• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.

hâm nóng topic nào....hehe....mới đi chơi zìa có make úp xí mọi người nhìn hok ra em thì cũng thông cảm....:p

DreamLand

hâm nóng topic nào....hehe....mới đi chơi zìa có make úp xí mọi người nhìn hok ra em thì cũng thông cảm....:p
Èh, Kéy anh Mr. Đàm hát : "kg phải em nào đâu phải em bởi vì em ngày xưa" khác cơ =))=))=))

DreamLand

b0m_lx

=)) =)) =)) =)) =)) =))

không đúng à ?
những girl xinh thì không cần treo biển vẫn đầy đứa bám vào
còn cái loại trên là loại thứ 2 , đã xấu xí lại còn thích gây sự chú ý , tưởng mình ngon lắm , hàng 2 hand thui :))

AlyCuong

Active Member

không đúng à ?
còn cái loại trên là loại thứ 2 , đã xấu xí lại còn thích gây sự chú ý , tưởng mình ngon lắm , hàng 2 hand thui :))

Làm gì nặng lời vậy, vui chơi là chính:D.

hunglove1

không đúng à ?
xấu nhưng kết cấu đẹp

JuRay-Duan

Vui là chính, mục đích topic hồi đó là để thu hút mem vào box8, nhiệm vụ của nó đã hoàn thành.

Nhiều bạn sao cứ xoắn lên thế nhỉ, phán này phán nọ =))

Khoaaa

không đúng à ?

=)) là đồng tình đó :D

DreamLand

Em cũng tuyển xã nà, chủ topic có xã lâu òi nhé bà con đừng thốn nữa =))))

Yêu cầu của em cao nhắm đó ;))))