• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer 2.1_VI + UCWEB 7.0 _VI Cặp đôi hoàn hảo !

Status
Không mở trả lời sau này.

Thangnd31082

Khi dùng UCweb rất nhiều Pro thường than vãn không xem được các đoạn Video hay nghe những bài hát trực tuyến !

Câu trả lời là cần có thêm người anh em của nó : UCPlayer. Khi cài đặt bạn không tự tin vì nó toàn là Tiếng Tàu trong khi không phải ai cũng đủ trình độ Hoa ngữ để điều khiển nó !

Đừng lo, giờ đây đã có UCPlayer 2.1 Việt hóa của chúng tôi, nó sẽ giúp bạn điều khiển tốt con ngựa bất kham này.

Các bạn tải File đính kèm bên dưới , bỏ đuôi .7z đi và mở như File rar thông thường
Nếu bạn chưa cài UCweb 7.0 Việt hoa có thể tham khảo tại đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=66465

Còn chần chừ gì nữa mà không dùng thử ? Nhớ thanks cho bài giới thiệu này ngay cả khi bạn thấy bản Việt hóa quá tồi !:D

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Không có test nhưng lỡ đọc nên phải nhấn Thanks! :)):)):))
Cặp đôi hoàn hảo đây mà, thứ 2 đau bụng các em nghỉ sớm thầy về post bài.

DreamLand

Khi dùng UCweb rất nhiều Pro thường than vãn không xem được các đoạn Video hay nghe những bài hát trực tuyến !
Câu trả lời là cần có thêm người anh em của nó : UCPlayer. Khi cài đặt bạn không tự tin vì nó toàn là Tiếng Tàu trong khi không phải ai cũng đủ trình độ Hoa ngữ để điều khiển nó !

Đừng lo, giờ đây đã có UCPlayer 2.1 Việt hóa của chúng tôi, nó sẽ giúp bạn điều khiển tốt con ngựa bất kham này.

Các bạn tải File đính kèm bên dưới , bỏ đuôi .7z đi và mở như File rar thông thường
Nếu bạn chưa cài UCweb 7.0 Việt hoa có thể tham khảo tại đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=66465
Còn chần chừ gì nữa mà không dùng thử ? Nhớ thanks cho bài giới thiệu này ngay cả khi bạn thấy bản Việt hóa quá tồi !:D
Chúc vui !
Cảm ơn anh trước hen!
hehe hùi tối qua em ngồi vọc vạch UPLAY này mừ hok xong ngủ quên mất tiêu, anh đánh nhanh thắng nhanh đó he.
Em tính chuyển bớt ngôn ngữ qua tiếng anh mừ vẫn chưa sử dụng được vì vào trong Ucweb vẫn là tiếng Trung Hoa,potay!
Anh có thể nói rõ thêm cách xài được không anh.
hok hỉu ra làm sao cả: kết nối máy chủ trong một lúc rồi lại bắt reconnect mà vẫn không được! Hic
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

vokhanhyen

chà chà ! anh LQT nhanh quá hem !!!:))đây là bản 2.1,thật ra là có bản 2.1.3 cho v2 nữa cơ !!! nhưng em thử đưa cho bản này trước để anh em xem có ai quan tâm hay không !! Nếu cần anh có thể search trên GOOGLE để lấy bản cuối cùng !!!
GOODLUCK:D

llTuyetTinhCocll

Mấy cái vụ liên quan đến Ucweb này nọ là biết chỉ có anh thangnd nhà ta mà thôi.....
anh chi ơi.... lúc trước em ko quan tâm mấy về phần này..... nhưng giờ thì em lại muốn cài nó..... cho em hỏi từ trước tới giờ em chưa có cài pm gì liên quan đến web..... vậy thì bay giờ em vài cái bản này thì có thể lên web giống mấy anh chị đc ko????? ...... ( tất nhiên là sẽ có gprs, đúng hem anh chị )
P/s : em xài N70ME

hacdongphong

Mấy cái vụ liên quan đến Ucweb này nọ là biết chỉ có anh thangnd nhà ta mà thôi.....
anh chi ơi.... lúc trước em ko quan tâm mấy về phần này..... nhưng giờ thì em lại muốn cài nó..... cho em hỏi từ trước tới giờ em chưa có cài pm gì liên quan đến web..... vậy thì bay giờ em vài cái bản này thì có thể lên web giống mấy anh chị đc ko????? ...... ( tất nhiên là sẽ có gprs, đúng hem anh chị )
P/s : em xài N70ME

cài bản Ucweb 7.0 la chạy ngon

langtu13493

chà chà ! anh LQT nhanh quá hem !!!:))đây là bản 2.1,thật ra là có bản 2.1.3 cho v2 nữa cơ !!! nhưng em thử đưa cho bản này trước để anh em xem có ai quan tâm hay không !! Nếu cần anh có thể search trên GOOGLE để lấy bản cuối cùng !!!

keke thế thì up lên cho anh thang sử lý nó luôn đi vokhanhyen hôm qua tính thịt thằng en nhưng chưa kịp làm gì thì anh thang đã quay nó luôn rồi.anh thang lúc này pro quá ha!!>:)

llTuyetTinhCocll

cài bản Ucweb 7.0 la chạy ngon

nhưng em thấy ở bên đó tùm lum file hết...... tải file nào ??? ( chi tiết dùm em xíu , em hơi gà vụ này lắm )......:(:(:(
còn bản này có phải là để duyệt web ko??? hay là để dành coi video trên web vậy anh chị .....( đừng cười heng , em ko biết thiệt áh );;);;);;);;);;)

minhloi

phai bị lỗi mình ko bung được up hộ mình phai việt hóa duoi rsc với.thank

jimmyvn88

Posted via Mobile Device
down mobile hay bị như thế mà.Sau a e up link 4share cho chuẩn

thanhhuymy

Các bạn chú ý : nên giải nén trên PC rồi hảy đưa vào điện thoại để giảm thiểu hiện tượng File Corrupted ! ( Kinh Nghiệm )

Thangnd31082

ANh cũng không quan tâm nhiều tới cái này , việt hóa để anh em nào thích thì dùng thôi ! Mà bản này là mới nhất đó em ! Anh cập nhật lúc 9h10 nó bảo thế này này :

Không biết thực hư thế nào nữa !

RACKQUAN

Không thể cài được nếu down bằng pc hay dthoai với của chủ topic
Nhưng tôi vẫn cài được bản Việt hóa bằng cách
Cài đặt : ucplayerv2.1 for S60.sis (china)
Cài đè : UCPlayer.rSC Vào E/System/app/ucplayer

=>download<=

hoanghuy16vn

thangnd31082 ơi mình tải về máy rồi cài nó báo file corrup. Bạn fix lại được không

Status
Không mở trả lời sau này.