• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tử Vi 1.0 Mobisoft Free - Xem bói, vận mạng nè (test N70)

hbinhlove2003

Tử Vi 1.0 Mobisoft Free - Xem bói, vận mạng nè (test N70)

[hide]http://www.box.net/shared/gdbhdiy8ow
Xem thêm tại -> http://hbinhlove2003.com[/hide]​

Chỉnh sửa cuối:

lcvu

down mãi mà không được các pác ơi. Có ai upload lại cái nì không up giùm nha. Thánh

Kojiro

Super V.I.P
Cái này chỉ cài là chạy thôi hả bác?

E nên làm thử sẽ biết, sau khi cài có chuyện gì thì hãy post bài thảo luận. Không phải chuyện gì cũng phải dò hỏi trước.

Sau bài này, a mong e chú ý hơn khi post bài. Các bài dạng này của e mà còn tiếp diễn a sẽ xóa mà không cần thông báo.

Câu trả lời của e là cài vào là chạy được ngay.

Kojiro

Super V.I.P
Bản mới này có gì hay hơn bản cũ không hả bro?

Theo quan sát thì nền giống bản cũ, còn đi vào chi tiết nội dung thì không biết hết được. Bạn test thử xem.

nguyenbao_t

e download và cài xong trên máy N70me nhưng sao ko hiện được chữ TV.có chữ có có chữ ko.có cần phải cài thêm font chữ nào nữa ko?pác chỉ giúp e với.

ninh9999

cái này xem chỉ mang tinh chất tham khảo thôi,bằng chứng là mình về xem sách của các 'tiền bối' thấy khác nếu ko muốn nói là sai

arsenalwin

em xem ở trong này nó cũng có một môtíp được định sẵn rồi ý. Như xem đường nhân duyên thì chỉ xét năm sinh thôi. Còn ngày tháng điền vào cũng cho có. Rồi ra kết quả giống như nhau. Đúng là mang tính chất tham khảo và giải trí là chính ^^

ak470302

pác oi E cai fvào 6600 thfi font chu bi loi. trong khi ban tu vi nay ko co font di kem sao??

chemi1209

mình cài trên 6600 font có font chữ TV mà.chắc tại bạn chưa cài font TV rùi,