• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0

langtu13493

Tên phần mềm: UCWEB7.0Java
UCWEB V7.0.0.33 JAVA pf70 (CN) (Build thời 09081818) tư nhân phiên bản beta: UCWEB V7.0.0.33 JAVA pf70 (CN) (Build thời 09081818)

Tính năng mới:
1. Trong chế độ ban đêm, thay đổi màu sắc của các ô trống, và nhẹ nhàng hơn.
2. Hệ thống này đã tăng lên bằng cách thiết lập Điền vào địa chỉ URL của minh.
3. Các thay đổi để cải thiện hơn nữa tốc độ của riêng mình để được phát hiện.
4. Bản sao trang đó có thể được sửa và sau đó lưu lại.
5. Để mở chuyển về wap cũng có thể được nén trên điện thoại Tencent mạng
PS: Bởi vì nó là tư bản beta, do đó, các phần mềm vẫn còn điều chỉnh, một số tính năng không tham gia, có thể có một số vấn đề.

Chính tối ưu hóa các thay đổi tư nhân bản beta:
1. màu sắc: các thanh tiêu đề làm tăng độ sáng, các nút thanh tiêu đề dưới đây (home page, đánh dấu, vv) là hơi mờ đi, và thêm một kết cấu.
2. bằng cách thêm các cửa sổ pop-up hoạt hình, ví dụ, chỉ cần bật lên cửa sổ.
3. nhập vào thanh URL pop-up vị trí ở phía trên, độc lập chức năng thích ứng trang web thông minh, phiên bản cuối cùng sẽ được tối ưu hóa.
4. mở trang web tốc độ tối ưu hóa trang Web cho các hình ảnh WWW hơn để các văn bản của priority.Web tốc độ tải trang được cải thiện đáng kể.

tải link trực tiếp ở đây nha link trực tếp hoặc link phòng hờ

Đây là bản vh của nguyễn đức lượng_nick newworld535 phía dưới mình mang lên trên đây cho các bạn dễ down hơn. thaks thamky nhiều.các bạn down về bỏ duôi *7z đi rồi cài vào la ok chỉ áp dụng vời bản EN thôi China chưa thử:D

Chỉnh sửa cuối:

RACKQUAN

UCWEB7.0Java sao lại đuôi sis hử?
Anhtamhcm ... dịch dịch dịch đi đại ca

JuRay-Duan

Tên phần mềm: UCWEB7.0Java
UCWEB V7.0.0.33 JAVA pf70 (CN) (Build thời 09081818) tư nhân phiên bản beta: UCWEB V7.0.0.33 JAVA pf70 (CN) (Build thời 09081818)
Bạn kô nên tô màu bài viết quá lòe loẹt như vậy rất khó nhìn, lại đau mắt nữa :(

Thangnd31082

Sửa lại mấy cái lõi chính tả đi langtu để mọi người khỏi chê bai này khác. Mấy cái ô vuông ở hình thứ hai là do Fonts China đó nhé các Pro, tải vê rồi cài thêm Fonts china là OK nhé !

Nói thêm là ở S60v2 chưa có bản Sis 7.0 đâu nhé , chỉ có cho V3 thôi .Anh em chờ thêm đi , chắc sẽ có đấy !

UCWEB7.0Java sao lại đuôi sis hử?
Anhtamhcm ... dịch dịch dịch đi đại ca

anhtam vắng bóng cả tháng trời rồi buồn quá ! Mình cũng gần cạn kiệt động lực post thêm bài rồi !

Last edited by a moderator:

RACKQUAN

anhtam ơi,e spam kêu anh sống dậy Việt hóa UCWEB7 nè(sớm muộn gì cũng bị cảnh cáo thôi huhu)
Tí nữa em xóa mod ah,không phải nhắc em đâu

thamky

Sửa lại mấy cái lõi chính tả đi langtu để mọi người khỏi chê bai này khác. Mấy cái ô vuông ở hình thứ hai là do Fonts China đó nhé các Pro, tải vê rồi cài thêm Fonts china là OK nhé !
Nói thêm là ở S60v2 chưa có bản Sis 7.0 đâu nhé , chỉ có cho V3 thôi .Anh em chờ thêm đi , chắc sẽ có đấy !
anhtam vắng bóng cả tháng trời rồi buồn quá ! Mình cũng gần cạn kiệt động lực post thêm bài rồi !
Posted via Mobile Device
co sis danh cho v2 roi.Sr vi online bang mobile.De minh len pc up cho ae

thamky

Đây là bản dành cho v2 nè.mấy pro dịch cho anh em nhờ

laiminhquang

Đây là bản dành cho v2 nè.mấy pro dịch cho anh em nhờ
Posted via Mobile Device
có thâ'y ô vuông nào dâu.Pac up hình lên làm gì vây.Nhâ'm nôi dung rô'i bån ¤i.

daoquangsu

được rồi đấy.bản này beta1 dành cho v2 đấy
Posted via Mobile Device
Chờ mấy pro việt hoá làm thịt nó đấy.Có bác 8 việt ucweb nhanh nhất thì lại rửa tay gác kiếm quy ẩn giang hồ rồi sao ấy