• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển chuyên ngành MDictPro - Phiên bản 1.5 (Update)

thangdao

Member
MDictPro mới update lên phiên bản mới, phiên bản 1.5. Phiên bản mới này có thêm một số tính năng mới và sửa một số lỗi của chương trình:
  • Hỗ trợ bàn phím Qwerty
  • Thêm bộ dữ liệu từ điển Y Khoa
  • Sửa lỗi bộ gõ tiếng việt
  • Sửa lỗi một số dữ liệu
  • Thêm lựa chọn giúp người sử dụng có thể tăng tốc chương trình nhưng chấp nhận chỉ hiển thị chữ dạng đen trắng.

Thông tin chi tiết bạn có thể xem tại Website: MyShop4Vn

Để download chương trình MDictPro - Phiên bản 1.5, bạn có thể sử dụng một trong các link sau :
+ Download tại RapidShare
+ Download tại MegaUpload
+ Download tại 4Shared
+ Download tại MediaFire

Phiên bản 1.5 mặc dù hỗ trợ bàn phím Qwerty nhưng vẫn còn một số lỗi khi gõ phím trên E61 và lỗi gõ mã đăng ký trên E71.

Với những người sử dụng bàn phím Qwerty nên download phiên bản 1.5 (fixed) tại địa chỉ:
http://myshop4vn.awardspace.com/product_info.php?products_id=1

Chỉnh sửa cuối:

devil13

cái này là bản dùng thử,bạn cho mình bản full đi,mình ko có tài khoản nên ko mua được

botchien

hết hạn thì pác install đè lên bản củ là có tiếp tục 14 ngày nửa thui chứ cần gì mua ban quyền, cài đặt chỉ mất 15s thui. :D

thanhnam711

mình nghi nó ra ver mới để khắc phục lỗi mỗi lần hết hạn cài đè lên vẫn đc. bạn nào test thử cho ý kiến nhé, máy mình bị vtcmobile làm hỏng mất rồi

tichau

Phone đã hack thì vào C\system\data xóa file vnprodict.sys.
Nhưng ver mới cũng chẳng khác mấy so với ver cũ đâu :)).

Nguồn: gsmvn.

xiaohuang

Mình thấy bản này vẫn chậm như bản cũ, gõ chữ vất vả quá không như cái Lexisgoo của PPCLink

dangduc

Không cài đè được đâu ! phải vào C\system\data xóa file vnprodict.sys đi dùng típ 14 ngày ! ^^