• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN VỢ CHO EM NUÔI

Status
Không mở trả lời sau này.

poison071089

vtd cẩn thận kẻo bị ban đấy... tlg đã có quy định rồi đấy

Có quy định thật nhưng bác cũng linh động cho anh em tí !
Spam có mấy vụ XXX hào hứng ra phết đấy chứ !
Toàn anh em!
Không lộ liễu là được mà bác !

Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Đừng đi quá xa, và từ ngữ quá xxx thì được.

Các cá nhân tham gia bị TLG xóa bài chắc hiểu lý do TLG xóa rùi.

vuongtrungduong

Đừng đi quá xa, và từ ngữ quá xxx thì được.

Các cá nhân tham gia bị TLG xóa bài chắc hiểu lý do TLG xóa rùi.

ok men,sẽ rút kinh nghiệm!thanks bác đã nhắc nhở,sẽ ko "đi quá sâu và quá xa" vào ngôn ngữ chuyên môn >:) nhưng "đường tiệm cận" thì đc đấy bác Tình nhé!ko thì "khô khan" chết! :(

tinh_la_gi

Administrator
"rút" được là ok...đừng có "kẹt" luôn thì khổ

Quay lại chủ đề đi...

Các bài viết không liên quan sẽ cho vào Cty Spam hết vào sáng mai.

PhuongAnh

Có quy định thật nhưng bác cũng linh động cho anh em tí !
Spam có mấy vụ XXX hào hứng ra phết đấy chứ !
Toàn anh em!
Không lộ liễu là được mà bác !

Posted via Mobile Device

Box8 chứ đâu phải box xxx mà đem chuyện xxx ra đây thảo luận.

NokuaN70

Well-Known Member
Box8 chứ đâu phải box xxx mà đem chuyện xxx ra đây thảo luận.

Ý cậu ấy là lâu lâu chơi vài bài tiếu lâm mặn đấy mà, cho đỡ lạt miệng chăng? Mặn vừa phải thôi nhé,mặn quá lại hối hận đấy :D.

Posted via Mobile Device

xuandung11a2

Well-Known Member
Hình như mọi người dang đi lạc đề rồi thì phải????Chị PA chưa công bố vợ cho em luôi à??:D

vuongtrungduong

chắc thí sinh dự tuyển dại dột kia,trong cơn tuyệt vọng,vỡ mộng,hụt hẫng,nông nổi,đường cùng đã cắn gáy tự vẫn để bảo toàn sự trong trắng rùi chăng?

NokuaN70

Well-Known Member
Kính đề nghị chủ topic cho cái còm men xác nhận đã tuyển dc chưa, để các ứng viên còn biết đường mà tự xử :D. Không nên gây tâm lý hoang mang cho các ứng viên, không khéo là tâm thần tập thể, kính đề nghị chủ topic xem xét và giải quyết.
Biên Hòa ngày 31\05\2009 (ngày Thế Giới Không Hút Cigarette).
Kính đơn: NokuaN70.
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Nấu cơm, giặt giũ, lau nhà, rửa chén v.v...và v.v... lương tầm dưới 5 chai/tháng chắc chả em nào đăng ký rồi, chắc bớt việc lại thôi.
Posted via Mobile Device

vuongtrungduong

ặc lương cả tháng dc 5 cái chai rỗng hả anh Nokuto?làm ăn thế chết :))
em nghĩ lau nhà giặt giũ,nấu cơm rửa bát,đàn ca hát xướng thủi kèn úynh trống thì ít cũng phải đc 1 két vỏ chai 1 tháng,cơm ngày 3 bữa,quần áo mặc đầy đủ chứ 5 chai coi ko đc anh ơi!

vuongtrungduong

Đến là anh phải bóp...chú mày rồi, pôi pác anh vừa vừa thôi chứ. Hãy đợi đấy.

Posted via Mobile Device

dạ dạ iem bé lắm bác đừng boép em tội nghiệp :)) thui thì iem chuyển lích lêm cho bác thành Nokuteo,đại ka đã vừa lòng chưa ạh? =))

NokuaN70

Well-Known Member
dạ dạ iem bé lắm bác đừng boép em tội nghiệp :)) thui thì iem chuyển lích lêm cho bác thành Nokuteo,đại ka đã vừa lòng chưa ạh? =))

Á à náo, náo toét, chú mà rơi vào tay anh thì chỉ có chết. Này thỏ hãy đợi đấy. Hừừừm....

Posted via Mobile Device

poison071089

Ui nick cũ hay hơn , chị em còn thích chứ quả nick mới này nghe yếu sinh lý vãi !

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Ui nick cũ hay hơn , chị em còn thích chứ quả nick mới này nghe yếu sinh lý vãi !

Ớ ớ lại thêm một chú náo toét, hai chú cẩn thận nhé, rơi vào tay anh thì... giời ạ bóp...cho nó nát bét ra mới hả. Hai thằng lày náo thật...hừừừm. Chết với anh nhá các chú.

Posted via Mobile Device

quyhutmau

quá cute :D

Status
Không mở trả lời sau này.