• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển tập theme đẹp by Ind190 [Cập nhật]

Ntv_79

Golden Field_IND190

DOWLOAD

hoaikent_gl

Cho mình hỏi , them bạn rất đẹp nhưng làm sao để đưa mấy cái icon ra màn hình chính hết đc vậy . Mình sài 5530 , ban có thể tư vấn cho mình đc không .

concuarangme

Cho mình hỏi , them bạn rất đẹp nhưng làm sao để đưa mấy cái icon ra màn hình chính hết đc vậy . Mình sài 5530 , ban có thể tư vấn cho mình đc không .

muốn các icon ra ngoài màn hình chính thì bạn nên tham khảo thêm bên box này nhé

Ntv_79

nhiều themes đẹp quá,ko biết chọn themes nào.thanks chủ thớt.

Thanks bấm nút thank là đủ!!! Có 6 màu cho anh em lựa chọn thôi mà! Mỗi màu có 2 loại 1 icon mặc định, 1 n8 icon. Nói chung đó là bộ theme tuyệt vời!

Ntv_79

HITAM_IND190 (Warna Series Theme) 25.12.2010

Một theme mới nhất vừa ra lò với bộ icon rất đẹp của tác giả ind190 đây!

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

joeD

HITAM_IND190 (Warna Series Theme) 25.12.2010

Một theme mới nhất vừa ra lò với bộ icon rất đẹp của tác giả ind190 đây!

DOWNLOAD

nh2in themes đẹp thiệt chứ nhưng mà đang sài bản cọok icon n8 ko sài themes đc nhìn thấy mà nghiền

Ntv_79

nh2in themes đẹp thiệt chứ nhưng mà đang sài bản cọok icon n8 ko sài themes đc nhìn thấy mà nghiền

Cook icon nào thì cũng sài bình thường mà bạn! Lưu ý là down theme mod 9 folder mặc định theo theme về copy vào thì sẽ bỏ được mấy cái folder n8 đi thôi!

kitafung

Qua trang chủ của IND190 tải bản Icon mặc định đi bạn.