• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

maxfunky

Đang xài tốt mà hum nay nó expired rùi!
Có ai có cách nào chỉ cho mình xài típ đi,thanx in advance :((
Mình cần xài Dict lắm lắm X-(

spiderman_anhvu

Đang xài tốt mà hum nay nó expired rùi!
Có ai có cách nào chỉ cho mình xài típ đi,thanx in advance :((
Mình cần xài Dict lắm lắm X-(

Cái leisgoo đã crk rồi mà bạn!? Điền key nào nó cũng OK hết, mình đang dùng suốt mà, có bị sao đâu? Nếu nó bắt đăng ký lại, bạn điền bất kì số nào vào là lại ok ngay :)

angelpooh

hì, mình hỉu tại sao bạn bị vậy rồi, chương trình này cài xong chả đòi đăng kí gì hết, tự nhiên expire thôi ^^, bạn cài xong phải vô phần about ,sẽ thấy phần register, nhập số tùm lum vô là xong ,enjoy!

maxfunky

Thanx 2 bạn: spiderman-anhvu và angelpooh nhìu nhìu lém!
Tui đâu có ngờ là điền key tầm bậy là đc đâu lol =))
Từ h thì ko còn lo nó expired nữa rùi ^0^

thanhdat86

Anh ơi cho em xin cái key Lexisgoo

Em đang học tiếng anh rất cần từ điển Lexisgoo. Anh có thể cho em xin cái key được không.

Máy của em là loại N82
IMEI 358082013538216

email của em là thanhdat86@gmail.com

maxfunky

Em đang học tiếng anh rất cần từ điển Lexisgoo. Anh có thể cho em xin cái key được không.

Máy của em là loại N82
IMEI 358082013538216

email của em là thanhdat86@gmail.com

Cái leisgoo đã crk rồi mà bạn!? Điền key nào nó cũng OK hết, mình đang dùng suốt mà, có bị sao đâu? Nếu nó bắt đăng ký lại, bạn điền bất kì số nào vào là lại ok ngay :)

Coi cái này nè bạn,it really workz! >:)>:)>:)

nguyen862010

em cam on anh da cho em xai

Chú ý viết bài tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé.

Last edited by a moderator:

tiny1990

cho mình hỏi bản tiếng việt đã "****" chưa vậy?

Last edited by a moderator:

hotmit86

cho mình hỏi chút đi.sao mình dùng từ điển A-A, A-V thì được nhưng dùng sang từ điển V-A thì nó báo lỗi expired la sao:-??. Trả lời giúp mình chút nha:D

hotmit86

Àh. được rồi bạn ơi! hihi. Hóa ra là phải đăng ký cho từng loại từ điển àh:D

kehaidao

đăng ký từng từ điể 1 rồi báo đã thành công back ra lại là chưa đăng ký . em dùng Ê61i tiện thể cho em xin link dành cho bàn fim' đầy đủ nhé

hoatdong

Phải công nhận Cậu Tiny1990 mới 18t nhưng rất tài năng. Cố lên nữa nhé

huynhphan

Oh la la,cài vào rồi mới biết nó ko hỗ trợ Qwerty,phải ko mấy bác.phài đánh chữ bằng bàn phím số trên Qwerty nó cứ nghịch nghịch tay sao ấy,nhầm hoài.Có cách khắc phục không?

Zenki

Super V.I.P
Oh la la,cài vào rồi mới biết nó ko hỗ trợ Qwerty,phải ko mấy bác.phài đánh chữ bằng bàn phím số trên Qwerty nó cứ nghịch nghịch tay sao ấy,nhầm hoài.Có cách khắc phục không?
Không hỗ trợ cho QWERTY đâu bạn :D Xài dòng E thì phải chịu khó tí thôi :D

magicQ

tình hình là sau khi cài vào thì A-A xài ngon, A-V và V-A mặc dù đã cho uống thuốc lắc nhưng vẫn ko lắc :D tra cứu thì toàn là báo expired =.=!

tlong_hau

tình hình là sau khi cài vào thì A-A xài ngon, A-V và V-A mặc dù đã cho uống thuốc lắc nhưng vẫn ko lắc :D tra cứu thì toàn là báo expired =.=!

Bạn còn được A_A mình die cả :( haiz ko biết có phải mình dùng FW mới cho N73 ko nữa hiz hiz trước dùng hok có sao mà bi giờ lại bị thế này chán quá :( T_T"