• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.7.32 BUILD 09062719 en

Status
Không mở trả lời sau này.

Lovesjckd

Topic huong dan download tren 4share do ma , phaj co them file do nua thj moj download dc . Up tren dt ko co djnh kem dc , ban qua do download va lam theo huong dan 100% thanh cong .
A mod thong cam nhe .

DinhTuan

Topic huong dan download tren 4share do ma , phaj co them file do nua thj moj download dc . Up tren dt ko co djnh kem dc , ban qua do download va lam theo huong dan 100% thanh cong .
A mod thong cam nhe .
dung ucweb down tren 4shared de dang ma,dau can dung thu thuat j khac dau ban
Posted via Mobile Device

Lovesjckd

Minh ko bjet taj sao del caj file do la khj down no down dc 1 ti la loi , co file nay thj khong bi sao nua . Bac nao bi nhu em thi lam nhe .
Em post =dt ,mod thong cam gjup em

Đừng thay chữ "i" thành "j" nữa nha bạn!

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Minh ko bjet taj sao del caj file do la khj down no down dc 1 ti la loi , co file nay thj khong bi sao nua . Bac nao bi nhu em thi lam nhe .
Em post =dt ,mod thong cam gjup em

Tuy post không dấu nhưng bạn dùng các chữ cái như vậy thì khó đọc quá nên không hiểu bạn nói gì thì làm sao giúp:|:|.

trinhhongha90

dung ucweb down tren 4shared de dang ma,dau can dung thu thuat j khac dau ban
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile DeviceĐúng vậy mình dùng ucweb download trên 4share rất dễ dàng mà. Chỉ dơn trên midiafire là hơi lằng nhằng nhưng vẫn down tốt

Auto

Posted via Mobile DeviceĐúng vậy mình dùng ucweb download trên 4share rất dễ dàng mà. Chỉ dơn trên midiafire là hơi lằng nhằng nhưng vẫn down tốt
Thế bạn dùng bản này ah?
down mediafire có hiện số dung lượng cần down k?
Có hiện time down k?
Posted via Mobile Device

Ntv_79

Bản này hay bản cũ 6.01 tui đều down được trên mediafile mà! Chỉ có điều lúc được lúc không thôi. Khi down thì vẫn hiển thị trong cửa sổ down load của chương trình với dung lượng, thời gian bình thường mà!

btduc

sao mình đã signed rồi mà vẫn ko cài được vậy bạn? mình xài E63 máy chưa hack

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình đã signed rồi mà vẫn ko cài được vậy bạn? mình xài E63 máy chưa hack

Có một số PM chỉ cài được khi hack máy. Việc SIGN chỉ giúp cài được 1 số PM UNSIGN thôi. Muốn loại bỏ hoàn toàn sự chi phối của chứng chỉ thì phải HACK máy bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.