• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển TMAdict bản đầy đủ S60V2!

ducquank51

các bạn hãy sử dụng và cho ý kiến nhé !
xem có cạnh tranh được với Mdict không nha!
hướng dẫn:
sau khi cài file Tmadict3.0 vào thẻ nhớ.
lúc này thẻ nhớ sẽ có folder tên TMAdict/data
tại folder data các bạn copy hết các fille:
verdref
TMADict2.mbm
FREETYPE.DLL
help
about
vv
ve
ev

kick vào link này nha!

http://www.mediafire.com/?vj1hxcpy2pl

chúc các bạn học tốt !

NMLD

copy het nhung file nhu ban noi rui thi phai paste vao dau?minh moi dung nen chua hieu ro lam,mong ban chi dan

Foxie

Link DL thì dẫn đến bản 2.0, bài post thì nói bản 3.0 :( Bác chủ topic cho ý kiến nhá :)

ducquank51

Link DL thì dẫn đến bản 2.0, bài post thì nói bản 3.0 :( Bác chủ topic cho ý kiến nhá :)

OÁI !
THÍA MÀ MÌN KHÔNG BÍT!
CHÍT THẬT CÓ GÌ KHÔNG PHẢI MÔNG CÁC BẠN BỎ QUÁ CHO NHÁ!
ẠC ! ẠC =))!

sang24190

TMA thì được cái tra nhanh, còn dữ liệu thì không nhiều bằng MTD được, và thua MDict ở phần phát âm. Dù sao cũng cám ơn bạn đã chia sẻ:)

ducquank51

tớ thấy dùng cái này rất hay!
mà giữ lím dùng không thíc lắm nên chia sẻ với mọi người dùng cho đỡ chán!
hehe!

ducquank51

oái phần phát âm thì mình chịu thôi
vì mình cũng dùng có vẻn vẹn như trên mà

ducquank51

:-? TMADict rất hay nhưng không cho chỉnh sửa, thêm bớt được. Các bạn vào đây để xem từ điển MDict từ bản gốc 2,5M được bổ sung dữ liệu lên đến 30M, trở thành "Từ điển Bách khoa toàn thư" đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=37701

tôi chẳng hiểu cái mà bạn cho là "bách khoa toàn thư" ở đây nó là kiểu j
tôi thấy nó thực sự vớ vẩn đến 30%.con số 30 dành cho những tác phẩm mà nhà nước gọi là VH phẩm đồi trụy.toàn là truyện sex.
còn số 70% tôi xin cảm ơn bạn
lần sau bạn hãy post những file có nội dung lành mạnh hơn nhé
thanks

Zenki

Super V.I.P
tôi thấy nó thực sự vớ vẩn đến 30%.con số 30 dành cho những tác phẩm mà nhà nước gọi là VH phẩm đồi trụy.toàn là truyện sex.
thanks
Bách Khoa Toàn Thư nghĩa là tổng hợp đủ thứ trên đời rồi. Còn văn hóa phẩm đồi trụy thì chẳng biết Soft này có liên quan gì :|

lehieppr

ủa, vậy đây là TMADict v2.0 chứ chẳng phải v3.0 ah, tưởng ra version mới rồi chứ kà :(

thanhtungsx

thanks

Ứng dụng này rất hay nhưng cái ko hay ở chổ người tạo thêm data đã thêm vào những data ko lành mạnh ! b-)

leekhanhs

mình down về giải nén thì bị lỗi ....
chỉ có 3 file:
tmadict3.0
ev
ve

Chỉnh sửa cuối:

bs_hoang

Từ điển TMAdict < MDict

Không thể nào bằng MDict được bỡi có bao nhiêu dùng bấy nhiêu, không cho chỉnh sửa và không thể thêm dữ liệu được. Mời các bạn vào link sau để tận hưởng từ điển MDict từ 2,5M lên đến 30M, biến thành từ điển Bách khoa toàn thư. Bộ nhớ tuyệt vời của bạn luôn nằm trong ... túi quần!!!
=D>http://pdaviet.net/showthread.php?t=37701:))