• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.7 sever english

ngocthanhdhgtvt

Cậu ko đọc kỹ bài mình ah, mình nói cái gì cài trên ̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉6600 đều cài được trên 7610 chứ có phải ngược lại đâu, hix, bác này nói nhiều nhưng ko hỉu được tý nào hết

uh,mìh nhìn lộn, nhưng 7610 và 6600 ko phải anh em xjnh đôi đâu , . . . Cứ tưởng mình thôg minh, ai ngờ. . . trạng lợn... -((>;-))-

Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

xài 7710 ko có ý kiến j`,ko oik cái nì có xài ổn cho 7710 ko nhỉ
Posted via Mobile Device spam bài hay sao vậy bạn, viết cái gì thì cũng phải cho rõ để người khác còn đọc đc và gjúp mình nếu có thể, mà hết ngõ hay sao đặt cái tên cũng đụng hàng nữa chứ. Mới nhìn thì tưởng MOD KOJIRO ai ngờ ..... Chịu

hunterviet

Well-Known Member

Sao trả lời kiểu chống ko như người trên trời thế bạn, nhận xét thì ra nhận xet chứ cứ kiểu ngêu ngoao đó ra đường người ta đập cho vỡ m**. Mod thông cảm em
Posted via Mobile Device
Ucweb này hổ trợ cảm ứg ko bn

Ucweb có hỗ trợ 5800 thì chắc chắn là có hỗ trợ cảm ứng rùi, còn phải xem máy bạn là máy gì đã

MinhThang

Manager
Viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!
Posted via Mobile Device
Ucweb này hổ trợ cảm ứg ko bn

Cảm ứng thì bạn sang BOX v5 bạn nhé.

@ 2 bác: Viết bài nên viết cho đầy đủ dễ đọc, đừng viết tắt khó đọc mà dễ bị Del vì sai nội qui.

TruBic

Well-Known Member
Nhìn hình giống thằng UCWEB 6.3 quá vậy?:D
Ko spam nhé bạn. Nhìn hình giống Ucweb 6.3 nhưng tải về dùng bạn sẽ cảm nhận được 1 vài sự khác biệt. Giống như x-plore các phiên bản nhìn qua thì giống y chang. Nhưng nhìn lại thì có 1 vài sự khác biệt.

hunterviet

Well-Known Member

Ko phải 6.3 đâu bạn ơi, tác giả đã lược bớt các web tại màn hình chính của UCweb cho nhẹ. Sever ENG chắc là lấy lại từ bản 6.3 chứ tốc độ cải thiện hơn hẳn ko chì chệ như 6.3( chì chệ so với 6.7:D)

newworld535

Posted via Mobile Device trang mở đầu là của 6.3 nên nhìn như 6.3 nhưng dùng thì sẽ thấy khác nhau rất rõ bởi 6.7 hỗ trợ nhiều tính năng mà 6.3 không có.tốc độ load cũng nhanh hơn.

tung_map

sao không thấy file download hả bạn!ai có thì up lại cho em được không ạ?

cvncbn

anh em nào thích thì cứ dùng bản 6.3 rồi ăn cắp trang đầ của bản uc trên dùng với sever english pro chẳng kém!

mới cài vào thì cũng có tranh đầuu pro lắm!đó chỉ là ảnh thôi!

Last edited by a moderator: