• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tường thuật Lễ mừng sinh nhật PDAVIET!

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
Một số hình ảnh trong Lễ kỷ niệm PV tròn 1 tuổi!

Một số hình ảnh trong Lễ kỷ niệm PV tròn 1 tuổi!
Mọi người tập trung tại Wifi Cafe 117 Mai Hắc Đế!

SM. Bobi có vài lời phát biểu.​

Mod. nncuong đang nêu những ý tưởng và kế hoạch phát triển.​

Một bông hồng đang rất nhiệt tình, tích cực tham gia đăng ký gia nhập diễn đàn (Nick là ba_gia_gian_ac2911 ;)).​

Chữ PV bằng PPC của các thành viên

khanhgt

He he , nhìn mà thèm :D khỉ gió thật em đã bảo Toàn nó buzz em khi nhậu để chat Conference mà nó chả báo gì cả . Dù sao đi nữa cũng chúc PV tròn 1 tuổi và sớm trở thành 1 trong những trang mạnh nhất về PDA trên thế giới ! Uống rượu vang 1 mình vậy :)

Tuan1412

Anh em Hà Nội hoành tráng quá,nhìn 2 bên dãy ghế ngồi dài dằng dặc mà chết khiếp:D.Chúc mừng mọi người nha

Tom_codon

Super V.I.P
Nhìn ảnh anh em câu lạc bộ Hà Nội Tom chỉ có 2 câu phát biểu : " Hoành Tráng " =D>=D>=D>

p/s : Bố nam nhìn càng ngày càng phong độ
@nncuong : Bác Cường trông mặc ves trẻ ghê :)) Phát biểu rất có tướng giám đốc b-)

Nemmatlanh

He he , nhìn mà thèm :D khỉ gió thật em đã bảo Toàn nó buzz em khi nhậu để chat Conference mà nó chả báo gì cả . Dù sao đi nữa cũng chúc PV tròn 1 tuổi và sớm trở thành 1 trong những trang mạnh nhất về PDA trên thế giới ! Uống rượu vang 1 mình vậy :)

Hehe,em lúc đó đang bị mấy Bác đè đầu,nên không gọi anh Khánh được,với cả ở hàng bia đấy không cắm được laptop vì xa bàn bia quá :)),thôi năm sau về rồi anh em off sẽ hoành tráng hơn :))

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ku Toàn đã hết phê chưa ;))

Anh Kiên up ít ảnh quá, em nhớ là có nhiều ảnh lắm cơ mà

NguyenQuang

Super V.I.P
SM ThaiKIen xem lại nhé! Danh sách it hơn số người tham dự, Kg tin nhìn lại ảnh coi, Phải chính xác đấy liên quan đến tiền bạc cơ mà

minhanhtran

Well-Known Member
SM ThaiKIen xem lại nhé! Danh sách it hơn số người tham dự, Kg tin nhìn lại ảnh coi, Phải chính xác đấy liên quan đến tiền bạc cơ mà

Danh sách chưa có tên mình, chắc chắn đến 200%:D:))

XuanLam

Nhìn không khí buổi lễ thật hoành tráng ước gì mình có mặt ở đó

Chỉnh sửa cuối:

hlp

Oác oác...e cùng mod nem mặt lạnh đứng giớ tay thế kia cơ mà...con exec có hoa trắng đầu tiên bên trái của chữ P là của e đó...huhu...sao ko thấy tên e trong danh sách...huhu..bắt đền a kiên....hnay sinh nhật vui quá...chúc PDA việt ngày càng phát triển....:p

ThaiKien

Super V.I.P
Danh sách chưa có tên mình, chắc chắn đến 200%:D:))

Oác oác...e cùng mod nem mặt lạnh đứng giớ tay thế kia cơ mà...con exec có hoa trắng đầu tiên bên trái của chữ P là của e đó...huhu...sao ko thấy tên e trong danh sách...huhu..bắt đền a kiên....hnay sinh nhật vui quá...chúc PDA việt ngày càng phát triển....:p
Sẽ bổ sung danh sách!
Oái oái anh Nam nhà ta đẹp trai wa ta >:)>:)>:)
Sao Phuong Anh không đến dự, phải phạt đấy.

longgiang81

Super V.I.P
Tổng cộng còn 42 tấm ảnh chụp của mọi người đang nằm trong con iPhone của mình, nhưng do mạng "khủng" quá nên ko thể Up nổi cái ảnh nào lên cho anh em :(( Xin phép để sáng mai cho mình Up lên nhé :)

PhuongAnh

Sorry mọi ng.Hnay mình cg muốn đến lắm but vì có việc đột xuất nên k tham dự đc:(:)(:)(:)((
@ThaiKien:Đợi a Tú ra thì Phưong Anh xin chịu phạt sau nhé ;;);;);;)

TuanQuang

Quà đã được chuyển đến 1 số bạn, những ai chưa nhận được quà thì post bài vào đây để yêu cầu hoặc có thể PM cho mình nhé

linhlk

hic...A Kiên đổi lại nick cho e, tưởng a đùa ai dè lại a lại làm thật à:(:)(:)((

@TuanQuang: ông chuyển tiền cho tôi điX-(

Chỉnh sửa cuối:

tanlinhub

Super V.I.P
Sinh nhật hoành tráng quá hè. Nhưng hình như uống hơi ít nên... quậy cũng kém thì phải. Bác mà say thì... quậy phải biết. Tiếc ghê.:))

(Các bác xem cái ava. của AnhTu và PhuongAnh xem có đáng phạt không nhé - quy định là trùng nhau là phạm quy) X-(

Lần đầu tiên tham gia offline ấn tượng thật là khó fai...Lúc bước vào quán cafe xém chút nữa thì em xỉu vì...toàn Boy & man..ngại quá...:p... Nhưng bạn nemmatlanh quảng cáo chẳng sai...pdaviet vui thật đấy=D>....Thành viên mới ti toe,mong đc mọi người chỉ bảo...:D

Status
Không mở trả lời sau này.