• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Player V3.0.16 S60v5 Full English 7.7.2011

socloc20

Kiểu này SM bị bỏ rơi rồi :D, convert Cướp biển caribe 4 coi đã dễ sợ, coi xong hết sạch pin luôn :D

jack_hunter97

Nguyên văn bởi jack_hunter97
oài mình dẫn nhưng chưa có test mà nhưng bản
việt này xấu quá hà có con tây lô j đó kia thì dc
để coi nó có việt hoá thật sự hem
_("$")_

Diễn đàn là để giao lưu học hỏi.với lại mình còn đang tập vh nên có gì sai xót thì bạn góp ý để mình có thể hoàn thiện hơn.còn bạn biết vh thì chỉ cho mình với để cùng góp sức cho 4rum ngày càng mạnh hơn.cò ko thì........
ko biết sao bạn lại nói những lời như vậy và ko biết tại sao 4rum có những ng như vậy nữa..........?
mình nghe câu này ở đâu rùi này nghe hơi quen quen mà bạn làm j mà căng thế nhở sau khi nghe NTiolanDatluu nói xong huk qua tính lên fix lại ai ngờ bạn nói thế này mình thì cũng chả bít việt hóa phần mềm gì cả nện......

JohnyNguyen

mình nghe câu này ở đâu rùi này nghe hơi quen quen mà bạn làm j mà căng thế nhở sau khi nghe NTiolanDatluu nói xong huk qua tính lên fix lại ai ngờ bạn nói thế này mình thì cũng chả bít việt hóa phần mềm gì cả nện......

tại cậu thợ săn nói Taylor xấu đấy mà :ar! tui cũng muốn bem cậu lắm T.T thôi,có gì ae bỏ qua cho nhau đi ,nhẹ nhàng mà giải quyết thôi :))
@Jack,cái chữ kí của cậu đâu rồi T.T bỏ đi phí quá :))=))
@everyone :D để rảnh mình thử xử e nỳ xem :D sao nó cứng đầu quá ,đờ ra gon và taylor ra tay rồi mà ko đc :))=))

NTiolanDatluu

Nguyên văn bởi jack_hunter97
oài mình dẫn nhưng chưa có test mà nhưng bản
việt này xấu quá hà có con tây lô j đó kia thì dc
để coi nó có việt hoá thật sự hem
_("$")_

Diễn đàn là để giao lưu học hỏi.với lại mình còn đang tập vh nên có gì sai xót thì bạn góp ý để mình có thể hoàn thiện hơn.còn bạn biết vh thì chỉ cho mình với để cùng góp sức cho 4rum ngày càng mạnh hơn.cò ko thì........
ko biết sao bạn lại nói những lời như vậy và ko biết tại sao 4rum có những ng như vậy nữa..........?

"thợ săn jack" sai rồi, dù sao ng ta cũng bỏ công sức ra làm, đóng góp cho 4rum chút ít nhưng cũng đáng quý rồi :D

taylorswift

tại cậu thợ săn nói Taylor xấu đấy mà :ar! tui cũng muốn bem cậu lắm T.T thôi,có gì ae bỏ qua cho nhau đi ,nhẹ nhàng mà giải quyết thôi :))
@Jack,cái chữ kí của cậu đâu rồi T.T bỏ đi phí quá :))=))
@everyone :D để rảnh mình thử xử e nỳ xem :D sao nó cứng đầu quá ,đờ ra gon và taylor ra tay rồi mà ko đc :))=))

E đã tìm ra nhửng chỗ chưa vh đc nằm ơ đây nè (!:\private\200277C2\layout.htm)nhưng file này e ko co pc ko dịch đc.xử lý bằng x-plore bị lỗi hoài nên nản luôn.a jonny coi sử giùm e với thank a 100lần luôn.

boy_online01

E đã tìm ra nhửng chỗ chưa vh đc nằm ơ đây nè (!:\private\200277C2\layout.htm)nhưng file này e ko co pc ko dịch đc.xử lý bằng x-plore bị lỗi hoài nên nản luôn.a jonny coi sử giùm e với thank a 100lần luôn.

Chứng tỏ cậu này cũng pro lắm chứ ko phải amateur đâu nhé :D. Mình đang dịch lại từ đầu mà mới dịch đc có 1/3 trong rsc thôi này. Chỉnh sửa xml thì dùng File Browser nhé, sửa bằng Xplore bị lỗi là đúng rồi. Kinh nghiệm nghịch effect trước kia đấy :)

jack_hunter97

Chứng tỏ cậu này cũng pro lắm chứ ko phải amateur đâu nhé :D. Mình đang dịch lại từ đầu mà mới dịch đc có 1/3 trong rsc thôi này. Chỉnh sửa xml thì dùng File Browser nhé, sửa bằng Xplore bị lỗi là đúng rồi. Kinh nghiệm nghịch effect trước kia đấy :)

nhìn như vậy mà hổng phải vậy đâu ko nên;;);;);;);;);;)

boy_online01

Thằng này dịch khó quá, đã dịch được 99% rsc rồi mà nó vẫn hiện EN là thế nào nhỉ? Đã thế còn ko vào đc system setting :|. Bỏ cuộc thôi X_X

NTiolanDatluu

Thằng này dịch khó quá, đã dịch được 99% rsc rồi mà nó vẫn hiện EN là thế nào nhỉ? Đã thế còn ko vào đc system setting :|. Bỏ cuộc thôi X_X

nhiều bro ra tay mà đành bỏ cuộc sao, kiếm đã tuốt khỏi bao thì không nên rút lại, chẳng có nhẽ mình cũng VI phát xem sao nhẩy :D

taylorswift

Còn trong file này nè.(!:\private\200277C2\layout.htm)chỉ cần dịch đc là xong rùi đó.e đả dịch .rsc xong 100% rùi đó.

jack_hunter97

Thấy hay thank mình với phuongxinh ai kô thank hay tải chùa đọc kô thank ( mình phuongxinh và chủ thớt ở trên0) thì tối ma ấy chim đó nha kô muốn thì mong thank đi kô thì . . . ( con ma ép mình T_T)

NTiolanDatluu

Thấy hay thank mình với phuongxinh ai kô thank hay tải chùa đọc kô thank ( mình phuongxinh và chủ thớt ở trên0) thì tối ma ấy chim đó nha kô muốn thì mong thank đi kô thì . . . ( con ma ép mình T_T)

thợ săn luôn có những lời nguyền kinh khủng quá, ma cắn chim :))