• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser V8.4.0.150 cho S60V3 biên dịch tiếng Việt bởi HHT2010

HHT2010

:D UC Browser V8.4.0.150 cho S60V3 biên dịch tiếng Việt bởi HHT2010

Phiên bản mới nhất cải thiện độ ổn định và tốc độ nhanh hơn so với v8.3 (đã giới thiệu trong v8.3). Tuy nhiên lưu ý là so với bản v8.2 tiếng Việt do UC đang phát hành thì bản nầy trội hơn hẳn:

1/ Tốc độ duyệt và tải về nhanh như ngựa (hơn khoảng 20%).
2/ Thêm chức năng duyệt liển mạch không để lại dấu vết (trình duyệt dàn). Bảo mật và cảnh báo về an toàn mạnh mẽ (xuất hiện thông báo lập tức đối với mọi dấu hiệu khả nghi). Quét mã 2D (barcode), chụp ảnh màn hình, xem ảnh trước… mạnh hơn.
3/ Sửa chữa các lỗi tương thích. Ví dụ sử dụng duyệt với tác nhân UC mặc định khi truy cập vào các diễn đàn vẫn chọn được mode full để bạn có thể gửi bài comment dễ dàng mà không phụ thuộc vào "bác" vận hành dđ, hihi…

Tải về: https://www.box.com/s/959b7f9cc3e393d39c22 (1,6MB)

GaDuSoChet

em đang dùng thử, cảm ơn bác :) Em chưa đủ bài viết nên chưa có nút thank :) hoặc vì sao thì em không biết

GaDuSoChet

chức năng thank đang bị tắt, không biết bh diễn đàn mới mở lại để thank được

vuvantuan59

hic hơn năm dùng android lại quay về với v3 ! Công nhận symbian tiêu tốn ít ram !nhưng ngược đời ít nhưng lúc nào cũng trên 90 mb .hài .thanks !

HHT2010

hic hơn năm dùng android lại quay về với v3 ! Công nhận symbian tiêu tốn ít ram !nhưng ngược đời ít nhưng lúc nào cũng trên 90 mb .hài .thanks !
:D Sao xuống cấp trầm trọng thế ...
Không thấy nút thank đâu. Thôi để khi nào thấy thank sau nhé.
:)) Không cần thiết nút ấy. Chỉ cần dán khuôn mặt cười toe toét là hiểu ý rùi ...:))