• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

U Mobile Game DragonBird v1.00 Full

nhathuy

Game không chiến, đc đánh giá cao hơn Sky Force. Game hỗ trợ WM5 trở lên, màn hình QVGA và VGA.

File cab cài đặt:

quocdungjs

em chơi đến màn 7 rùi,vô màn 7 bắn chết 1 cái máy bay rùi không thấy gì hết nữa.Không thấy máy bay địch,cũng ko tiến lên đựoc.Ai biết chỉ giùm e cách qua màn 7 với.Thanks.

nhathuy

em chơi đến màn 7 rùi,vô màn 7 bắn chết 1 cái máy bay rùi không thấy gì hết nữa.Không thấy máy bay địch,cũng ko tiến lên đựoc.Ai biết chỉ giùm e cách qua màn 7 với.Thanks.

Mình cũng vậy nè :)). Chịu luôn :|

thanhbinh123

mình cũng bị giống như bạn.nhất huy có thể hướng dẫn cho a,e được không.game đang hay thì bí

djtrungkien

Lỗi của File cài đặt!Vòng 7 và Vòng 8 Size của nó có 1KB đồng nghĩa với việc ko có máy bay nào trong đó nữa!Tìm File chính thức từ trang chủ của nó may ra ko có lỗi trên!

NokuaN70

Well-Known Member
Dragon Bird 1.0

Thêm một game bắn máy bay nữa cho PPC, đã có lâu rồi nhưng chưa thấy post lên. Bản full đủ 8 màn chơi, chỉ có thể chơi bằng cảm ứng. Hình ảnh đẹp, âm thanh hay.
Hỗ trợ mọi loại màn hình. Yêu cầu hệ thống 2003SE/WM5/WM6.
Đã search trên 4rum nhưng không thấy, nếu đã có Mod vui lòng Del giúp.
Link down:http://www.4shared.com/file/130576909/fc9a22e4/DragonBird11v100.html

Chỉnh sửa cuối:

nhathuy

Thêm một game bắn máy bay nữa cho PPC, đã có lâu rồi nhưng chưa thấy post lên. Bản full đủ 8 màn chơi, chỉ có thể chơi bằng cảm ứng. Hình ảnh đẹp, âm thanh hay.
Hỗ trợ mọi loại màn hình. Yêu cầu hệ thống 2003SE/WM5/WM6.
Đã search trên 4rum nhưng không thấy, nếu đã có Mod vui lòng Del giúp.
Link down:http://www.4shared.com/file/130576909/fc9a22e4/DragonBird11v100.html

Bạn đã test chưa? chơi đủ 8 màn hay vẫn lỗi ở màn 7 ;;)

NokuaN70

Well-Known Member
mới test xong vẫn bị lỗi vòng 7, bó tay với mấy chú persian luôn, làm tưởng bở, sorry anh em. Đang máu, nãy giờ search google tìm xem còn bản nào nữa không?

vanhelsing

Làm thế nào bắn được cái đạn cong cong như ở hình thứ 5 bài trên cùng các bác nhỉ

minh_prime

Mua đạn, tui cũng chơi trò này cách đây 5 tháng. Quá ức chế ở bài 7, tý thi đập nát con Atom Exec.... :))

NokuaN70

Well-Known Member
Vô tình tìm dc cách chơi 2 vòng bị stuck, các bạn vào Folder map của game, Rename 2 file map7.dat, map8.dat thành 2 số khác. Ở đây mình Rename map7=>map1 và map8=>map2, khi vào game bạn chọn Stage 1,2 để chơi 2 vòng cuối. Đã test OK, chỉ bụp dc boss lv7, boss lv8 trâu bò quá chơi không lại :D. Cách này chỉ chữa ghiền thôi, vì nền của 2 vòng này là của vòng 1 và 2, chỉ có địch là khác.

Posted via Mobile Device