• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN CHỌN THEME BY LARSSON ĐẸP TỪ TRƯỚC ĐẾN NAY

caotuanan

[/URL]

V3+V5 DOWNLOAD HERE

DOWNLOAD HERE

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

THEMES OPERA

DOWNLOAD HERE

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

3rd DOWNLOAD HERE

5TH DOWNLOAD HERE

DOWNLOAD HERE

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

FP1+FP2 HERE

5TH HERE

Chỉnh sửa cuối:

sheva079

cũng đẹp...mà có một số themes cũng không mới lắm đâu... một số themes đã có người post lâu goy...

caotuanan

vì có rất nhiều topic nên mình chưa tham khảo hết,việc post có trùng lập là điều có thể xảy ra,và nếu có trùng với bạn nào mong thông cảm dùm.thân

dduuoonngg88

các icon đổi hết chứ bạn.mấy cái phần mền java icon sấu kinh khủng.cài vào có hết không

kutamitsu

Mình cần tìm những themes như thế này, trong suốt cả 2 phím điện thoại và danh bạ ở ngoài màn hình chủ, có nghĩa là trong suốt toàn bộ máy. Nhưng tìm themes như thế " font chữ trắng thích hợp nền tối thì rất nhiều, ngược lại font chữ đen (hoặc xanh) thích hợp nền màu sáng thì lại ko trong suốt ngoài màn hình chủ:(, chỉ trong suốt các phần còn lại thôi. mà cái màn hình chủ ko trong suốt 2 phím điện thoại và danh bạ thì trông rất là củ chuối. Bạn nào có themes như mình nói (font chữ đen,hoặc xanh và trong suốt toàn bộ)cho mình xin 1 vài cái hiệu ứng khác nhau. nền và icon mình tự thay đổi được.