• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Alpha13 VI - Trình nghe nhạc quen thuộc (Cập nhật)

Hoanglong_lc

máy em đã được hackphone nhưng khi cài em này vào máy báo lỗi hệ thống.các pro giúp em với nhé

AlyCuong

Active Member
máy em đã được hackphone nhưng khi cài em này vào máy báo lỗi hệ thống.các pro giúp em với nhé

Bạn cài được chưa, cài rồi k chạy hay chưa cài được? Nếu cài được rồi thì cài thêm Patch 4 run TTPod.rar‎ nhé.

Taybac

Well-Known Member
Máy mình E71 , cài cũng báo lỗi hệ thống nhưng cứ nhấn OK xong lại vẫn được , tuy nhiên khi chạy thì lại lỗi font chữ , toàn ra ô vuông

MinhThang

Manager
Máy mình E71 , cài cũng báo lỗi hệ thống nhưng cứ nhấn OK xong lại vẫn được , tuy nhiên khi chạy thì lại lỗi font chữ , toàn ra ô vuông

Tìm cái fonts khác hỗ trợ Unicode đầy đủ mà dùng nha bạn, hết lỗi ngay à.

TruBic

Well-Known Member
toi dung nokia E 63 ma khong the nao cai ra c.hay la tai chua hack phone? giup oi voi

bạn chỉ cần sign là cài được. Ko nhất thiết phải hack đâu. Nếu nó báo lỗi cài path run vào là ok.
Mà bạn chú ý: viết tếng việt có dấu, ko là mod xóa bài ráng chịu nha bạn!

vunhudung

Mình dùng E72 thì cài ok nhưng font chữ thì không đọc được. Bạn có thể chỉnh sửa lại dùm mình hoặc chỉ mình cách cài để hiển thị tiếng việt không???
Thank bạn nhé \-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Tìm cái fonts khác hỗ trợ Unicode đầy đủ mà dùng nha bạn, hết lỗi ngay à.

Có thể cho mình xin font đc ko? minh đang dùng E72 cũng bị lỗi ko đọc được file tiếng việt và hướng dẫn cách cài font luôn nha
Thank bạn \-/

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
Mình dùng E72 thì cài ok nhưng font chữ thì không đọc được. Bạn có thể chỉnh sửa lại dùm mình hoặc chỉ mình cách cài để hiển thị tiếng việt không???
Thank bạn nhé \-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Có thể cho mình xin font đc ko? minh đang dùng E72 cũng bị lỗi ko đọc được file tiếng việt và hướng dẫn cách cài font luôn nha
Thank bạn \-/

Tìm trong box việt hóa có topic font đó bạn.