• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tweak Peaks 1.30 UIQ3 Full with Autostart Function

gabika318

Tweak Peaks 1.30 UIQ3 Full with Autostart Function
[by G318]

Autostart Function: When turn on your phone, Tweak Peaks Service automatic starting... and automatic ON Display Acceleration...

Need Autostart function?
Just Check Tweak Peaks Server Autostart when install app!

Need some other apps enable autostart?
Plz, Write here...

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

So fast, PRO !!! Thanks for soon apps!

Anh em nào muốn có PM tự khởi động thì cứ yêu cầu Mr Gabika nhé!! ;;)

tuannien

sao mình cài bản Autostart nhưng mở Swiss Mgr Pro thì không thấy chương trình Tweak Peaks chạy nhỉ ?

lamquangtu

Dear Gabika,

Could you please make Swiss Manager Pro 1.7 with autostart? Thank you in advance!

shadow141206

Thanks you so much !!! Would you please make Premitech contacts with autostart function ??? Waiting 4 your answer :D.

Lincoln

sao cài vào giống bác tuannien là vào swissmanager pro ko tìm thấy tweak peaks đang chạy vậy

vnpt1706

AutoStart only Tweak Peaks Server.

Thanks for answer!

Dear Gabika,

Could you please make Swiss Manager Pro 1.7 with autostart? Thank you in advance!

Thanks you so much !!! Would you please make Premitech contacts with autostart function ??? Waiting 4 your answer :D.

Premitech contacts is trial... i dont nơ hơ crack it...

sorry

:)):mad:):-?? lúc này forum nói chuyện với nhau bằng tiếng anh không à=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
Hey guy, you can do it yourself, just edit your *.ini file:-/

Ý của lucky000 là tạo ra để máy khởi động lên thì cái Iphone clock kia tự chạy luôn ý,ko cần phải dùng PM nào hỗ trợ nào nữa cả.Cái chỉnh trong .ini 0=1 kia chỉ là cho nó tự động khóa màn hình chờ mà thôi :D

Son_Do

Well-Known Member
Ý của lucky000 là tạo ra để máy khởi động lên thì cái Iphone clock kia tự chạy luôn ý,ko cần phải dùng PM nào hỗ trợ nào nữa cả.Cái chỉnh trong .ini 0=1 kia chỉ là cho nó tự động khóa màn hình chờ mà thôi :D

Ủa, chỉnh dòng AutoStartOnBoot=1 là IphoneLock tự chạy mà Công.

CongVoi

Super V.I.P
Ủa, chỉnh dòng AutoStartOnBoot=1 là IphoneLock tự chạy mà Công.

Vâng chính là cái 0=1 mà em nói đấy anh!!! Nhưng nó ko tự khởi động lên cùng với máy nếu như ko có chương trình hỗ trợ tự khởi động chương trình cùng với máy như Autoexec...Nếu ko có Autoexec thì mỗi lần mở máy anh phải ấn vào cái Iphoneclock đấy cho nó chạy và nó mới tự động khóa ;)