• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tử Vi 2009 VIP

hugon72

Posted via Mobile Deviceanh em nào chuẩn bị tiếp nối a8 làm bộ lịch tử vi 2010 đi sắp wa năm rồi đó

kute_boy

uh như vậy máy n.gage_qd sài ok chứ nhưng mà máy n.gage bộ nhớ có 3mb à sao cài

kute_boy

kute_boy;899181]uh như vậy máy n.gage_qd sài ok chứ nhưng mà máy n.gage bộ nhớ có 3mb à sao cài

các bạn có thể chỉ mình chứ thank

daocbn2

em vào tử vi 2009 sao ko thấy có dữ liệu là sao , ấn vào các loại tử vi mà nó ghi là ko có dữ liệu ?????

0917515131

em vào tử vi 2009 sao ko thấy có dữ liệu là sao , ấn vào các loại tử vi mà nó ghi là ko có dữ liệu ?????

Mình cũng bị hiện tượng như vậy. Vào toàn báo là Không có dữ liệu thui. Gỡi đi cài lại vào hệt bộ nhớ máy xog chuyển sang cài vào thẻ nhớ đều như vậy. Ai bị hiện tượng như vậy mà xử lý đc rồi thì chia sẻ cho AE với. M dùng N70

quangdct

Mình cũng bị hiện tượng như vậy. Vào toàn báo là Không có dữ liệu thui. Gỡi đi cài lại vào hệt bộ nhớ máy xog chuyển sang cài vào thẻ nhớ đều như vậy. Ai bị hiện tượng như vậy mà xử lý đc rồi thì chia sẻ cho AE với. M dùng N70
Posted via Mobile Device Dữ liệu fải tự cập nhật thôi.Mà sắp 2010 rùi còn gì