• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser 8.2.0.116(Build12010514) VI by manhtu [7/1/12]

manhtu

"Cài đặt hệ thống,
chọn Xóa dữ liệu người dùng"..sao mình không tìm thay muc này nhi?mà ban dau dùng thì là tieng Viet,sau lan khoi tao thu 2 thì trang mo dau bien thành tieng Trung hêt.
Cung~ không anh huong lam den viec su dung lam.nhung mà phan mem cu nua Viet,nua Trung...thay làm sao â'y.
Bro cho mình xin ban này mà 100% Trung Quoc nhé !thank.

Cài đặt hệ thống-click Tùy chọn sẽ thấy.
Nếu muốn 100% TQ thì vào trang chủ down nhé.

clack_16

Sao mình ta?i file tu mediafire tòan báo lôi~ -49997 nhi?
Voi nhung~ file *.mp3 thì cu vù vù..nhung sis,sisx,rar..toan báo loi.

manhtu

Sao mình ta?i file tu mediafire tòan báo lôi~ -49997 nhi?
Voi nhung~ file *.mp3 thì cu vù vù..nhung sis,sisx,rar..toan báo loi.

chỉ ko tải được MF và nhưng trang đếm thời gian thôi
còn mp3, sis, sisx, rar, zip tải bình thường

clack_16

hê hê hê. .tìm ra 1em ði kèm voi ucweb de xu lí thèng cha mediafire này roi.ðó là dùng kêt hop voi uc thunder 1.2 or 1.45..day cung la tien ich quan lí download,speeddownload cung tuog doi on dinh..chi có dieu là toàn tieng Trung Quoc..^^.
Vào link mediafire(không phai setting brower trong ucweb nua,kê. nó..default luôn) kéo con tro? xuông chu~..download trong mediafire/an phím 1 chon 3(copy)./copy duong link.
Vào ucthunder /option/newtask/paste cái vua copy vào..thê' là ngô'i can móng tay mà doi thoi.
Nói thì dài,các bác search trên forum hay google xem..cái ucthunder hay phê't.^^.
Da test chuc nang tìm kiem baj hát cu UC TD,Rat ok nhé.nhac mtv,viet nam deu tìm ra ket qua va download ngon lành cành ðào.

Chỉnh sửa cuối:

manhthang599gtb

cái này dùng thì chấp nhận là nhanh nhưng mõi cái là nhiều font thấy nó hiện lên hình sao không à, bực mình lắm.