• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0 beta1 việt hóa

langtu13493

bản này là do 1 pro tên nguễy đức luợng vh mình đã dùng thử và chạy rất tốt .Các bạn test thử xem sao nhe!phìa duới là do anhtam vh.kai nay mình ko rõ vì chưa test nhưng do c 1 mem kia tìm đuợc .chẳng thấy tăm hơi anhtam đâu mình up liều vậy
attachment.php
attachment.php

download bản vh by nguyenducluong
Hoặc:
download bản vh by anhtám

Chỉnh sửa cuối:

hai_phanthiet

Sao không việt hóa luôn trang đầu Việt Nam như của mấy bro khác nhỉ.Bản này chạy đc nhưng trang đầu toàn tiếng Trung không hiểu gì hết

Thangnd31082

Sao không việt hóa luôn trang đầu Việt Nam như của mấy bro khác nhỉ.Bản này chạy đc nhưng trang đầu toàn tiếng Trung không hiểu gì hết

Bản này chưa hiệu chỉnh được trang đầu bạn ạ ( toàn thế giới luôn hà _ chờ nhé !) . Các bạn có thể tạo một Bookmarks dùng tạm nhé !
Giờ đang bận , mai sẽ tạo cho các Pro một cái BKM , dùng không khác chi trang đầu cả , có điều hơi ngứa mắt với cái chữ China tý thôi :D

Thich_Mobile

bản này là do 1 pro tên nguễy đức luợng vh mình đã dùng thử và chạy rất tốt .Các bạn test thử xem sao nhe!phìa duới là do anhtam vh.kai nay mình ko rõ vì chưa test nhưng do c 1 mem kia tìm đuợc .chẳng thấy tăm hơi anhtam đâu mình up liều vậy
attachment.php
attachment.php

download bản vh by nguyenducluong
Hoặc:
download bản vh by anhtám
Trên đây có bản nào không phải cài font đa ngôn ngữ mà kn bị out bồ
Cái font đó nặng quá trời:D

TruBic

Well-Known Member

hiện giờ thì chưa có mà nếu anh nhớ ko nhầm thì mạnh tú có nói sever eng thì ko cần font đa ngôn ngữ mà UCweb vẫn chạy được .
tuy nhiên đây chỉ là bản beta nên chưa có sever eng đâu em ráng chờ đi nhé.

JuRay-Duan

Mình đang xài font đa ngôn ngữ nặng có 600kb nè, nhẹ mà xà UCweb ngon lun. Search trong topic font của bác daoquangsu ý.,.

MinhThang

Manager
......... Trong 4rum có tận 2 bản ucweb 7 thì mem bít down cái nào. Mod vào giúp. Help
Posted via Mobile Device

Do anh em Vh và úp lên như thế, chưa gộp lại, thực tế 2 bản bản nào cũng vậy đều là Beta.

phuonggm

lỗi fải đăng nhập nhiều lần khó chịu quá
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
lỗi fải đăng nhập nhiều lần khó chịu quá
Posted via Mobile Device

bạn qua đọc cái này thì bạn sẽ rõ nè
17h12' Đã tìm ra nguyên nhân cho các Pro :

Không phải tại Bookmark hay tại mạng gì hết cả mà là do ta cài chế độ xóa tùy chọn cho UC thôi mà , các Pro xem hình nhé, nếu tích cái ô mật khẩu cuối cùng đó thì tất cả các mật khẩu sau khi out sẽ toi ngay và do đó lần sau muốn vô nữa thì phải nhập lại mật khẩu.

Khắc phục : Vào khu vực như hình giới thiệu rồi bỏ cái dấu x ở ô mật khẩu đi ( chú ý mỗi người việt hóa mỗi khác nhưng đại khái có chữ mật khẩu là OK rồi )