• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCweb 6.3 và 6.6 việt hóa, trang mở đầu việt nam (NEW)

DreamLand

Híc, em cho nó khởi tạo xong thì "của thiên lại trả địa
Bạn hỏi dùng từ nghĩa ko rõ ràng, rút cuộc làm mình ko hiểu bạn đang gặp trường hợp nào ? Thiên và Địa ở đây ý bạn là Load xong thì Trang mở đầu về ngôn ngữ China? :D :D

cute09

Lấy file .app ra.Cài lại ucwed,chép đè file .app vào rồi vào khởi tạo xem.

PVH93

Sao install roi ma chang thay icon cua uc6.6 dau.Hix

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

vjpcoj

Member
sao dạo này uc 6.3 không vào được nữa.trong khi đó 7.2 sever eng final vẫn vào tốt mà.có phải bọn trung quốc sửa sever gì của bản 6.3 không nhỉ.cách đây vài ngày vẫn dùng 6.3 tốt.mình đã thử tải bản 6.3 khác về mà không được.có ai bị như mình không nhỉ

cute09

6.3 chạy ổn định thôi .Chứ dàn trang chán chết ,dùng 7.2 đi .

vjpcoj

Member
bản 6.3 dùng vẫn ok nhất tiếc là giờ không dùng được nữa.hình như bản 6.3 dùng rẻ hơn thì phải

cute09

Tôi cũng từng nghĩ như bạn.Chỉ dùng 6.3 thôi vì nó đáp ứng đủ nhu cầu rồi.Nhưng từ khi dùng bản 7.0 rồi 7.2 ,7.3 thì tôi đã gỡ bỏ 6.3 luôn vì các bản sau này có nhiều tính năng hay hơn hẳn.Còn ổn định thì chúng cũng ngang nhau thôi.

piore

Tôi cũng từng nghĩ như bạn.Chỉ dùng 6.3 thôi vì nó đáp ứng đủ nhu cầu rồi.Nhưng từ khi dùng bản 7.0 rồi 7.2 ,7.3 thì tôi đã gỡ bỏ 6.3 luôn vì các bản sau này có nhiều tính năng hay hơn hẳn.Còn ổn định thì chúng cũng ngang nhau thôi.

bạn không thể nói như vậy, những bản sau này khi vào wap vẫn bị lỗi, sao lại bảo nó ổn định hơn 6.3

cute09

Vậy hả.Tôi gần như chả bao giờ dùng chế độ wap ua cả.Chỉ trừ khi down ở 4shared.Mà những trang wap cũng chả vào bao giờ.Kiếm lấy bộ fonts ttf đa ngôn ngữ mà dùng ,thoải mái đi.Chạy ầm ầm.

TruBic

Well-Known Member
bạn không thể nói như vậy, những bản sau này khi vào wap vẫn bị lỗi, sao lại bảo nó ổn định hơn 6.3
mình đồng ý với ý kiến này của bạn. Với bản 7,2 mình đang dùng, nhiều khi dow nhạc trên mp3.zing.vn thì sau 1 khoảng thời gian nó bị lôi ko load được! Bản 6.3 thì ko như thế!

hai_phanthiet

sever ưceb dạo này lỗi quá, lướt wap thường hay bị báo lỗi,ko biết là do hót của trang wap hay sever của Ucweb có vấn đề nữa