• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển MSDICT V5.10 có thể dùng cho 5800

levanquyen2210

Mình đã cài MSDIC thành công và dùng cảm ứng bình thường chỉ có điều không lên để full bàn phím vì dễ tự thóat ra. Phần mềm rất tốt cho những ai học tốt tiếng anh (hơn hản phần mềm của mềm của máy) .data down ỏ trang chủ nha ,thích cái nào down cái đó :www.mobisystems.com .Bỏ đuôi 7z đi nha & signed trước khi cài nha.

nokia6288

Dùng bản của máy em thấy khá tốt, có thể phát âm nữa chứ! Bản này chắc là dành cho các bác FW cũ! ^^

levanquyen2210

Dùng bản của máy em thấy khá tốt, có thể phát âm nữa chứ! Bản này chắc là dành cho các bác FW cũ! ^^
Bác ạ bản của máy chỉ giải thích nghĩa thui. chứ đâu có dc chi tiết như nó. Nếu học tốt TA cái này lên dùng

levanquyen2210

Chỉnh sửa cuối:

danhchan1999

Bác chủ topic ơi, khi dow file của bác về không thể giải nén. Bác có nói là bỏ .7z. mà tôi vào property phần đổi tên đuôi file thì chỉ thấy đến .sis thôi. Nhưng khi nhấp chuột phải, đúng là nó có đuôi (7z). Vậy alfm thế nào đây. Hỏi nữa là tôi có vào trang chủ và tải dữ liêu về chuyền vào máy ứng dụng này cũng như dữ liệu, nhưng chẳng tháy dữ liệu đâu và có thì nó bắt online. Làm thế nào đây?

danychan

bạn cứ save bình thường, save xong thì vào thư mục mà bạn đã save nó, đổi tên lại, bỏ 7z đi :)

Darkera

hình như bộ này không có A-V thì phải. tìm mãi mà không thấy data đâu hết.

dimxinh

Có thấy nó cho down free đâu bác toàn bắt mua thôi. Bác có data
E - V, V - E hay gì gì nữa úp lên cho anh em với.

kokono811

Có ai biết cái talking Dictionary cài xong dùng thế nào ko. Mình cài xong bật nó kêu thiếu package

levanquyen2210

Có ai biết cái talking Dictionary cài xong dùng thế nào ko. Mình cài xong bật nó kêu thiếu package

Bạn phải down file audio tương ứng rùi cài vào nha. tìm trên trang chủ hoặc tham khảo bài viết khác nha mình đã up link rùi đó.

aj1234

Chỉ dùm cách đăng ký!!!

Mình ko biết cách đăng ký. Các bạn nào chỉ cho mình với! Thanks!
Nhân tiện bạn nào có key của Kaspersky cho S60 5th thì cho mình xin luôn. Thanks lần nữa!!!!

m0nk3y86

Mình ko biết cách đăng ký. Các bạn nào chỉ cho mình với! Thanks!
Nhân tiện bạn nào có key của Kaspersky cho S60 5th thì cho mình xin luôn. Thanks lần nữa!!!!
Bạn muốn hỏi cách đăng ký cái j? Mà bạn mún hỏi hay tham khảo pm nào thì vào đúng topic về pm đó nhé, Kaspersky thì vào đây hỏi.

sao mình download về rồi mà chỉ thấy file nén nhưng đuôi lại là .sis ,không thấy .7z đâu cả mà siger củng không được.vậy là sao nhỉ

m0nk3y86

sao mình download về rồi mà chỉ thấy file nén nhưng đuôi lại là .sis ,không thấy .7z đâu cả mà siger củng không được.vậy là sao nhỉ
Cái đó thì bạn làm như sau: PC -> tools -> folder options -> view -> bỏ dấu tích ở mục "hide extensions for know file type" -> apply -> đã thấy đuôi ẩn ;)
Bh rename rùi xoá cái đuôi 7z, để lại đuôi sis thui nghe.

danhchan1999

Cái đó thì bạn làm như sau: PC -> tools -> folder options -> view -> bỏ dấu tích ở mục "hide extensions for know file type" -> apply -> đã thấy đuôi ẩn ;)
Bh rename rùi xoá cái đuôi 7z, để lại đuôi sis thui nghe.

Mình dùng vista, có thể chỏ cho mình là PC-tool-... nó năm fở chỗ nào không, để mình còn bỏ đuôi 7z đi. Thank.
Mình làm được rồi. Cảm ơn bạn.

Chỉnh sửa cuối:

pheobe

Ở bên trên có bạn hỏi về cách bỏ đuôi .7z đi, bạn làm thế này nhé: chạy winrar, mở đến folder chứa file cần bỏ đuôi, kích chuột fải vào file đó chọn rename và bỏ file .7z đi, file đó sẽ biến mất khỏi winrar, h bạn quay trở lại folder và copy vào điện thoại.
Cái này là mình cóp nhặt được ở trên mạng, hi vọng giúp đc mọi người.

Nabo

Thế phần mềm này không dịch được tên thuốc ra tiếng Việt ah?