• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.3 - Phần mềm duyệt WEB mạnh nhất trên Mobile hiện nay!

thanhnam711

Opera là file sis mà bạn, trình này chạy nhanh lắm, cũng ngang ngửa với UCWEB đấy, dao diện cũng khá bắt mắt. Nhưng nhược điểm của nó là không "bóp" trang web lại cho vừa màn hình đt đc. Vì vậy khi lướt hơi bất tiện xíu. Mình xài song song 2 cái lun

Chỉnh sửa cuối:

vuadientu

có gprs là mừng rồi pác à :(
Vùng sâu xa mà!
Tốn 1chút nhưng đến với Pv là dc roàj :D
Có thể giao lưu tại => theking_auto
:D
Thực ra đến nay vẫn chưa pm nào hạ bệ đc ucweb :D

Posted via Mobile Device
sky fire=>đẳng cấp là mãi mãi

hunter19000

vẫn xoay ngang đc mà pác :-??

Posted via Mobile Device
máy 5700 ko chạy được phần mềm xoay ngang màn hình bạn à. Còn ucweb ko hỗ trợ xoay ngang màn hình như opera thì phải

Posted via Mobile Device

benzjr

Nhắc đến Skyfire mình buồn lắm, Mình làm dc truy cập internet qua Bluetooth rồi, truy cập internet ko tốn tiền, chì tốn tiền ADSL máy tính, mà muốn cài Skyfire mà ko dc, mình đã làm theo hướng dẫn là đăng ký số dt ở Mỹ, nhưng vẫn ko down dc, Bro nào chỉ giáo cho mình 1 tí. Hix!!!
Bro nào có acc trên trang Skyfire thì cho mình mượn dơn 1 tí, hình như nó ko cho Signup nữa thì phải, mình muốn cài pm này lắm! Rất mong dc giúp đỡ!!!

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Nhắc đến Skyfire mình buồn lắm, Mình làm dc truy cập internet qua Bluetooth rồi, truy cập internet ko tốn tiền, chì tốn tiền ADSL máy tính, mà muốn cài Skyfire mà ko dc, mình đã làm theo hướng dẫn là đăng ký số dt ở Mỹ, nhưng vẫn ko down dc, Bro nào chỉ giáo cho mình 1 tý. Hix!!!

sáng mai pm yh theking_auto
Tớ sẽ share sky của tớ...khỏi đk vẫn chạy ào ào :D
Giờ 6F sắp ngũm rồi...cày cả ngày ;)

Posted via Mobile Device

thanhnam711

sáng mai pm yh theking_auto
Tớ sẽ share sky của tớ...khỏi đk vẫn chạy ào ào :D
Giờ 6F sắp ngũm rồi...cày cả ngày ;)

Posted via Mobile Device

Nếu bạn sợ chai pin thì kiếm mua cái pin cùi cùi ý rồi vừa xài vừa sạc. :D

Auto

Nếu bạn sợ chai pin thì kiếm mua cái pin cùi cùi ý rồi vừa xài vừa sạc. :D

đang định...nhưng k ai bán :D
Bạn gì đó ơi...lấy sky hok?
Trong 5phút pm tớ liền...k thì sáng mai nhé ;)

Posted via Mobile Device

máy mình N81-8G đã up firmware lên 21.0.0.8 hiện máy đang xài cái UCWEB6.1, mình down cái UCWEB 6.3 về cài vô máy ok, nhưng khi mở lên dùng thì máy bị khởi động lại. xin ai biết chỉ cách jup mình với. có j pm trên diễn đàn dùm mình hen hay wa mail longnicholas2003@yahoo.com. xin chân thành cảm ơn nhiều nhiều.

Auto

E k có máy để test xem nó đụng với pm nào :-?? Nhưng nếu cần thiết dùng v6.3 này thì 2 pác 4mat 1lần vậy?
Or pm yh để e gửi cho 1bản này (nhỏ nhưng cực khủng ;))
Posted via Mobile Device

dolphin

đúng thất mình 4mat thì cài thằng này đầu tiên dùng ngon lành ko bị rs máy nứa,ko biết nó đụng với soft nào

Auto

đúng thất mình 4mat thì cài thằng này đầu tiên dùng ngon lành ko bị rs máy nứa,ko biết nó đụng với soft nào

chuyện này chỉ có...pác mới biết đc :D
giờ cài lại pm, mỗi khi cài xong pác vào ucweb và pm vừa cài là túm đc nó ngay ;)
Posted via Mobile Device

kevin_fire

em vào Web bằng thằng này kô biết xem theo kiểu như trên máy tính như nào. Nó toàn cho xem như kiểu trên mobile thui. Như Operamini có cái zoom ấy. tải cả trang web vào rồi đọc đoạn nào zoom đoạn ấy. Các a chỉ giúp em.!!!!! Với lại vao` bản này lúc vào chương trình nó cứ bắt duyệt cái gì ấy, cancel thì vào để duyệt bình thường. Em muốn tắt cái chức năng mới phần mềm vào mà nó cứ duyệt đấy.

Auto

em vào Web bằng thằng này kô biết xem theo kiểu như trên máy tính như nào. Nó toàn cho xem như kiểu trên mobile thui. Như Operamini có cái zoom ấy. tải cả trang web vào rồi đọc đoạn nào zoom đoạn ấy. Các a chỉ giúp em.!!!!! Với lại vao` bản này lúc vào chương trình nó cứ bắt duyệt cái gì ấy, cancel thì vào để duyệt bình thường. Em muốn tắt cái chức năng mới phần mềm vào mà nó cứ duyệt đấy.

muốn tắt load...thì k đc...pác à ;)
Còn muốn duyệt zoom thì menu => settings => browse mode => zoom mode ;)

Posted via Mobile Device

kevin_fire

sao em load một trang chẳng hạn như pdaviet.net thì tại sao kô có hình ảnh vậy các anh. chỗ có hình nó chỉ hiện chữ image !!!

dung1291985

sao em load một trang chẳng hạn như pdaviet.net thì tại sao kô có hình ảnh vậy các anh. chỗ có hình nó chỉ hiện chữ image !!!

để chế độ Zoom mới đầy đủ ảnh bạn ạ. chết độ kia ko có ảnh để tối giản dung lượng đó :)

Auto

chỉnh zoom tới đâu đi nữa thì cũng k có thấy gì ngoài text đâu pác ơi! :D
vào PV bằng mobile thì phải chấp nhận thôi à ;)