• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.0.3.99 Final Lang&Server VN bởi manhtu

masda

Sao giao diện toàn tiếng Tàu vậy. Mình xoá hết lịch sử rồi mà vẫn ko có giao diện tiếng anh.

masda

bạn xài khoảng 10,20 lần thì sẽ hết bị
kỳ thế nhỉ, lần trước chỉ cần xoá lịch sử rùi thoát ra vào lại là hết.

tolun2

Sao mình xài bản 7.9, update thì nó kêu 7.9 là fien bản mới nhất mà. Bản 8.0 này là beta ah bạn?

jack_hunter97

Sao mình xài bản 7.9, update thì nó kêu 7.9 là fien bản mới nhất mà. Bản 8.0 này là beta ah bạn?
à cái đó là trang chủ nó còn bản này hình như chắc ko phải beta mà bản final của beta đời khi nào qua 6,7 tháng gì đó thì sẽ có bản chính thức 8.0 nhưng tuỳ bạn à mình thấy tốc độ bản 7.9 và bản này như nhau ko hơn mấy

mấy cái chữ quicks link topsite toàn ô vuông ko gì có cần đổi font ko cho mình cách giải quyết

tolun2

à cái đó là trang chủ nó còn bản này hình như chắc ko phải beta mà bản final của beta đời khi nào qua 6,7 tháng gì đó thì sẽ có bản chính thức 8.0 nhưng tuỳ bạn à mình thấy tốc độ bản 7.9 và bản này như nhau ko hơn mấy

Zj xài bản 7.9 cho lah`:D.....

manhtu

Nếu bạn thích thì cài font hỗ trợ tiếng Trung quốc vào nhìn cho đẹp
tất cả các bản uc quốc tế đều đi sau uc phiên bản china bạn nhé

anhtuana12

mình fix lại bản này, ko cần khởi tạo, quicklink hay topsite bằng tiếng việt hết :D
ae test thử nhé :D

http://www.mediafire.com/?4gwwsp7wrgmoci3

Chỉnh sửa cuối: