• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN VỢ CHO EM NUÔI

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhTien

Well-Known Member
Mod PA phải làm gương trước thì mọi người mới tuân theo chứ >:)

PhuongAnh

Mod PA phải làm gương trước thì mọi người mới tuân theo chứ >:)

Chị tiến cử rồi nhưng bị chê quá nên mới phải vào đây post bài hô hào anh em đấy chứ ;);););).Mà chú em vào đây mà không tiến cử thì sẽ bị bannick đầu tiên đấy nhé >:)>:)>:)>:)

tinh_la_gi

Administrator
tucamthanhnd chắc là người lên thớt đầu tiên gòi ...
Chú ấy đưa toàn hàng shock +18 +20 +22 đủ hết mà toàn đở không nồi ... tin này cực mật và cực nóng ;;)

Theo như thông báo từ Mod PhuongAnh thì các bác nào up hình không xác thực được kiểu như bác gì đó hotel thì bị khép vào tội "chóng phá topic" khả năng ngừng truy cập vào PV cao lắm đó b-)

orange_244

Banned
ẶC VUI QUÁ NHỈ?

mình xin cống nôp một em cho đủ bộ!! đặc biệt nuôi em từ nhỏ ,ăn toàn sơn hao` hải vị>>+=))
nhìn nước da mặn mà đôi môi chín mộng, mái tóc vàng óng ả ..... hy vọng mod sẽ thích :=))

MinhTien

Well-Known Member

Chị tiến cử rồi nhưng bị chê quá nên mới phải vào đây post bài hô hào anh em đấy chứ ;);););).Mà chú em vào đây mà không tiến cử thì sẽ bị bannick đầu tiên đấy nhé >:)>:)>:)>:)

Có bao nhiêu cống nạp cho bác TLG hết gòi , không còn nữa đâu .:-??
Muốn xử chảm thì xử bác TLG >:) trước rồi tới e :))

vuongtrungduong

em của ông Orange có khi lọt vào vòng 2 đấy!nhìn rõ là nết na thùy mị,duyên dáng nhẹ nhàng,uyển chuyển thướt tha,lại có nét tân cổ giao duyên nữa chứ!(cái váy đỏ model 2010 kết hợp làn da thời tiền sử) -1 sự lựa chọn hoàn hảo!

orange_244

Banned
em của ông Orange có khi lọt vào vòng 2 đấy!nhìn rõ là nết na thùy mị,duyên dáng nhẹ nhàng,uyển chuyển thướt tha,lại có nét tân cổ giao duyên nữa chứ!(cái váy đỏ model 2010 kết hợp làn da thời tiền sử) -1 sự lựa chọn hoàn hảo!

chắc chắn rùi=) .mình tuyển trong số các em xinh nhất mới tuyển một em hài lòng mong các mod lưu tâm để tương lai em còn phát triển>>>=))

tit_mit

Không biết cậu em nuôi ế chỏng ế chơ cần tuyển vợ gấp nhà nọ có đẹp giai bằng Đoàn Chính Thuần không nhỉ? hóng vụ này ghê ta.

ThaiKien

Super V.I.P
Không biết cậu em nuôi ế chỏng ế chơ cần tuyển vợ gấp nhà nọ có đẹp giai bằng Đoàn Chính Thuần không nhỉ? hóng vụ này ghê ta.
Đề nghị PA cho một ít thông tin về em nuôi đi, có người cần tìm hiểu đây này. :D

tinh_la_gi

Administrator
Không biết cậu em nuôi ế chỏng ế chơ cần tuyển vợ gấp nhà nọ có đẹp giai bằng
Đoàn Chính Thuần không nhỉ? hóng vụ này ghê ta.

Cần phải mở cuộc điều tra cái nick tit_mit này mới đươc ... tay trong hay gì đây

Mod PhuongAnh mai đi khám bệnh về đề nghị lên list mấy nick post hình mà không chứng minh được có quen biết họ hàng em út gì với mình mà post spam lập tức sẽ được thông báo treo nick 1 tuần trên toàn PV - Phải mạnh tay mới được.. gì mà hình em gái = khỉ ==>> anh của em nó khỉ luôn :)) ==>> bắt vào Thảo Cầm Viên đồng thời bannick tránh gây náo loạn trên PV

vuongtrungduong

chết chửa,nghi tit_mit là...lắm!cẩn thận ko lúc gặp mặt lại thấy em nó cũng cỡ dài 20, fi 5 thì khổ!

TruongHan

Super V.I.P
Trong này phe địch-phe ta khó phân lắm >:)
Trước mình có lôi kéo được 2 em xinh tươi tham gia PV,mà coi bộ khó dụ ra trình diện quá :D,không thấy mặt mũi của "thành viên cấp cao" sao dám cống nạp được :D :)) >:)

ThaiKien

Super V.I.P

Mod PhuongAnh mai đi khám bệnh về đề nghị lên list mấy nick post hình mà không chứng minh được có quen biết họ hàng em út gì với mình mà post spam lập tức sẽ được thông báo treo nick 1 tuần trên toàn PV - Phải mạnh tay mới được.. gì mà hình em gái = khỉ ==>> anh của em nó khỉ luôn :)) ==>> bắt vào Thảo Cầm Viên đồng thời bannick tránh gây náo loạn trên PV
Chính xác là cần phải kiểm chứng đàng hoàng. Cần chứng minh được sự quen biết (có thể đưa ra ảnh chụp chung).

tit_mit

Cần phải mở cuộc điều tra cái nick tit_mit này mới đươc ... tay trong hay gì đây

trùi, tra gì khai lun nè. cất công chi vậy cho đau đầu hở smod

tinh_la_gi

Administrator
trùi, tra gì khai lun nè. cất công chi vậy cho đau đầu hở smod

Khai lun nè mè có thấy chi mô đâu ta !!!

Chính xác là cần phải kiểm chứng đàng hoàng. Cần chứng minh được sự quen biết (có thể đưa ra ảnh chụp chung).
Chậm nhất cuối tuần phải "hạ" vài nick trong này để các níck khác xem đó mà học tập thôi anh à. Tám củng có cái giá của tám chứ >:)

chết chửa,nghi tit_mit là...lắm!cẩn thận ko lúc gặp mặt lại thấy em nó cũng cỡ dài 20, fi 5 thì khổ!
Đó là của mấy chú du kích thui ... nghe đâu chú này có bà con với Nga chơi toàn Tên Lửa tầm xa ... :))

tit_mit

Khai lun nè mè có thấy chi mô đâu ta !!!

Chậm nhất cuối tuần phải "hạ" vài nick trong này để các níck khác xem đó mà học tập thôi anh à. Tám củng có cái giá của tám chứ >:)

Đó là của mấy chú du kích thui ... nghe đâu chú này có bà con với Nga chơi toàn Tên Lửa tầm xa ... :))

sặc, phải đánh mới khai chứ. đã thấy bác tra gì em đâu.

tinh_la_gi

Administrator
Đã kiểm tra xong

Email: hehehehhe (lý do bảo mật )
Hiện đang tại : Hà Nội
Năm Sinh : 1981
Khu vực hiện tại đang lẩn trốn: Là quận Hoàn Kiếm
Ở trong các đường sau : Hàng Bồ - Hàng Quạt - Hàng Gai - Hàng Cân - Hàng Nón - Hàng chỉnh - Hàng Giấy

Xem hình demo

tit_mit

Đã kiểm tra xong

Email: hehehehhe (lý do bảo mật )
Hiện đang tại : Hà Nội
Năm Sinh : 1981
Khu vực hiện tại đang lẩn trốn: Là quận Hoàn Kiếm
Ở trong các đường sau : Hàng Bồ - Hàng Quạt - Hàng Gai - Hàng Cân - Hàng Nón - Hàng chỉnh - Hàng Giấy

=D> chuẩn vẫn cần chỉnh :))
mà đề nghị các mod xem xét thế nào chứ, topic này tù mù thông tin quá. tìm vợ mà chả có phần tự lăng xê bản thân. biết đâu lại là hang cọp cũng nên. nhỡ con gái nhà lành mà rơi vào, các mod lãnh đủ nhá.

tinh_la_gi

Administrator
=D> chuẩn vẫn cần chỉnh :))
Kiểu này thì "chưa chuẩn nhờ chỉnh dzùm" :))

Cả box 8 này có mõi 1 mod thì lấy đâu ra mod nào nửa mà xem với xét :-??

tìm vợ mà chả có phần tự lăng xê bản thân
Có lăng xê quá tay đấy chứ ... xem kỷ lại đi ;)

nhỡ con gái nhà lành mà rơi vào, các mod lãnh đủ nhá.
Chị nuôi kén em dâu nuôi chắc không đến nổi nào

Status
Không mở trả lời sau này.