• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UBISOFT FARCRY2

nouvu2372

UBISOFT FARCRY2

Far Cry 2 đưa bạn đến một vùng đất Phi châu khô cằn tại một quốc gia không tên, nơi bạn bị cuốn vào vòng xoáy tranh chấp giữa hai phe phái vũ trang là APR và UFLL, cùng một kẻ được gọi là The Jackal đứng đằng sau hưởng lợi từ việc bán vũ khí cho cả hai bên. Người chơi sẽ tham gia game, tương tác với các NPC, nhận nhiệm vụ họ giao cho và dần dần cốt truyện của game được hé mở

Trò chơi cung cấp rất nhiều loại vũ khí để lựa chọn, từ những khẩu AK, súng tỉa đến súng chống tăng RPG-7 hoặc súng phun lửa flame thrower. Cảm giác bắn của chúng cũng rất thật, từ độ giật của súng, tiếng nổ đến tương tác của viên đạn lên kẻ địch. Một tên địch sẽ văng về phía sau khi trúng phải một phát shotgun tầm gần, đổ gục sau vài viên AK hoặc bật ra sau một phát "head shot". Mặc dù nhiều vũ khí, nhưng bạn chỉ có thể mang theo bốn loại, một vũ khí chính, một phụ, một con dao machette và một món vũ khí đặc biệt. Người chơi cũng không thể mó tay vào tất cả các loại vũ khí ngay từ đầu, mà phải thực hiện nhiệm vụ cho các NPC để unlock chúng dần dần. Tuy nhiên, bạn cũng có thể lấy súng từ xác kẻ thù, mặc dù phải chịu rủi ro kẹt đạn, điều này sẽ không xảy ra nếu bạn mua chúng từ các NPC.(gameK vn)

HÌNH ẢNH CHỈ MANG TÍNH CHẤT MINH HỌA

HOẶC

NHỚ THANKS! TRƯỚC KHI DOWN

Chỉnh sửa cuối:

khicon20055

Bạn ơi lần sau mình đề nghị bạn đưa ảnh thật của game nhé để tránh mọi người nhầm lẫn với lại game 1 đằng ảnh 1 nẻo mình thấy ko hay tý nào với lại files rất khiêm tốn sao bạn ko up lên thẳng luôn mà lại thông qua mega nhỉ

nouvu2372

Bạn ơi lần sau mình đề nghị bạn đưa ảnh thật của game nhé để tránh mọi người nhầm lẫn với lại game 1 đằng ảnh 1 nẻo mình thấy ko hay tý nào với lại files rất khiêm tốn sao bạn ko up lên thẳng luôn mà lại thông qua mega nhỉ

đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.Phá hả khỉ chưa khai trương gì mà vô phá rồi àh:((

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

Mới thấy hình xém Down :D Đồng quan điểm.=D>

khicon20055

đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.Phá hả khỉ chưa khai trương gì mà vô phá rồi àh:((

Bạn đừng buồn mình, mình chỉ góp ý thôi chứ ko có ý gì khác:D mình có thanks bạn đã chia sẻ mà hình của game này mình thấy có nhiều mà bạn có thể lấy trên gameloft cũng đc mà

nghong

mấy cái hình minh họa kool ghê mà không biết hình thật ra sao :-??

ronaldo07mu

Trông hình minh họa nuột thế,cái đấy chỉ trên PC chứ phone thì có lẽ ko mơ đc:D

Kojiro

Super V.I.P
Lần sau tác giả up ảnh thật nhé! Game thật, giới thiệu cũng thật (cần xem xét :p) mà ảnh thì giả thì anh em chết mất.

Cần chú ý hơn nha.

nguyenvansang

Well-Known Member
Mèng ơi! Vác cái ảnh khủng của PC vào thì ai nhìn chả mê ! Đến lúc down về có vài trăm kilobyte thì chất lượng game sẽ thế nào so với 2GB của PC :D . Treo đầu dê bán thịt chó quả thật đắt khách :D

nouvu2372

Mèng ơi! Vác cái ảnh khủng của PC vào thì ai nhìn chả mê ! Đến lúc down về có vài trăm kilobyte thì chất lượng game sẽ thế nào so với 2GB của PC :D . Treo đầu dê bán thịt chó quả thật đắt khách :D

mèng đéc ơi,bạn cứ nói vậy không!ở đây không có chuyện treo đầu như bạn nói nhé.Ở hình minh họa ở phía dưới đã có chữ hình chỉ có t/c minh họa rồi nhé.Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé;;)

tienlp

chữ thì to mà cái dòng chữ "hình ảnh chỉ mang tính minh hoạ" sao lại nhỏ thế bác ? ;;)
P/S: sao e dùng fire fox ko thấy link down đâu cả ? :-?? Hay phải sang dùng IE nhờ ?

nouvu2372

chữ thì to mà cái dòng chữ "hình ảnh chỉ mang tính minh hoạ" sao lại nhỏ thế bác ? ;;)
P/S: sao e dùng fire fox ko thấy link down đâu cả ? :-?? Hay phải sang dùng IE nhờ ?

SAO VẬY?MÌNH CŨNG DÙNG FOX ĐÂY!