• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.1.03 cho S60v2

Status
Không mở trả lời sau này.

vokhanhyen

Theo yêu cầu của quí vị khán giả !!! VKY post cho anh em bản ucplayer hiện tại là 2.1.03 mà test OK cho v2
Phiên bản mang ngôn ngữ china !!!

CHúc anh em vui vẻ và thích thú với phần mêm này
NOTE: vậy là anh em v2 không phải ghen tị với v3 rồi nhé he' he' he'

ongtrungducmx25

sao bạn không làm một bài hướng dẫn cho anh em biết cách làm cho hình thì biết vậy thôi!

haysuzuki

vokhanhyen ơi hãy việt hóa giùm lun đi, mình thích cái này lắm.

Theo yêu cầu của quí vị khán giả !!! VKY post cho anh em bản ucplayer hiện tại là 2.1.03 mà test OK cho v2

vokhanhyen ơi hãy việt hóa giùm lun đi, mình thích cái này lắm.

laocai_city

cái này dùng thế nào vậy anh ơi? hum nay ko mang đầu đọc nên ko down đc:D anh nói rõ hơn tẹo để mọi người cùng pit đi ạ:mad:)=D>=D> thanks anh phát:D

Mjnhvu

cai nay xem tivi duoc day cac ban ah minh xem tren 6670 nhung kenh nhu CCTV1,CCTV2,CCTV3,CCTV8,CCTV10 va nhieu kenh đia phuong khac cau trung quoc tat ca deu truc tiep het chu khong co off line dau minh moi xem phim tan dong song ly biet tren CCTV8 vao moi trua 12 gio nhung co luc mang hoi giat neu co 3g thi so mot,nhung doi voi s60v2 nhu the nay la qua tuyet roi đay (phai dung ucweb 7.0 va ucplayer 2.1.3 thi moi xem duoc)
Posted via Mobile Device
Không cần thiết phải dùng ucweb 7 đâu bạn. Mình dùng ucweb6.3 vẫn xêm được mà. Chủ yếu ucweb dùng để tìm link để kích hoạt ucplayer chạy thuj.

thanhtungsx

Sao ko Vh nó luôn đi Võ Khánh Yên ? :O

httronghieu

Lời nhắn từ Diễn đàn
Chủ đề không tồn tại. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT
vậy là sao?

TruBic

Well-Known Member
Lời nhắn từ Diễn đàn
Chủ đề không tồn tại. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT
vậy là sao?
Thôi, qua box VH tìm đi bạn, có ngay tại trang 1 đấy. Lỗi này của Pdaviet mình cũng ko rõ nữa.

thuyls12

Helps! em cài phần mềm toàn bị " File corrupted ", em cài nhiều lần rồi nhưng vẫn bị như vây. em cài đầy đủ python,libs,mode nhưng vẫn không thấy gì?

Status
Không mở trả lời sau này.