• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN VỢ CHO EM NUÔI

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
gê wa zzz nhìn như đàn ông vậy hix

Em Mộng Hường này đằm thắm,dịu dàng vậy mà chê àh? :| Có điều tên trong giấy chứng minh nhân dân của em nó là : Nguyễn Anh Hùng thôi =))=))=))

NokuaN70

Well-Known Member
Kiếm đâu ra cái ảnh hot quá vậy mấy bác? Em này qua Thái chắc cú luôn, nhưng mới tút xong dc dàn lông thì hết tiền, còn lại dàn đồng y nguyên:)):)):))

PhuongAnh

Tình hình là em nuôi của mình quyết định lên núi xây miếu để ở cho gái nó thèm (vì không có em nào yêu cả :(()

NokuaN70

Well-Known Member
Chắc bị em Mộng Hường chê nên lên núi tu nè. Thôi kiếp này đành hữu duyên vô nợ vậy, hẹn kiếp sau làm đôi uyên ương hồ điệp vậy...Hỡi thế gian tình là gì?
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Hỡi thế gian tình là gì?
Đụng chạm nick quá ... chắc cảnh cáo làm "mẩu" cho các nick khác thấy mà tránh >:)

Chủ topic xem khóa topic nếu "đứa em nuôi" đi tu nhá !!! b-)

poison071089

Tình hình vừa thấy em nuôi chị ấy phi moto lên núi rồi !
Posted via Mobile Device

orange_244

Banned

Đụng chạm nick quá ... chắc cảnh cáo làm "mẩu" cho các nick khác thấy mà tránh >:)

hee! cả tháng trời dài dằng dặc ko tuyển được ai cả!!! lý do vì sao???? bao nhiêu người đề cử...rùi cũng bặt vô âm tính...liệu đây có điều gì bí ẩn đằng sau chuyện này ko???:D

PhuongAnh

hee! cả tháng trời dài dằng dặc ko tuyển được ai cả!!! lý do vì sao???? bao nhiêu người đề cử...rùi cũng bặt vô âm tính...liệu đây có điều gì bí ẩn đằng sau chuyện này ko???:D

Lý do vì không ai đủ tầm để đạt đủ cả 3 mục tiêu cả :((

Đang chuẩn bị đồ đạc cho đứa em nuôi đi đây.Nhưng trước khi tiễn em nuôi lên đường thì phải "chạm" mấy nick ở đây giới thiệu lung tung cái đã rồi mới close topic.Ai đăng ký ở đây rồi thì chuẩn bị tinh thân đi nhé b-)

NokuaN70

Well-Known Member
Thôi hết rồi người đã đi tu, còn lại đây một đám ông bà mai đang lo sốt vó...không biết chừng nào tới lượt...
Posted via Mobile Device

PhuongAnh

Thôi hết rồi người đã đi tu, còn lại đây một đám ông bà mai đang lo sốt vó...không biết chừng nào tới lượt...
Posted via Mobile Device

Chuẩn bị đi là vừa đó b-)

orange_244

Banned

sao đi được còn bao nhiêu người đang cần thời gian để đáp ứng đủ 3 điều kiện mà:
1/Không giới hạn tuổi tác (chỉ cần giàu là được). ok cả hai đều là đại gia
2/Nhà vợ phải có oto (để làm của hồi môn). (xe oto chở vật liệu có được tính không hả chị?ở đây ko nói là xe loại gì?)
3/Xấu đẹp không quan trọng but không được xấu như Thị Nở (oki 2 pương án)
em nó đây : ai cũng đủ các điều kiện của chị đó:D

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
Ọc..Ọc..:-/ Thôi em xin các pác...đừng show nữa..chịu hết nổi rùi....Ọc...Ọc..

JongZiZi

Bạn Cam_224 thử hàng mấy em đó chưa. Chia sẻ cho anh em kinh nghiệm test hàng cực xấu coi nào. :))

JongZiZi

đã có dấu kiểm tra của cục kiểm định chất lượng ai dám tét:D

Bậy nà, thì Cục cũng kiểm xong mới dán tem mà.
Mình bán hàng cũng phải kiểm lại coi sao mới dám bán chớ.
Cậu thật là. Kiểm lại đi rồi báo cáo anh em biết nào.
:))

NokuaN70

Well-Known Member

Xong, đã bị chiếu tướng. Vĩnh biệt anh em PV, Nokua lên núi đây, anh em ở lại bảo trọng nhé. Cửa am đang rộng mở đón chào các anh em.

Posted via Mobile Device

JongZiZi

Xong, đã bị chiếu tướng. Vĩnh biệt anh em PV, Nokua lên núi đây, anh em ở lại bảo trọng nhé. Cửa am đang rộng mở đón chào các anh em.

Posted via Mobile Device

Đi 1 mình đi cho nó lành. Ko ai lên đâu mà rủ. :))

PhuongAnh

Thí chủ đã lên chùa xây miếu nên close topic.Còn thành viên đã đăng ký trong này nhưng không làm mối được thành công thì cuối tháng 6 sẽ nhận được các hình thức kỷ luật (nặng nhất có thể lên đến là xử chảm >:))

Status
Không mở trả lời sau này.