• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự lấy file Cer_Tiếng Trung - Anh - Việt!

Status
Không mở trả lời sau này.

kp_enter

công nhận trang này nhanh thật đấy mình đăng kí từ 7h tối đến 12h vào đã thấy down đc rồi :D để mai test theo cách trên rồi báo cáo sau ;) hi vọng là cài đc

kain87

Cho mình hỏi, khi cài file 's60SignSis.rar‎' của bạn thì máy báo là có lỗi, liên lạc với nhà sản xuất là sao nhỉ? Mình dùng E63.

kp_enter

Cho mình hỏi, khi cài file 's60SignSis.rar‎' của bạn thì máy báo là có lỗi, liên lạc với nhà sản xuất là sao nhỉ? Mình dùng E63.

đã test OK trên E63 :D Bạn vào Cài đặt\Ứng dụng\Quan lý ứng dụng rồi chọn Cài đặt phần mềmtất cả. Nếu ko đựoc bạn thử file ở dưới xem sao ;) Bạn vào đây làm theo hướng dẫn là ok
http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2
P/S: mình nghĩ bạn chủ topic lên thêm vào hướng dẫn ở trên chú ý phải sign trên điện thoại :D

Chỉnh sửa cuối:

nhimnhu

cám ơn. em dùng con 5800XM mà cài một số phần mềm không được nhưng bây giờ thì ok rùi. Cám ơn nhiều nghe

danhchan1999

Đầu tiên các bác vào đây http://cer.s603rd.cn/

Nhập số imei của máy các bác vào cái ô 手机串号(*#06#查看): 验证码: và nhập cái số ở bên cạnh vào ô bên cạnh đó. Xong nhấn cái nút bên cạnh luôn

Ngày hôm sau các bác cũng vào http://cer.s603rd.cn/ và làm tương tự như vậy và nó sẽ đưa bạn đến cái link có file .cer.

Sign theo hướng dẫn.

Chúc các bạn vui vẻ với phone của các bạn.

=D>=D>=D>

Bản tiếng Anh: Thanhdhl2003

Bản tiếng Việt

Bạn cho mình hỏi là cài được cái sigsis vào máy E 63 rồi thì để làm gì?
Cso phải là để sign file không? Hướng dẫn hộ mình cách sử dụng với.

nhanotc

Cho mình hỏi 1 chút.
Máy của mình đã hack rồi. nhưng mà khi cài 1 số phần mềm nó vẫn không cho cài. Vậy mình có nên lấy file Cer nữa không vậy. Và sử dụng Sign để làm gì vậy nếu máy đã hack rồi có cần không? Và cái file Cer này sử dụng để làm gì vậy. Mình mới tập tọe mong mọi người giúp đỡ.
Mình đang dùng N73 ME

kent_fung

mình da lay duoc cer theo cach ban, thanks nhiu, va minh cung down pm signsis .sis, nhung van ko the cai duoc, may van bao pm singis qua han or loi chung chi, minh xai con e71, mong cac ban giup do, thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình da lay duoc cer theo cach ban, thanks nhiu, va minh cung down pm signsis .sis, nhung van ko the cai duoc, may van bao pm singis qua han or loi chung chi, minh xai con e71, mong cac ban giup do, thanks

Nếu quá hạn thì chỉ cần chỉnh lùi thời gian về năm 2007 hay 2008 rồi cài là được. Mà Mình cũng xài E 71 cài signsis đâu có bị gì đâu.

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy em có file cer rồi, làm thế nào để sing được phần mềm. giúp em cái

Nếu có file cer rồi thì đầu tiên bác cài soft signsis vào máy.
Chép file cer và soft cần sign vào thẻ nhớ.
Mở phần mềm signsis lên rồi chọn file cer.
Sau đó thì ADD soft cần sign vào Task list của Signsis.Chọn GO! để SIGN.
Dùng soft quản lý file để tìm file đã SIGN rồi cài thì sẽ không bị báo lỗi chứng chỉ nữa.

truc_phuong23

bác ui sao em sign pm òi khi vào cài đặt nó báo Required application access not granted. là sao hỡ bác..!:-?? em sign pm oplogo và em đang xài kon n91

yaadali

hix hix ! ai lấy hộ mình với ! mình ở thái lan trang web này nó ko cho vào !
ai lấy dùm mình với ! nokia 3250 IMEI 357933003266682 ! cám ơn nhiều lắm !

Status
Không mở trả lời sau này.