• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v5.01 Việt hóa by LeKhangAn Hiệu ứng 3D víp

tmlv

Mấy cái đó nó nằm trong folder TTpod/EQ. Bạn sưu tầm đc những bản có nhiều cái đó thì bung bản cài ra lấy những EQ đó bỏ vào là đc
thanks bác e đã thành công :D

LeKhangAn

e đã thử và thành công rất cảm ơn bác ạ.
phiên bản này chỉ có 1 hiệu ứng e muốn cài thêm có đc k hay phải tải pb khác hả bác

Hiện tại mình đã add thêm 11 hiệu ứng 3D víp, thêm giao diện Lumia của Ach_hp7 vào bản này , fix 1 vài chổ xong rồi , nhưng hiện tại các trang up ảnh bảo trì hết không úp được ảnh minh họa nên mình chưa úp bản Update lên bạn chờ vài hôm nha. đã thử qua 3 trang úp ảnh rồi mà không được bạn chờ vài hôm nha
P/S : Mạn phép Khang xin mượn mod của bác Ach_hp7 để fix vào bản này cho nó được hoàn hảo luôn nha bác Ach_hp7
Thank bác trước :D

Chỉnh sửa cuối:

tmlv

e cài thì nó có phát sinh 1 lỗi nhỏ nhỏ thế này ạ. khi m vào giao diện phát thì nó k hiể thị tên bài hát và tên ca sỹ ạ mặc dù trong danh sách của nó vẫn có tên bh hẳn hoi.hic

tmlv

Hiện tại mình đã add thêm 11 hiệu ứng 3D víp, thêm giao diện Lumia của Ach_hp7 vào bản này , fix 1 vài chổ xong rồi , nhưng hiện tại các trang up ảnh bảo trì hết không úp được ảnh minh họa nên mình chưa úp bản Update lên bạn chờ vài hôm nha. đã thử qua 3 trang úp ảnh rồi mà không được bạn chờ vài hôm nha
P/S : Mạn phép Khang xin mượn mod của bác Ach_hp7 để fix vào bản này cho nó được hoàn hảo luôn nha bác Ach_hp7
Thank bác trước :D
à thế bi giờ e tải bản fix ở đâu ạ bác cho e cái lnk .link đt thì càng tốt ạ

Radium

Moderator
e cài thì nó có phát sinh 1 lỗi nhỏ nhỏ thế này ạ. khi m vào giao diện phát thì nó k hiể thị tên bài hát và tên ca sỹ ạ mặc dù trong danh sách của nó vẫn có tên bh hẳn hoi.hic

Bạn chọn skin khác thử xem

wanbeytuananh

thay skin khác cũng ko đc, vì tên bài hát mình thấy thực ra là tên tệp mp3 thôi, bài hát ko có thông tin nên pm ko đọc đc, muốn hiện thì phải chỉnh sửa từng bài 1 cơ, ko hiể sao chỉ có bản này bị như vậy :D

LeKhangAn

thay skin khác cũng ko đc, vì tên bài hát mình thấy thực ra là tên tệp mp3 thôi, bài hát ko có thông tin nên pm ko đọc đc, muốn hiện thì phải chỉnh sửa từng bài 1 cơ, ko hiể sao chỉ có bản này bị như vậy :D

Đang tìm lỗi nó để fix nè bác , dù khang cài bản chính thức 4.41 của Mod kenvip vẫn bị, khang việt hóa trực tiếp trên Ro1 luôn vẫn tìm chưa ra lỗi đó kể cả cài bản EN cũng bị :D . tối nay rãnh tesst lai lần nữa coi fix được hok :D

Radium

Moderator
k hiện tên bài thì tìm lời hơi bất tiện

Bạn có thể chữa cháy bằng cách cài thông tin cho những bài hát của mình bằng phần mềm Mp3tageditor (python) hoặc làm bằng máy tính :p

tmlv

Sao e cài skin k đc nhỉ .e đã giải nén cả 2 file .ttb với .xml vào thư mục ttpod/skin nhưng khi ấn vào skin thi nó thông báo đang tải skin xong vẫn cái skin cũ

Radium

Moderator
Sao e cài skin k đc nhỉ .e đã giải nén cả 2 file .ttb với .xml vào thư mục ttpod/skin nhưng khi ấn vào skin thi nó thông báo đang tải skin xong vẫn cái skin cũ

Rất có thể skin của bạn bị lỗi :-?

LeKhangAn

Bản Fix một số lỗi nhỏ, Add thêm 11 hiệu ứng 3D víp , thêm giao diện W7 của Bác Ace_hp7
https://www.box.com/s/7vg0xub4sram4e1tueho
http://upfile.mobi/104592

Như bác wanbeytuananh đã nói: thay skin khác cũng ko đc, vì tên bài hát mình thấy thực ra là tên tệp mp3 thôi, bài hát ko có thông tin nên pm ko đọc đc, muốn hiện thì phải chỉnh sửa từng bài 1 cơ, ko hiểu sao chỉ có bản này bị như vậy
Mình vừa xem lại thông tin của tác giả phần mềm này là bản Mod cho S^3 các bạn nên thông cảm vì một số bài hát không hiển thị tên bài hát và tên ca sỹ

Chỉnh sửa cuối:

wanbeytuananh

Bản Fix một số lỗi nhỏ, Add thêm 11 hiệu ứng 3D víp , thêm giao diện W7 của Bác Ace_hp7
https://www.box.com/s/7vg0xub4sram4e1tueho
http://upfile.mobi/104592

Như bác wanbeytuananh đã nói: thay skin khác cũng ko đc, vì tên bài hát mình thấy thực ra là tên tệp mp3 thôi, bài hát ko có thông tin nên pm ko đọc đc, muốn hiện thì phải chỉnh sửa từng bài 1 cơ, ko hiểu sao chỉ có bản này bị như vậy
Mình vừa xem lại thông tin của tác giả phần mềm này là bản Mod cho S^3 các bạn nên thông cảm vì một số bài hát không hiển thị tên bài hát và tên ca sỹ

chịu khó add thông tin thủ công từng bài một vậy, hơi lâu nhưng mà cũng đáng cho một bản mod skin đẹp như bản này :D

tmlv

4.1 thì chưa .E dùng bản 4.4 thì bình thường k bị lỗi tua.còn skin thì chưa thử