• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.3 - Phần mềm duyệt WEB mạnh nhất trên Mobile hiện nay!

dung1291985

Đây là bản mới nhất, dùng UCWeb cực sướng ,đã sài rồi thì bạn sẽ mau chóng quyên đi Opera hay ngay cả phần mềm duyệt web trên máy, với cực nhiều tính năng, UCweb là phần mềm siêu mạnh, với 2 chế độ duyệt web dạng adapter mode hay ZOom mode, với một lúc mở nhiều tab cùng lúc được, đi kèm với UCWeb là một hệ thống downloader cũng mạnh ko kém, so với PC thì nó cũng như IDM trên PC vậy, hỗ trợ down nhiều link 1 lúc, có khả năng resume đề phòng mạng ngắt quãng, kèm theo là công cụ hỗ trợ mở file zip,rar....

Khi bạn vào mạng buổi tối, ko muốn đèn màn hình làm chói mắt thì bạn có thể để chế độ theme ban đêm, ngoài ra còn vài theme khác của UCWeb cũng khá đẹp mắt, tính năng thì dường như còn rất nhiều, zoom ảnh, xem ảnh, hỗ trợ phím tắt, kiểm tra lưu lượng đường truyền, ổ đĩa mạng, .... tất cả đang chờ bạn khám phá!

P/S: Nhóm SymPViet vào cuộc thôi :D đây là 1 phần mềm ko thể bỏ qua >:)

Chỉnh sửa cuối:

hunter19000

Các bác chú ý nha phải sign mới cài được (kể cả hack phone) test trên 5700. Phần mềm này có chế độ xem ngang màn hình không bác Dũng

Posted via Mobile Device

haiau84

Các bác chú ý nha phải sign mới cài được (kể cả hack phone) test trên 5700. Phần mềm này có chế độ xem ngang màn hình không bác Dũng

làm gì có vụ hack phone rồi mà còn sigh nữa chứ. bác này tầm phào waaa:))

haphuongbao

truoc khi cai phai sign la lam sao vay???

Đề nghị post bài có dấu tiếng Việt!

Last edited by a moderator:

phantnang

cái hay nhất của bản 6.3 là xem media mà không thấy đâu hết, buồn ghê:((
1 số soft hack phone rồi mà vẫn không cài được thì chỉnh lùi ngày tháng lại đi, mình phải làm vậy mới cài được đó.:-??

MrTho1990

em cũng đang dùng ucweb nhưng tiếng trung nên hok bít j lun . dowload về thử xem sao

Kojiro

Super V.I.P
truoc khi cai phai sign la lam sao vay???

Đề nghị post bài có dấu tiếng Việt!

Bạn phải tìm hiểu thế nào là sign thế nào là hack cái đã. Phải hiểu hack để làm gì, sign để làm gì thì mới biết được. vấn đề đó đã được thảo luận nhiều rồi. bây giờ bạn đừng quan tâm trả lời câu hỏi đó như thế nào mà là tìm bài viết hướng dẫn hack, hack máy của bạn rồi cài Pm vào. Ko hack thì cài vào báo lỗi ráng chịu :)

bb8868

BẢN CẬP NHẬT UCFly UCWEB 6.3.1

UCFly UCWEB 6.3.1 S60v3 SymbianOS9 Unsigned Rapacked-Dogg [UPDATED 09/2009]
Now working on all symbian devices

Description:
UCWEB is web browser with lots of great features. It is one of the most popular web browser in the symbian environment

NOTE:
Here is the improved translation of UCWEB 6.3.1 final translated by Akushah and edited by me. All you need to do is sign it or just hack your phone and install it. You would never get a "Certificate error, Constrained by the certificate." message while installing.

Chỉnh sửa cuối:

vuadientu

Đây là bản mới nhất, dùng UCWeb cực sướng ,đã sài rồi thì bạn sẽ mau chóng quyên đi Opera hay ngay cả phần mềm duyệt web trên máy
liệu có quên được skyfire không nhỉ? Ai dùng rồi cho ý kiến phát:-?:-?

thanhlonely

Duyệt web phê thật, opera với phần mềm kèm theo máy thua xa. Cái này có lẽ thua mỗi skyfire ở khoản xem media online thôi

Auto

Dung giành với e ròy nhé!
Tính cn ra net post pm này mà bị hớt tay trên rồi :((
E xài pm này từ hồi pú tí mẹ :D
Buồn Dung luôn :(
Posted via Mobile Device

vuadientu

Duyệt web phê thật, opera với phần mềm kèm theo máy thua xa. Cái này có lẽ thua mỗi skyfire ở khoản xem media online thôi

Nó có nhanh=skyfire không bạn. Mình thấy cái opera là ẹ nhất: opera mini thì chậm, opera 8.65(hình như thế) thì cứ gặp trang nào nặng( cỡ PDAviet thôi) là bay mất tiêu rồi:|:|:|

haiau84

bác nào hướng dẫn cho em phần cài đặt với... mình vào nhưng duyệt wed ko được. máy đã kết nối gprs. thanks

Auto

Vào cho nó accep và chọn mạng kết nối là xài đc rùi pro!
Pm này vẫn chưa dow trên mf đc => buồn nữa :(
Posted via Mobile Device

minchoulee

N82 v30 không cài được . máy mình báo không cài được bị chi phối chứng chỉ..

gai

Well-Known Member
Lướt wed đã thật. với phần mềm này skyfire hay opera còn thua xa. duyệt wed nhanh hơn gấp 5 lần opera hay skyfidre đó các bác, nhưng chỉ thua skyfire trình duyệt media thuii :|

Auto

N82 v30 không cài được . máy mình báo không cài được bị chi phối chứng chỉ..

lùi lại 2008 :D

Posted via Mobile Device

Gprs mobi xài pm này god luôn
Vào pv trong 1s :D
Posted via Mobile Device

thanhlonely

Máy mình N82 V30 đây, chỉ cần sign thôi là cài ngon. Cái này chạy nhanh và ổn định hơn nhiều skyfire, skyfire vào những trang nào phức tạp thường không hiển thị được (do skyfire được chạy phải thông qua server proxy của nó), hơn nữa khả năng hỗ trợ download của skyfire còn kém lắm

tuilaai221

ucweb và skyfire đều có ưu điểm, ucweb thì lướt web bằng gprs tốc độ tương đối nhanh nhưng ko hỗ trợ media. còn skyfire có hỗ trợ media nhưng chỉ chay tốt trên wifi thui, skyfire mà chơi gprs thì thành con rùa rồi, operamini mình thấy vào web cũng nhanh đó, theo mình thấy là vậy . hiện giờ đang xài operamini và ucweb 6.0 để cài thử 6.3 xem seo ^.^