• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN T.MOD BOX 8 -- GIAI ĐOẠN 2

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Vì quá nhiều nick đăng ký củng như khó lòng đánh giá các bạn trong những bài spam "kinh điển"

Có bạn sau khi đăng ký đã trở thành "xác thủ"b-) củng có bạn trở thành "ác ma" >:)

Thật khó cho người năm giử trách nhiệm tuyển trong như TLG đây.

Vì thế TLG quyết định tiến hành giai đoạn 2 của cuộc tuyển chọn ... anh em có thể xem như thi tuyển Hoa Hậu VN vậy...và đây là vòng 2 - vòng đấu loại trực tiếp.

Những ai được tham gia Giai Đoạn 2 ???

- Các bạn đã từng đăng ký trong giai đoạn 1
- Các bạn có số bài viết từ 188 bài
- Các bạn không bị phạt thẻ vàng trong thời gian dự tuyển

Nội dung Giai Đoạn 2 :

Bạn đang trong cương vị T.Mod của BOX 8.
Đị̣nh hướng phát triển box 8 của cá nhân bạn trong nhiệm kỳ ?! Bao gồm quản lý , sắp xếp các chủ đề và hướng thành viên theo hướng phát triển của mình

Chúc các bạn vượt qua được Giai Đoạn 2

Last edited by a moderator:

PhuongAnh

Mọi người chú ý không được spam trong này.Ai spam ở đây đều bị del thẳng thừng.Nếu ai cố ý spam 2 bài trở lên thì sẽ bị phạt thẻ vàng.(Bị thẻ vàng trong thời gian tuyển thì sẽ không được dự tuyển làm T.MOD Box 8 nữa).Xin mọi người lưu ý.

Auto

A ui
Yêu cầu là gì mới đc vậy
Đọc mà chưa hỉu

@ k phải spam đâu í
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Nội dung Giai Đoạn 2 :

Bạn đang trong cương vị T.Mod của BOX 8.
Đị̣nh hướng phát triển box 8 của cá nhân bạn trong nhiệm kỳ ?! Bao gồm quản lý , sắp xếp các chủ đề và hướng thành viên theo hướng phát triển của mình

E ui đọc cái đó mà không hiểu thì khẳ năng "rớt" là 88% :)) 12% còn lại là "đi cửa sau" thôi >:)

Hoden

Super V.I.P
cho e một vé...supper sì pem là em. sì pem nghệ thuật pha trộn 1 chút hài hước đảm bảo ae nào stress sẽ hết ngay.....nếu muốn yêu cầu ca hót thì đây là số 1 từ những bài nhạc ''sang'' cho tới nhạc ''sến'' vá nhận học viên si pem đảng cấp ''pro'' lãng xẹt cho tới dẳng cấp pro man tịch>:)>:)học phí rẽ miễn trả giá

họ và tên.; nguyễn trần huỳnh
năm sanh 8x.
nguyên quán.box 8

ứng cữ thật tình xin mod đừng del bài

tinh_la_gi

Administrator
cho e một vé...supper sì pem là em. sì pem nghệ thuật pha trộn 1 chút hài hước đảm bảo ae nào stress sẽ hết ngay.....nếu muốn yêu cầu ca hót thì đây là số 1 từ những bài nhạc ''sang'' cho tới nhạc ''sến'' vá nhận học viên si pem đảng cấp ''pro'' lãng xẹt cho tới dẳng cấp pro man tịch>:)>:)học phí rẽ miễn trả giá

họ và tên.; nguyễn trần huỳnh
năm sanh 8x.
nguyên quán.box 8

ứng cữ thật tình xin mod đừng del bài

Có nhiều đóng góp cho SYM và Box 8 nên duyệt cho tham gia vòng 2.
Hoden xem yêu cầu của vòng 2 mà viết bài trả lời đi nhé

À...
Tuyển chi mất công hok bít nữa

A tuyển thẳng e đi ^^
@ a mở cửa sau đi, e mới chui vào đc chứ vầy là tiu gòy

Posted via Mobile Device

xì pem à ... xóa theo đúng tiêu chí của Mod .P.A

Hoden

Super V.I.P
em nộp hồ sơ rùi đó xin mod ..chíu cố....

nguện vọng 1 : làm mod chỉ 1 topic thôi. box 8 chẳng hạn

nguyện vọng 2: cho e làm trial cũng được
nguyện vọng 3: là 2 nguyện vọng trên thành sự thật

xin mod đề cữ

Hoden

Super V.I.P
đây là bài ứng cữ vòng 2:

nếu e được xét T.MOD thì e sẽ làm box này ngày càng vui. nếu bạn nào có ý định xã stress thì mình sẵn lòng làm người ấy vui và ra về với tâm trạng thoải mái....và chống spam những vấn đề tiêu cực như:
1 là gây gổ làm mất lòng các member thật tình muốn xả stress.
2 là không tuyên truyền văn hóa phẩm độc hại .
3 là không làm mất khách hàng trong box 8.
4 là vui là chính.......

xin cho e 1 vé T MOD
nếu không sẵn sàng chịu truất phế và ứng cữ viên thứ 2 lên làm

về vấn dề xắp xếp chủ đề thì e hơi ngại vì .chỉ lên vip nên chưa rõ.nhưng có sự trợ giúp của các mod hướng dẫn thì e sẽ làm hài lòng các mod.
bây giờ đột xuất quá nên chưa có suy nghĩ chính xác mình nên làm thế nào .chủ yếu là học hỏi

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Vì thế TLG quyết định tiến hành giai đoạn 2 của cuộc tuyển chọn ... anh em có thể xem như thi tuyển Hoa Hậu VN vậy...và đây là vòng 2 - vòng đấu loại trực tiếp.
Vậy có nghĩa là sẽ còn vòng 3 , vòng 4... quan trọng nhất có lẽ là vòng "offline" :D
Cho em hỏi đọt tuyển này sẽ kết thúc vào tháng mấy?? Tháng này kô đc suôn sẻ với em cho lắm nên đang suy nghĩ xem có nên đăng ký 1 vé kô nhỉ :(

Hai cán bộ của PV nhà ta hình như không có SỐ tuyển quân thì phải? Thấy tuyển SUỐT mà chưa được QUÂN nào cả?:)):)):))​
TM box 8 đc xem là QUÂN hả bác :))

MinhThang

Manager
Vậy có nghĩa là sẽ còn vòng 3 , vòng 4... quan trọng nhất có lẽ là vòng "offline" :D
Cho em hỏi đọt tuyển này sẽ kết thúc vào tháng mấy?? Tháng này kô đc suôn sẻ với em cho lắm nên đang suy nghĩ xem có nên đăng ký 1 vé kô nhỉ :(

TM box 8 đc xem là QUÂN hả bác :))

Tuyển Quân trước sau đó mới cho lên Quan.:))

NokuaN70

Well-Known Member
Dạo này thời gian biểu bị xáo trộn nhiều quá, thôi cho Nokua rút tên khỏi danh sách nhé. Công cán đi làm bị thay đổi liên tục, ít có thời gian online nên phải rút tên. Chúc các anh 8, chị 8 sớm đắc cử:D. Vote cho hoden một phiếu.
Posted via Mobile Device

JongZiZi

Dạo này thời gian biểu bị xáo trộn nhiều quá, thôi cho Nokua rút tên khỏi danh sách nhé. Công cán đi làm bị thay đổi liên tục, ít có thời gian online nên phải rút tên. Chúc các anh 8, chị 8 sớm đắc cử:D. Vote cho hoden một phiếu.
Posted via Mobile Device

Cũng theo chân VIP. Ko ứng cử lần nữa trên đây.
Nhưng nếu có thể, sẽ đi "cửa sau" cho chắc.
Chúc bà con cô bác gần xa sớm thăng wan tiến chức.
Chào thân ái và quyết thắng.=D>

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Thành viên nào đã đăng ký vòng 1 mà vòng 2 rút thì khi tuyển được T.Mod ở vòng 3 sẽ cấm truy cập PV 1 tuần.
Lý do
+ Chưa đánh đã thua ... kém quá
+ Đăng ký rùi mà rút là rút thế thì còn gì là quy định của 1 cuộc thi chứ !!!

Xem bài viết của SM XuanTruong mà "thí điểm" nhé >:)

@Hoden có nhiều triển vọng đầy ... mấy "ác nhân" tự hàng hết rùi còn chi :))

Auto

Chàj
E k ăn nhậu thì off làm gì mà cấm log :|

Posted via Mobile Device

JongZiZi

Thành viên nào đã đăng ký vòng 1 mà vòng 2 rút thì khi tuyển được T.Mod ở vòng 3 sẽ cấm truy cập PV 1 tuần.
Lý do

Con ghi rõ mà chú.
Ko đăng ký trực tiếp trên đây thôi.
Nhưng còn cửa sau con ko chắc à nha.
Mấy bạn ứng viên khác thông cảm.
Đi cửa sau nó "mát" hơn nhiều. :))

NokuaN70

Well-Known Member
Lý do

Hờ hờ không phải chưa đánh mà thua, đang chơi bài lùi một bước, tiến mười bước. Còn cửa 12% nữa mà TLG? Thôi hôm nào rảnh thì xuống BigC đi mình bàn cụ thể luôn :D. Có chất cay nói chuyện ngọt hơn :D:D:D

Posted via Mobile Device

vuongtrungduong

dạo này xảy ra quá nhiều chuyện,VTD thật sự rất muốn đc tự ứng cử đợt này nhưng tự xét bản thân còn vướng quá nhiều vấn đề dở dang nên chưa thể dành toàn tâm toàn ý phục anh chị em box8.có thể hẹn đợt khác ko anh Tình?

orange_244

Banned
Để tránh tình trạng căng thẳng ngoài kia ngày càng nóng lên!
Em mạo muội vào đây đăng ký 1 chân. ( Tự ứng cử ah nha! Quy ẩn giang hồ bấy lâu nay lộ diện:D)
( mở hàng box 8 tuyển mod sau đợt closetopic 2 ngày2 đêm 2...)

JongZiZi

Tháng cũ đã wa, tháng mới bắt đầu. Tình hình chắc đến cuối năm. =D> Chúc các ứng viên tiếp tục... chờ. :))

Status
Không mở trả lời sau này.