy bản này có lỗi khi vào danh sách ấn lì nút lên hoặc xuống danh sách bài hát nó ko chịu di chuyển nhanh như ở bản trc
hix bản alpha14 ko bít sửa đc lỗi chưa
mình dùng e72

Nghe nói đã hỗ trợ mượt hơn trên E72 ở bản a14 đó bạn !

nguyentanbinh

Well-Known Member
- Đã có phiên bản Beta 5 tức là Alpha 14 xem xét người dùng coi còn lỗi không add chung 3 ngôn ngữ cho tiện, Vì mấy cái này caominh và tuanloc đã up lên FR nên mình ko upload nữa và để test thôi.

theblues7

Nghe nói đã hỗ trợ mượt hơn trên E72 ở bản a14 đó bạn !

bản 14 vẫn thế bạn ạ! cảm giác vào phần mềm nó di chuyển khó khăn lắm! vào danh sách ấn lì nút lên xuống nó chả chạy danh sách! cứ phải nháy nháy nó mới chịu đi hix:(