• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser - S60v5 - Các phiên bản (Up V9.1.0.319)

Dragon459

Manager
UCBrowser V8.8.0.245 (Build13010909) S60v3v5^3AnnaBelle
Phiên bản chính thức (có hỗ trợ TV)

Giới thiệu:

UC Browser là ứng dụng duyệt web di động tốt nhất cho các điện thoại chạy hệ điều hành symbian

Tính năng:

Công nghệ nén
Công nghệ nén của UC Browser có thể giảm đến 90% chi phí dữ liệu, giúp bạn duyệt web nhanh hơn và tiết kiệm lưu lượng một cách tuyệt đối.
Mạng lưới ổn định
Kỹ thuật Free-link, cung cấp kết nối mạng wireless ổn định hơn.
Công cụ tìm kiếm đa dạng
Bên trong trang bị các công cụ tìm kiếm phổ biến, đáp ứng nhu cầu tìm kiếm của bạn.
Tab
Duyệt giữa các tab, di chuyển qua lại giữa các trang một cách dễ dàng.
Danh mục
Hàng trăm website phổ biến nhất được đưa vào danh mục, tất cả những gì bạn cần làm chỉ là nhấp vào!
Quản lý download
Quản lý download cực mạnh, hỗ trợ download gián đoạn, download nhiều tuyến trình.
Tối ưu hoá
Hỗ trợ các hệ điều hành khác nhau, tối ưu hoá giao diện người dùng, cung cấp cho người dùng cảm nhận duyệt tốt nhất.
Bảo mật
Quản lý tài khoản đăng nhập, hỗ trợ Cookie.
Pre-load
Kỹ thuật Pre-load giúp cải thiện hơn về tốc độ duyệt web của bạn.
Chỉ mục và lịch sử
Truy cập vào các trang web yêu thích của bạn qua hỗ trợ chỉ mục và lịch sử
Tự động bổ xung tên miền
Hỗ trợ tự động bổ xung tên miền thông minh, chỉ cần nhập một vài ký tự sau đó chọn địa chỉ của bạn.
Chỉ mục và lịch sử
Truy cập vào các trang web yêu thích của bạn qua hỗ trợ chỉ mục và lịch sử.
Tự động bổ xung tên miền
Hỗ trợ tự động bổ xung tên miền thông minh, chỉ cần nhập một vài ký tự sau đó chọn địa chỉ của bạn.
Chế độ duyệt
Hỗ trợ dạng thức thích ứng và dạng thức thu phóng để đáp ứng sở thích khác nhau của bạn.
Lưu và chia sẽ
Hỗ trợ lưu trang web và hình ảnh và chia sẽ chúng thông qua Bluetooth hoặc SMS.
Quản lý File
Bạn có thể thực hiện mở, xoá hoặc chia sẽ file thông qua Bluetooth trong UC Browser.
Giao diện đêm
Hỗ trợ chức năng duyệt giao diện đêm giúp bảo vệ cặp mắt của bạn.

Phiên bản: 8.8.0.245

1. Ảnh nền trục tuyến mới : Bạn có thể tải về một loạt các hình nền mới nhất từ trang chủ Ucweb
2. Chia sẻ trên Twitter : Giờ đây bạn có thể chia sẻ links và hình ảnh trên Twitter
3. Xóa lịch sử duyệt khi thoát trình duyệt : Bạn có thể kuawj chọn chức năng xóa lịch sử duyệt khi thoát UC Browers để bảo về sự riêng tư của bạn
4. Cải thiện việc quản lý Bookmarks của bạn trên điện thoại cảm ứng
5. Bổ sung thông minh các từ khóa tìm kiếm : việc tìm kiếm trở nên đơn giản và nhanh hơn

Yêu cầu : Không

Last edited by a moderator:

hucu

Member
Không tải được file đính kèm trong gmail

Các bạn cho mình hỏi tại sao gmail trong UCBrowser mình đính kèm được file đi nhưng lại không download được thư về

Dragon459

Manager
Các bạn cho mình hỏi tại sao gmail trong UCBrowser mình đính kèm được file đi nhưng lại không download được thư về
Khi bạn vào gmail thì bạn chuyển về chế độ HTML cơ bản là có thể thực hiện được thao tác download tệp đính kèm.

hucu

Member
Khi bạn vào gmail thì bạn chuyển về chế độ HTML cơ bản là có thể thực hiện được thao tác download tệp đính kèm.

Tất nhiên mình đã chuyển về chế độ HTML cơ bản thì mới đính kèm file lên được chứ, nhưng không biết tại sao lại không tải được xuống nữa mặc dù lúc trước vẫn tải được, hay là do down quá dung lượng nên không tải được nữa.

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
UCBrowser v9.1.0.319 S60v5 Signed Official

Mới:
- Truy cập vài tải trực tiếp từ cloud
- Bàn phím ảo trực quan hơn
- Tăng hiệu suất

[DOWNLOAD]Download[/DOWNLOAD]