• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Beta3 English [Trang 15 bài #146]

kienvp

bản này có cần cài file patch ko các bác?

nếu bạn cài vào open không chạy .thì cài patch vô .
mình đã xử lý được mấy từ tiếng trung trong file exe .để tý post cho các bác .

dduuoonngg88

năm mới đến rùi
chúc anh em năm mới vui vẻ
chờ bác kiên hoàn chỉnh rùi dow vậy

kienvp

TTPod v4.00 Beta2 S60v5 S^3 SymbianOS9.x Unsigned En translated by Kienvp@SymPViet

đã xử lý mấy từ tiếng Trung bị mã hóa trong tệp exe .
dịch chuẩn hơn bản trước .
thêm hình khởi động khác .các bác tải về xài nhé ;;) .

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?9oy55213a7llx8l"]http://www.mediafire.com/?9oy55213a7llx8l[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

công nhận là bản 4 này hay hơn hẳn những bản 3 trước đó,list song vuốt rất mượt,nhưng có xu hướng theo kiểu iPhone

Ntv_79

bạn nào giải nén ra up lại dùm cái. Down bằng dt giải nén toàn báo tập tin lỗi thôi

chungtom123

B dùng giải nén = xplore ư? Nếu thế Có thể bi lỗi đó. B thử dùng winrar mobile (bản sjs chứ k phảj jar) xem. Mình toàn dùg để unrar tệp dung lượg lớn

hiepsinight

sao em toàn bị ô vuông thế này :(( , hay tại font nhỉ , đến lyric tiếng việt cũng bị ô vuông

M4_Vu0ng_001

cái này chọn thư mục chứa lời ở đâu nhỉ mấy huynh,e nghịch mãi mà chưa thấy

hiepsinight

cái này chọn thư mục chứa lời ở đâu nhỉ mấy huynh,e nghịch mãi mà chưa thấy

để lời chung w thư mục chứa bài hát luôn bạn , đổi tên lyric cho giống bài hát là ttpod tự nhận àh
mà sao bản này em xài toàn ô vuông, cả lyric tiếng anh cũng bị ô vuông ko bik lỗi gì nữa?

M4_Vu0ng_001

để lời chung w thư mục chứa bài hát luôn bạn , đổi tên lyric cho giống bài hát là ttpod tự nhận àh
mà sao bản này em xài toàn ô vuông, cả lyric tiếng anh cũng bị ô vuông ko bik lỗi gì nữa?

bản 3,7 chọn thư mục chứa lời đc mà,đâu nhất thiết phải vậy đâu???:-?

joekwan

Tớ down cả bản #1 và #24 đều bị cùng 1 vấn đề là cứ Scan song vừa xong là tự động thoát ra luôn. Tớ dùng bản path down cùng TTpod ver 3.7 của bác Kiên up hay sao đó. Ai biết lỗi gì giúp tớ với. Nếu là thiếu gì thì up lên chia sẽ với nhé. Cám ơn!

kienvp

bạn có cài bản tiếng trung không .nếu cài bản tiếng trung trước thì nó sẽ bị ô vuông ở phần music lish .
cách khắc phục là bung file ra và xóa từng file 1 theo đường dẫn .
cách 2 là cài vào ổ C .dùng 1 thời gian rồi xóa đi cài vào ổ E .