• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

dualchym

đổi từ 6110 qua E71 thì ko hổ trợ bàn phím ...phải gõ chữ ở các phím số như dt thường...bất tiện quá

dangduc

Có ai nghĩ đến việc việt hoá cái bản crk này chưa nhỉ ^^

Chỉnh sửa cuối:

lms1978vn

xin huyn chỉ giáo, mình cài rồi và sử dụng chỉ được 1tho72i gian thôi, nó báo hết hạn dùng, đã gở ra cài lại vẫn bị không thể làm gì được

BuuPhucCT

Well-Known Member
xin huyn chỉ giáo, mình cài rồi và sử dụng chỉ được 1tho72i gian thôi, nó báo hết hạn dùng, đã gở ra cài lại vẫn bị không thể làm gì được

Bạn phải down bản full của Binpda rồi đăng ký với 00000 thì xài vĩnh viễn mà. Bác xài bản TRial nên hết hạn là phải rồi. Bản FULL thì trong chuyên mục có nhiều lắm mà.

BuuPhucCT

Well-Known Member
đổi từ 6110 qua E71 thì ko hổ trợ bàn phím ...phải gõ chữ ở các phím số như dt thường...bất tiện quá

Mấy soft của PPCLINK đều chưa hỗ trợ bàn phím QWERTY của E 71 nên bó tay thôi, hy vọng sẽ có bản nâng cấp khắc phục lỗi này, chỉ còn cách đợi thôi. Bạn chuyển sang xài MDICT PRO 1.5 đi,tính năng tương đương nhưng nó hỗ trợ bàn phím QWERTY của E 71 rất tốt.Mình đang xài rất là OK.

aliasboy85

ai giup minh voi

minh da chinh ve T8/2008 roi ma sao van k cai duoc Lexisgoo ai giup gium minh voi thank
:(

scorpionx23x

Tình hình mình bây giờ đã cài vô rồi, chuyễn 1-1-2008 luôn, nhưng ko crack dc, chọn từng cái register thì báo successful, xong vừa back là hiện lên Expired liền. Vậy là sao? Help

scorpionx23x

Tình hình mình bây giờ đã cài vô rồi, chuyễn 1-1-2008 luôn, nhưng ko crack dc, chọn từng cái register thì báo successful, xong vừa back là hiện lên Expired liền. Vậy là sao? Help

Caominh171

Post 2 bài ghê thế,spam àh?:-?
Đã có bản full rồi mà,đâu cần xxx gì đâu,chắc bạn chưa đọc kỹ topic rồi.Thôi mình up bài hướng dẫn cài bản full do bạn botchien up luôn cho bạn khỏi phải tìm.Chúc bạn thành công!!=D>=D>=D>

cái này up lên mediashare rồi nè các pác down ve xài thoai mái nha
đăng ký với số bất kì > have fun
http://www.mediafire.com/?zjm5zjd1ydd
trọn bộ DATA cho từ điển đây: gồm có Anh - Việt , Việt Anh, Anh -Anh
http://www.mediafire.com/download.php?zjiyjwwjlqvcài Lesisgo xong rồi down về giải nén ra chép thư mục này vô thẻ nhớ ( nếu có hỏi thì copy đè luôn ),vì khi cài từ điền đã tạo ra thư mục trên thẻ sẳn òi, mở từ điển lên là xài đc ah. have fun

scorpionx23x

Post 2 bài ghê thế,spam àh?:-?
Đã có bản full rồi mà,đâu cần xxx gì đâu,chắc bạn chưa đọc kỹ topic rồi.Thôi mình up bài hướng dẫn cài bản full do bạn botchien up luôn cho bạn khỏi phải tìm.Chúc bạn thành công!!=D>=D>=D>

ông coi kỉ tui post chưa mà trả lời vậy. Tui làm rồi bác ơi, nhưng ko register dc. toàn báo sucessful xong lại experid nữa

Caominh171

ông coi kỉ tui post chưa mà trả lời vậy. Tui làm rồi bác ơi, nhưng ko register dc. toàn báo sucessful xong lại experid nữa

Máy tui cài zô là full đến giờ lun,chứ đâu cần register từng phần lắc nhắc như ông đâu:-?? Ông xài máy gì?Cho tui sr bài ở trên tại tui hok bik :D

Chỉnh sửa cuối:

conganh0510

EM chào các chú, các bác:D
Em cài vào thì ok rùi, nhưng mà có một trục trặc nho nhỏ như thế này nhé.
Có một vài từ thì search ok, nhưng đôi khi em check vào một số từ khác thì chương trình tự động out ra ngoài. Thế là sao hả các bác? Em dùng con Ê63 mới lấy hôm qua zđê. Không biết có phải là hack chưa tới không.Em hack bằng 1 file sisx đấy.

Caominh171

EM chào các chú, các bác:D
Em cài vào thì ok rùi, nhưng mà có một trục trặc nho nhỏ như thế này nhé.
Có một vài từ thì search ok, nhưng đôi khi em check vào một số từ khác thì chương trình tự động out ra ngoài. Thế là sao hả các bác? Em dùng con Ê63 mới lấy hôm qua zđê. Không biết có phải là hack chưa tới không.Em hack bằng 1 file sisx đấy.

Trường hợp này lạ wá,đọc cả topic chưa thấy ai bị như bạn cả
:-?
Posted via Mobile Device