• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.7 sever english

newworld535

Bạn nói sao ấy chứ, ucweb vào nhanh hơn opera và tiết kiệm hơn opera nhìu.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Devicebạn đó chắc là muốn so sánh giữa operamini với ucweb. Load mà ít dung lượng nhất phải là operamini 3

langtu13493

Posted via Mobile Devicehjx down quá trời mà ko thấy aj thaks hết buồn ơi là buồn

newworld535

Posted via Mobile Devicehjx down quá trời mà ko thấy aj thaks hết buồn ơi là buồn
Posted via Mobile Device mình vẫn dùng 6.3 . Mà mình lên bằng mobile nên không thanks được. Lúc nào lên pc sẽ thanks sau. Oke.

phuonggm

Trang chủ tiếng Việt và BBCnews Vietnamese

Các bạn copy file theo đường dẫn
- UCWeb6.3: E:\system\apps\UCWEB6-EN\cddata\
- UCWeb6.7: E:\system\apps\UCWEB60\cddata\
Để không bị load lại mỗi khi vào UCWeb các bạn để 2 file này ở chế độ Read-Only.
Posted via Mobile Device
Anh việt hóa luôn Menu được ko ạ

vokhanhyen

Xin thông báo với anh em 1 tin buồn !!!đúng là serverE nó chậm hơn serverC thật ! Rất dễ hiểu vì serverC nó ở ngay gần mình:-?nhưng bù lại serverE nó vào đc nhiều trang hơn serverC =>>> Đúng là đc cái nọ mất cái trai:))

Chỉnh sửa cuối:

phuonggm

Xin thông báo với anh em 1 tin buồn !!!đúng là serverE nó chậm hơn serverC thật ! Rất dễ hiểu vì serverC nó ở ngay gần mình:-?nhưng bù lại serverE nó vào đc nhiều trang hơn serverC =>>> Đúng là đc cái nọ mất cái trai:))
Posted via Mobile Device
em hỏi 1 tý : nên dùng bản nào nhỉ

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
em hỏi 1 tý : nên dùng bản nào nhỉ

Tất nhiên là dùng bản Sever ENG rồi, mong chờ mãi bản Sever ENG này mà bạn lại hỏi thế là sao??? thích dùng cá Tàu nhìn chữ Tàu cho đau con ngươi đỏ con mắt à=))

phuonggm

vào google. Com. Vn lỗi font toàn tập. E đang dùng cái font TV này rất ok nhưng ucweb thì rất nhiều web lỗi font. có cách nào cài thêm font mà k làm thay font of máy ko. e rất thanks
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
vào google. Com. Vn lỗi font toàn tập. E đang dùng cái font TV này rất ok nhưng ucweb thì rất nhiều web lỗi font. có cách nào cài thêm font mà k làm thay font of máy ko. e rất thanks
Posted via Mobile Device
à không phải do lỗi font đâu bạn trubic thử rồi do sever english của bản này nó bị thế chứ trubic sài bản 6.3 vào goolge.com.vn hiển thị hoàn toàn tốt mà không có lỗi gì hết nè.

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device

tốt nhất là bạn cứ dùng 6.3 cho lành , ổn định không bị lỗi gì cả , thỏa sức mà lướt wep nhé bạn , chứ 6.7 này vẫn còn nhiều lỗi lắm>:)

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Minh dung ucweb 6.7 sever eng co loi font hay van de gi dau.minh dung 6600. Mod thong cam e dang dung blackberry cua thag e nen ko viet tviet dc

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Minh dung ucweb 6.7 sever eng co loi font hay van de gi dau.minh dung 6600. Mod thong cam e dang dung blackberry cua thag e nen ko viet tviet dc
bạn àh , ngay cả 7610 với 7610 cũng khác nhau một trời một vực với con kia
nói chi là 6600 so với 7610 hay so với N70 nhay N72
:))
Tóm lại nếu máy bạn nào không bị lỗi thì dùng 6.7 ,còn bị lỗi thì dùng 6.3 cho chắc>:)

hunterviet

Well-Known Member
bạn àh , ngay cả 7610 với 7610 cũng khác nhau một trời một vực với con kia
nói chi là 6600 so với 7610 hay so với N70 nhay N72
:))
Tóm lại nếu máy bạn nào không bị lỗi thì dùng 6.7 ,còn bị lỗi thì dùng 6.3 cho chắc>:)

Posted via Mobile Device van de la cu cai font da nang vao la dung ok het ko. Co bi loi font gi het rao

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device van de la cu cai font da nang vao la dung ok het ko. Co bi loi font gi het rao
bạn quá tự tin với font đó rồi đó>:) , cài font đó vào khi dùng với pm smarticon của anh tám không bao giờ vào được nhé , click vào smarticon thì tự động khởi động lại máy , chý ý là không phải do python àh nha vì khi bỏ font đó đi thì vẫn chạy tốt smarticon , kết quả này là từ con 6600 của thăng bạn học đó>:)

hunterviet

Well-Known Member
bạn quá tự tin với font đó rồi đó>:) , cài font đó vào khi dùng với pm smarticon của anh tám không bao giờ vào được nhé , click vào smarticon thì tự động khởi động lại máy , chý ý là không phải do python àh nha vì khi bỏ font đó đi thì vẫn chạy tốt smarticon , kết quả này là từ con 6600 của thăng bạn học đó>:)
Posted via Mobile Device
chỉ với pm smarticon mà bn nói thôi đúng ko? Mà bn bảo cái gì mà 7610 khác 1 trời 1 vực với 7610.chả hiểu nổi. 6péo thì ko so với N70, N72 được rồi, chứ với 7610 thì chúng ngang ngưa nhau mà, bn ko bíêt sao? Cái gì dùng cho 6600 đều dùng cho 7610 vô tư

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
chỉ với pm smarticon mà bn nói thôi đúng ko? Mà bn bảo cái gì mà 7610 khác 1 trời 1 vực với 7610.chả hiểu nổi. 6péo thì ko so với N70, N72 được rồi, chứ với 7610 thì chúng ngang ngưa nhau mà, bn ko bíêt sao? Cái gì dùng cho 6600 đều dùng cho 7610 vô tư

Bạn dám chắc ko, muốn biết tận mắc ko, ko fải cái gì của 7610 thì 6600 cũng sài đc đâu, ai ko biết là 2 thằng này như nhau, nhưng thực tiễn nhjều rồi thì sẽ biết nhjều thôi, lý thuyết suông ko gjải quyết nhiềuu đc gì đâu, chỉ là cơ sở of thực tiễn thôi

Posted via Mobile Device

langtu13493

Posted via Mobile Devicesaj chủ đề rồj nhé. Mình dùng bộ font kủa đạo quang sự thì thấy nó hjển thị rất tốt

hunterviet

Well-Known Member
Bạn dám chắc ko, muốn biết tận mắc ko, ko fải cái gì của 7610 thì 6600 cũng sài đc đâu, ai ko biết là 2 thằng này như nhau, nhưng thực tiễn nhjều rồi thì sẽ biết nhjều thôi, lý thuyết suông ko gjải quyết nhiềuu đc gì đâu, chỉ là cơ sở of thực tiễn thôi

Posted via Mobile Device

Cậu ko đọc kỹ bài mình ah, mình nói cái gì cài trên ̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉6600 đều cài được trên 7610 chứ có phải ngược lại đâu, hix, bác này nói nhiều nhưng ko hỉu được tý nào hết

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device

Cậu ko đọc kỹ bài mình ah, mình nói cái gì cài trên ̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉̉6600 đều cài được trên 7610 chứ có phải ngược lại đâu, hix, bác này nói nhiều nhưng ko hỉu được tý nào hết
Thôi các bạn :) Nên thảo luận đúng chủ đề nhé :)