• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN MOD BOX 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuongvehuu

Có tin vui thế này thì em cũng phải đăng ký tham gia 1 chân cho thêm phần sôi động. Anh chị em giúp đỡ em nhé! Em xin chân thành cảm ơn!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Có tin vui thế này thì em cũng phải đăng ký tham gia 1 chân cho thêm phần sôi động. Anh chị em giúp đỡ em nhé! Em xin chân thành cảm ơn!
Có tám giõi hơn các anh các chị trùm mua dưa ở trên không mà dám ĐK vậy ?

XuanTruong

Super V.I.P
Cho đăng ký một suất nhé PA! Trước kia là CỰU Box 8 này nhưng vì ĂN CHIA không sòng phẳng nên xin nghỉ, giờ xin ỨNG CỬ lại vậy!=))=))=))

Anhtoitb

Cho đăng ký một suất nhé PA! Trước kia là CỰU Box 8 này nhưng vì ĂN CHIA không sòng phẳng nên xin nghỉ, giờ xin ỨNG CỬ lại vậy!=))=))=))

Nợ nần ngày trước không biết đã thanh toán chưa ta?:)):)):)):))

Auto

PA ới ời...
Cho e đứng dưới...chân chị ;;)
Phụ quản lý box8 nhé! :D
E online 20/24 nè. (4h kia là 2lần sạc pin 1lần 1,5h...1h còn lại là ăn cum...30phút 1lần :D...)
E thích cái nik màu xanh lá của chị wó!
Posted via Mobile Device

Mấy bà tám bầu MOD cho box tám xong chưa, coi xong 4 trang thấy ai cũng xứng đáng ứng cử MOD box 8 cả =))

Daochemcaothu

Các bác cứ nhìn xem, Mod là phải như em đây nè! Trẻ , khỏe... cái gì cũng tám được!

nouvu2372

Nhưng sao không thấy chủ topic nói thời gian hết hạn hết vậy?em có làm 1 topic dự thi ở ngoài rùi kìa chị:))

Auto

Mod box 8 á? Phương anh ko cai quản hết ah? =))
Tình trạng này chắc k hết rùi ;;)
Phải để auto "sánh vai" cùng chị quản lý thui :D
Đồng ý k pa nhỉ ;;)
Posted via Mobile Device

vanhuan

Làm 1 mình mãi cũng chán.Giờ tuyển thêm người cho vui anh ah :p

Đúng rùi! Có Bà Tám thì phải có Ông Tám chứ! Thì sau này mới nảy nở ra con cháu nhà Tám thế nó mới vui chứ nhỉ!!! Just joking!!!!=)):))

Auto

Đúng rùi! Có Bà Tám thì phải có Ông Tám chứ! Thì sau này mới nảy nở ra con cháu nhà Tám thế nó mới vui chứ nhỉ!!! Just joking!!!!=)):))
Híx kiếm hoa nào Pa thích để đến nhà chỉ tặng mới đc ;;)
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.