• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tung đồng xu - Hình hay Số ?

TruongHan

Super V.I.P
Thấy cái này hay nên không nỡ post vào phần cập nhật,post đây cho anh em dễ lấy mà xài,vui và hữu dụng lắm nha :D
Bạn có tin vào "Hên - Xui" không?Coin Tosser Touch là ứng dụng tung đồng xu,giúp bạn có được sự lựa chọn thuận theo "ý trời" mỗi khi bạn đắng đo quyết định điều gì đó,hay là quăng đồng xu ăn tiền cũng được :D

Cách sử dụng :đơn giản,chỉ cần chạm tay vào đông xu,kéo quăng lên rồi xem kết quả,kéo vuốt rất mượt và đồng xu quay rất đẹp >:)

m0nk3y86

=)) trò này lại như kiủ trò xúc xắc, nhg nên cho vào box games có hơn ko.

Hoden

Super V.I.P

bác khỉ già lâu quá không gặp ...b-) vẫn tính hay bắt bẽ như xưa.....không thay đổi

TruongHan

Super V.I.P

Hiii,chào người anh em,long time no see,chào mừng trở lại =D>
Thấy bên forum nước ngoài nó ghi là app nên post vào đây :D

MinhThang

Manager
Cái này dùng để xin "Keo" Âm dương thường mấy cụ nhà ta hay cúng và làm đó thì tuyệt. Hôm nào có cúng VIP Truonghan cho mượn cái máy bữa nhé!

franky_le

hahaha! Soft nay` hay ah nha! Cám ơn bác truonghan nha! Hehe! Chờ mãi mới thấy game này!

TruongHan

Super V.I.P
Cái này dùng để xin "Keo" Âm dương thường mấy cụ nhà ta hay cúng và làm đó thì tuyệt. Hôm nào có cúng VIP Truonghan cho mượn cái máy bữa nhé!

Sẵn sàng cho anh mượn máy nè :D
Em mới tung đồng xu với thằng bạn,sáng có cfe free rồi :))
hahaha! Soft nay` hay ah nha! Cám ơn bác truonghan nha! Hehe! Chờ mãi mới thấy game này!

Soft nay` hay ah nha =>Chờ mãi mới thấy game này! ;)

alphablue90

toàn mấy anh máu cờ bạc, anh nào thích sang lớp em này, 10k 1 ván, có tiền ăn trưa luôn;))

tadyluu

sao mình down về cài mà máy nó báo kô hỗ trợ là sao vậy, pm hay mà cài kô đc tiếc quá

TruongHan

Super V.I.P
sao mình down về cài mà máy nó báo kô hỗ trợ là sao vậy, pm hay mà cài kô đc tiếc quá

Bạn xài máy gì?không hỗ trợ là sao?soft này đã sign rồi,không hack vẫn cài được,chỉnh đúng ngày giờ,múi giờ chính xác nhé

toàn mấy anh máu cờ bạc, anh nào thích sang lớp em này, 10k 1 ván, có tiền ăn trưa luôn)

em học lớp nào?:D;;)

barclays

Haha có cái này mai mốt sẽ khỏi phải đắng đo coi chiều nay đi học ko :))
Thanks phát này