• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser 8.2.0.116(Build12010514) VI by manhtu [7/1/12]

manhtu

UC Browser 8.2.0.116
Phiên bản Trung Quốc chính thức
Cập nhật: 5-1-2012
Phát hành: 6-1-2012

Phiên bản chính thức trên trang chủ

600e1db38663dc9ef0a92b54f8fd575b_39752466.giftailor0000.bmp

Tính năng mới
1. touch-screen machine optimized dupload box layout, style and more fashion sense; new personalized graffiti, doodle while heart mass change;
2. Picture festive warm start automatically issued, UC brings you attentive care and greetings;
3. new touch-screen machines fast panel, visit the website at any time recall, convenient;
4. supports the call to send text messages incoming call, browse the web, send text messages to share in one step;
5. variety of beautiful skin debut, with automatic push feature, the latest hottest skin delivery to your hands;
6. panel touch-screen machine optimized menu, so you can quickly switch between sliding menu pages,card machines are not fast, smooth operation;
7. forum-mode UI optimization, refreshing color + simple layout, theforum better, faster, cheaper traffic.

- Chỉnh sửa Bookmark
- Thêm Yahoo, Facebook và 3 trang tin tức VN ở Danh mục riêng

Sửa lỗi ngày 6-1-2012
1. Fix the download manager to download the menu item has been no clear
2. The new web browser to shutdown the switch, you can set - System Settings - to modify the display settings
3. A night mode fixed address input box displays a white square

Xong từ đêm qua nhưng 4rum đóng cửa giờ mới up được.
Sau khi cài xong vào Cài đặt hệ thống, chọn Xóa dữ liệu người dùng để khởi tạo lại một lần nữa.

vantritv

em download bản của anh về cài ok.sài dc vài lần .giờ mở lên nó tự khởi tạo lại dử liệu. giờ toàn ngôi sao không (tiếng tàu) .hic...gở ra cài lại vẩn như thế...em sài nokia c5 00. :(( :((

manhtu

Vào cài đặt, Xóa dữ liệu người dùng cho nó khởi tạo lại là ok

chickentree

Các bản Ucweb Việt hóa hầu hết khi vào trang dantri.com thì hình ảnh bị lỗi, hình bị phóg to 1 cách bất thường. Chữa trị nó ntnào? Ai pít chỉ dùm, thanks nhìu!

Namthanh8x

Bạn mạnhtu bạn có thể fix cho trang tìm kiếm google bằng google Việt Nam kô. Mỗi lần muốn tìm kết qủa thuần Việt toàn phải vào google.com.vn

hmhieu

Cài vào E72 nó báo là phần mềm không tương thích, ok thì vẫn cài đưọc, nhưng sử dụng không được!

TruBic

Well-Known Member
ax. lâu quá ko vào diễn đàn chủ top vẫn là thành viên cấp 5 pó tay!

Keongot_94

Mọi ng cho e hỏi vs ạ.e dùg uc vào facebook có luu mật khầu của tài khoản.e đã vào face đổj mật khẩu.hôm sau vào laj face thj k dc vj k đổi mật khẩu đã luu tren uc.e faj lam tke nao de xoa mat khau cua face tren uc day a

manhtu

Mọi ng cho e hỏi vs ạ.e dùg uc vào facebook có luu mật khầu của tài khoản.e đã vào face đổj mật khẩu.hôm sau vào laj face thj k dc vj k đổi mật khẩu đã luu tren uc.e faj lam tke nao de xoa mat khau cua face tren uc day a

nếu đổi trên máy tính, sau đó lại vào bằng điện thọai thì nó vẫn login vào ko đúng mật khẩu chứ

hocdzungkts

phần mềm này vào thẳng trang chủ dowload bản tiếng việt cần gì phải viet hóa nhỉ

matthenho

phần mềm này vào thẳng trang chủ dowload bản tiếng việt cần gì phải viet hóa nhỉ
đúng là trên trang chủ có bản tiếng việt, nhưng từ ngữ lủng củng lắm bạn à, không bằng người mình việt hóa đâu bạn,

0la123

~X(có ai biết cách convert ảnh đuôi*SVG sang *MIF ko? mách mình với nhé, Thanks nhìu!

clack_16

"Cài đặt hệ thống,
chọn Xóa dữ liệu người dùng"..sao mình không tìm thay muc này nhi?mà ban dau dùng thì là tieng Viet,sau lan khoi tao thu 2 thì trang mo dau bien thành tieng Trung hêt.
Cung~ không anh huong lam den viec su dung lam.nhung mà phan mem cu nua Viet,nua Trung...thay làm sao â'y.
Bro cho mình xin ban này mà 100% Trung Quoc nhé !thank.