• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Player V3.0.16 S60v5 Full (VH) 7.7.2011 [UPDATE 06/07/2011]

taylorswift

UC Player V3.0.16 phát hành ngày 06/07/2011

Thank a (NTiolanDatluu)và mượn lời giới thiệu của a

Hỗ trợ định dạng: MP4,.AVI,.FLV,.WMV, .3 GP,
3GPP,.MKV,.RM,.RMVB,.F4V
Tính năng mới:
1.Giao diện người dùng mới, mang lại nhiều tươi cảm giác.
2. Một chuyển hướng video mới trung tâm, thông qua các kênh chuyên nghiệp và chuyên mục, để cung cấp toàn diện, trực tiếp, phong phú video nội dung giới thiệu
3. Phiên bản phim thông minh của sự lựa chọn, cho phép bạn lựa chọn của bạn tập trung, bạn chọn từ video của chúng tôi phiên bản của máy nghe nhạc của bạn
4. Trực quan hơn video danh sách, bởi địa phương theo cách bạn nắm bắt được video xem trước.
5. Tối ưu hóa video search, video tìm kiếm cung cấp một cách thuận tiện hơn
Fix lỗi:
1) QQ vấn đề màn hình giật sửa chữa.
2) Fix lỗi đồ thị âm thanh (có thể được thiết lập để chuyển bản vẽ để giải quyết).
3) Fix không thể chơi các tập tin rmvb gắn vấn đề sau.
4) Sửa chữa chơi hỏi trước thoát khỏi màn hình
5) Năng động của quá trình sửa chữa vấn đề kết nối mạng vòng tròn nhấp nháy.

www.box.net/shared/pet5537qi5kab79etozs

http://www.4shared.com/file/_xhuBaR8/UCPlayer-30016-S60V5_full_VH_.html

Chỉnh sửa cuối:

taylorswift

Rất cảm ơn bạn đã Viêt hóa..nhưng Việt hóa nữa chừng thế này dùng nó sao sao ý...

Bạn thông cảm nha vì mới tập vh nên chưa chính xác lắm.còn mấy chỗ mình tìm hết rùi mà ko thấy đâu nên ko thể vh đc.

viettin76

Member
sau khi nhờ thằng đệ trứng cút dịch dùm bản này thì có gì mới nek... có hình minh hoạ cho phim của bạn, xem phim lẻ, phim bộ, phim hoạt hình và mấy đoạn phim hài trực tuyến, và có nhiều đài truyền hình trứng cút trực tuyến cho bạn cho bạn chọn, chủ thớt thấy string dài nên không dịch thêm, làm cho mình Việt hoá gần xong xoá đi tải bản này về xem thì mới có Việt hoá được 35 phần trăm,