• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tử vi v2.0 beta!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NBLam

Có thể do mạng. Đã PM gởi link down trực tiếp cho bạn rồi đó! Nhớ ủng hộ cho mình 1 phiếu nhé! :D
-------------------------------------------------------
Để tạo tinh thần giúp mình sớm hoàn thành bản FULL, các bạn hãy ủng hộ cho mình TẠI ĐÂY nhé! (SBD: 021) :D
Thanks!

Đã vote cho bác 1 phát rồi nhé. Chúc may mắn !!! =D>=D>=D>

shogunr125

hi.bạn down trực tiếp cái này nhé:http://www.4shared.com/file/44601576/eff3ddfd/Tu_Vi_Ai_Cap.html
cũng tương đối hay đó.à bạn cài cả phudongtoday đi.nó cũng có phần tử vi đấy

Hic... Đây là topic giới thiệu soft đầu tay của mình mà, sao bạn lại post bài không liên quan vào đây? :( Lần sau thì PM cho nhau nhé, để tránh làm loãng chủ đề.
Mình mới đi công tác về, tiếp tục hoàn thành công trình của mình. Hẹn các bạn sẽ ra mắt bản FULL vào dịp lễ 30/4, 1/5 =D>.

Mong các bạn ủng hộ nhé! :)

Chỉnh sửa cuối:

phungthanh

Hic... Đây là topic giới thiệu soft đầu tay của mình mà, sao bạn lại post bài không liên quan vào đây? :( Lần sau thì PM cho nhau nhé, để tránh làm loãng chủ đề.
Mình mới đi công tác về, tiếp tục hoàn thành công trình của mình. Hẹn các bạn sẽ ra mắt bản FULL vào dịp lễ 30/4, 1/5 =D>.

Mong các bạn ủng hộ nhé! :)

-------------------------------------------------------
Cuộc đua đã đến hồi "gay cấn" và "quyết liệt"! :O Và để tạo tinh thần giúp mình sớm hoàn thành bản FULL, các bạn hãy ủng hộ (FREE 100%!!!)cho mình TẠI ĐÂY nhé! (SBD: 021) :D
Thanks!

buồn quá hôm nay là 30/4 rồi mà không thấy bản full của bác

shogunr125

XIN LỖI CÁC BẠN NHÉ! TRƯỚC 30/4 MÌNH PHẢI ĐI CÔNG TÁC Ở MIỀN NÚI, CHỈ ONLINE QUA GPRS ĐƯỢC THÔI MÀ KO LÀM ĐƯỢC GÌ CẢ. XIN KHẤT CÁC BẠN VÀI HÔM NỮA NHÉ! HIC... CÔNG VIỆC NHIỀU QUÁ!

NgocVNPT

XIN LỖI CÁC BẠN NHÉ! TRƯỚC 30/4 MÌNH PHẢI ĐI CÔNG TÁC Ở MIỀN NÚI, CHỈ ONLINE QUA GPRS ĐƯỢC THÔI MÀ KO LÀM ĐƯỢC GÌ CẢ. XIN KHẤT CÁC BẠN VÀI HÔM NỮA NHÉ! HIC... CÔNG VIỆC NHIỀU QUÁ!

Công việc vẫn là trên hết mà, mong bạn sẽ sớm ra bản full cũng như có thêm nhiều phần mềm khác có ích cho cộng đồng PV chúng ta!=D>=D>=D>

shogunr125

Tử vi v2.0 FULL!!!

THÔNG BÁO!!!
NHÂN NGÀY SN CỦA MÌNH & NẾU KHÔNG CÓ GÌ THAY ĐỔI THÌ BẢN TỬ VI V2.0 FULL SẼ RA MẮT VÀO TỐI HÔM NAY (04/05/2008).
MONG CÁC BẠN ỦNG HỘ NHÉ! :D

=D>=D>=D>=D>=D>

(Hiện tại mình đang hoàn thành nốt 1 số chỗ còn dở dang...)

Lesangmd

Ủng hộ Bác nhiệt tình !
Chúc mừng sinh nhật Bác Shogunr nhé , chúc Bác có nhiều niềm vui trong cuộc sống và thành đạt trong sự nghiệp !
Àh , Bác cho hỏi Bác đến Miền Núi là miền nào không ?! :D

shogunr125

Ủng hộ Bác nhiệt tình !
Chúc mừng sinh nhật Bác Shogunr nhé , chúc Bác có nhiều niềm vui trong cuộc sống và thành đạt trong sự nghiệp !
Àh , Bác cho hỏi Bác đến Miền Núi là miền nào không ?! :D

Thanks! :)
Miền núi ở đây có nghĩa là huyện miền núi Vĩnh Thạnh thuộc tỉnh Bình Định đó mà... :-??. Ở đây có cá niêng (đặc sản đó) và có mấy cô dân tộc xinh lắm! :D

Đang cố chạy đua với thời gian... với quyết tâm lần này ko lỡ hẹn nữa... b-)

Lesangmd

Thanks! :)
Miền núi ở đây có nghĩa là huyện miền núi Vĩnh Thạnh thuộc tỉnh Bình Định đó mà... :-??. Ở đây có cá niêng (đặc sản đó) và có mấy cô dân tộc xinh lắm! :D

Đang cố chạy đua với thời gian... với quyết tâm lần này ko lỡ hẹn nữa... b-)

Em hỏi thế bởi vì tháng 6 này cũng phải đi thực tế khám chữa bệnh cho bà con dân tộc miền núi .
Nghe nói ở miền núi có nhiều Bùa gà , hễ thấy chàng nào đẹp trai mà con gái trong bản thích thì...đừng hòng về được , nên muốn hỏi xin Bác chút ít kinh nghiệm !
Đặc sản cá Niêng thì em chưa được ăn bao giờ nhưng chỉ mỗi cái vụ Mấy cô dân tộc xinh lắm là thấy có động lực để đi rùi !
Hihihi , Bác cố gắng lên nhé , hôm nay không ra mắt thì ngày mai , cố hoàn thiện cho hết lỗi , không có thời gian gấp quá lại để xảy ra sai sót ! :D

connguab

HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

Chúc bạn luôn có nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống !!!!

phungthanh

chúc mừng SN bác , chúc bác luôn mạnh khỏe , thành đạt trong công việc (nhất là có thêm cái đuôi nữa nhé ....he he)
từ lâu tôi vẫn ủng hộ bác ,chờ đợi bản Full của bác , thank bác nhiều

shogunr125

Em hỏi thế bởi vì tháng 6 này cũng phải đi thực tế khám chữa bệnh cho bà con dân tộc miền núi .
Nghe nói ở miền núi có nhiều Bùa gà , hễ thấy chàng nào đẹp trai mà con gái trong bản thích thì...đừng hòng về được , nên muốn hỏi xin Bác chút ít kinh nghiệm !
Đặc sản cá Niêng thì em chưa được ăn bao giờ nhưng chỉ mỗi cái vụ Mấy cô dân tộc xinh lắm là thấy có động lực để đi rùi !
Hihihi , Bác cố gắng lên nhé , hôm nay không ra mắt thì ngày mai , cố hoàn thiện cho hết lỗi , không có thời gian gấp quá lại để xảy ra sai sót ! :D

Mình chả có kinh nghiệm nào để cho bạn cả! Chỉ biết thật lòng với họ là được rồi, vì thế đã tiếp xúc rất nhiều với các cô đó, nhưng mình vẫn "bình an" nè! :)) Còn nữa, ko biết bạn xin "kinh nghiệm" gì? "Kinh nghiệm tránh" hay "kinh nghiệm nhào tới"? :D
chúc mừng SN bác , chúc bác luôn mạnh khỏe , thành đạt trong công việc (nhất là có thêm cái đuôi nữa nhé ....he he)
từ lâu tôi vẫn ủng hộ bác ,chờ đợi bản Full của bác , thank bác nhiều
Cám ơn bạn! Thêm cái đuôi nữa là sao? hic... khó hiểu quá! :-/

Tôi đã mở chủ đề mới cho phiên bản Tử vi v2.0. Các bạn sang bên đó để tiếp tục thảo luận, góp ý cho mình nhé!
Nhờ Mod nào LOCK hộ topic này lại nhé! Thanks!

NBLam

Chúc mừng sinh nhật và cảm ơn bác ShortGun rất nhiều :D

Status
Không mở trả lời sau này.