• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển chuyên ngành MDictPro - Phiên bản 1.5 (Update)

thangdao

Member
MDictPro mới update lên phiên bản mới, phiên bản 1.5. Phiên bản mới này có thêm một số tính năng mới và sửa một số lỗi của chương trình:
  • Hỗ trợ bàn phím Qwerty
  • Thêm bộ dữ liệu từ điển Y Khoa
  • Sửa lỗi bộ gõ tiếng việt
  • Sửa lỗi một số dữ liệu
  • Thêm lựa chọn giúp người sử dụng có thể tăng tốc chương trình nhưng chấp nhận chỉ hiển thị chữ dạng đen trắng.

Thông tin chi tiết bạn có thể xem tại Website: MyShop4Vn

Để download chương trình MDictPro - Phiên bản 1.5, bạn có thể sử dụng một trong các link sau :
+ Download tại RapidShare
+ Download tại MegaUpload
+ Download tại 4Shared
+ Download tại MediaFire

Phiên bản 1.5 mặc dù hỗ trợ bàn phím Qwerty nhưng vẫn còn một số lỗi khi gõ phím trên E61 và lỗi gõ mã đăng ký trên E71.

Với những người sử dụng bàn phím Qwerty nên download phiên bản 1.5 (fixed) tại địa chỉ:
http://myshop4vn.awardspace.com/product_info.php?products_id=1

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Cài được đó bạn . Bạn muốn dùng free mãi thì cài đè CT sau đó dùng chương trình quản lí file , xóa các file hệ thống của nó trong c : / system / data / vnprodict.inf , vnpdrodict.sys . Khi xóa các file hệ thống này thì khi bạn open Ct MdictPro thì máy sẽ nhận các file này và bạn sẽ tiếp tục được dùng thử trong vòng 14 ngày(không cần Remove CT) . Đã test trên con N70ME , chúc các bạn thành công .

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Từ điển này được viết trên nền Symbian nên có dạng file cài đặt là sis , dùng được cho N95

thanhtungsx

Nói chung data hơi ít , nhưng vẫn chạy tốt trên các đời máy ko hỗ trợ fonts tiếng Việt

mai_hiep

Tron bo tu dien Mdictpro tren S60v2.3

vao trang www.4shared.com search voi tu :Mdictpro la down dc ngay tron bo
va chi can xoa 2 file do de co the dung tiep 14dayc : / system / data / vnprodict.inf , vnpdrodict.sys

Chú ý post bài có dấu tiếng Việt!

thanhtungsx

vậy sao , bạn đã dùng cách xóa 2 file đó được mấy lần ?

Chỉnh sửa cuối:

coct

Xóa rối mà vẫn ko được

Tui thử xóa 2 file như bạn nói mà vẫn ko được.Tui xóa vài lần xong, lần sau nó báo là ngày sd còn ...ko fải là 14 nữa.Làm tui fải cài đè lại nè:(:)-?

luuquangphong

cám ơn bạn đã post phần mềm này,mình thấy nó rất hay và hữu ích.Nhưng mà chỉ là bản dùng thử,mình muốn có đăng ký thì phải là sao vậy bạn.Giúp mình nhá,thank

danhngoc

co cach nao dung mai dc ko.chu xoa rui dung dc 14 ng thi phien phuc wa

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

anhxike

chỉ có một cách là bỏ tiền ra mà mua. or chờ có bản full thôi bạn ơi